Jump to content

Recommended Posts

ไปเดินที่แฟชั่น ได้ micro sd 32 GB class 10 ราคา 759 บาทครับ ที่ร้าน J I B ประกันโดย synnex ครับ

ขับรถกลับต้องปิดหน้าจอกล้องในรถ เพราะเผลอเหลือบไปดูบ่อยมากเลย กลัวจะชนท้ายคันหน้าจริงๆ อิอิ

ของ Kington หรอหมอ

เผลอดูความหล่อแน่เลย.....อิอิอิ

ยาอยู่มั้ย ว่าจะถามเรื่องเดินสายจากกล้องในรถแบบซ่อนอ่ะครับ ว่าต้องใช้อุปกรณ์อะไรบ้าง ต่อไฟตรงไหนยังไงครับ ถ้าไม่ยุ่งมากว่าจะลองทำเองดูก่อน เพราะตอนนี้สายเกะกะมากทั้งสายช๊าทโทรศัพท์ เครื่อง GPS และ กล้องในรถอีก

ซ่อนสาย แล้วเพิ่มเจ้าอุปกรณ์พวกนี้เลยหมอ

• Replies 69.8k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

• mie

11580

• Ms_smart

10003

• superpiak

7971

• Puthapong

6570

ผลสลากกินแบ่งรัฐบาล ประจำวันที่ 16 ส.ค. 2556 ‪#‎ThaiPBS‬
รางวัลที่ 1 - 321327
เลขท้าย 3 ตัว - 417,945,448,201
เลขท้าย 2 ตัว - 20

ตอนป๋าไปเกาหลี น่าจะติดมือมาสักตัวน๊ะ

ยังไม่ได้ลงเลยอะ  เดี๋ยวค่อยทดลองให้น๊ะ

เลี้ยงฉลองกล้องใหม่เลยครับ

ขอบคุณครับ พี่หมี อยากเห็นว่ามันชัดเเค่ไหนอะครับ

ชาวเรือนี่ใจร้อนกันเนอะ หุ หุ หุ

วัยรุ่น ครับ...ใจร้อน  :)

ไม่เป็นอะไรหรอครับเสี่ยปาน....หายห่วง

หวังว่าคงจะไม่เป็นอะไร  เราก็ถือว่าโชคดีนะเสี่ยหมี

ขอบคุณครับ พี่หมี อยากเห็นว่ามันชัดเเค่ไหนอะครับ

พี่เคยเอามากะจะแปลงเก็บไว้ใน Com ปรากฏว่า HDD ไม่พอ เดี๋ยวจะจัดใหม่ครับ พี่ว่าชัดมากนะครับ

วัยรุ่น ครับ...ใจร้อน  :)

หวังว่าคงจะไม่เป็นอะไร  เราก็ถือว่าโชคดีนะเสี่ยหมี

ไม่เป็นไรหรอกครับ.........เตรียมยาพาราไว้สัก 2-3 เม็ดก็ได้ครับเสี่ยปาน เผื่อไม่สบายขึ้นมา.............ล้อเล่นน๊ะ

หรือว่าเสียปานจะเอาตัวใหม่

กิ !!!:0208:  :0208:  :0208: 

พีพีจ๋า...พรุ่งนี้มาเลี้ยงข้าวพี่ด้วยเน้อออออ  :0081:  :0081:  :0081: 

ต้องหยอดข้าวต้มไหมจ๊ะ  เดี๋ยวท๊อปจะจัด Pancake ไปหยอดให้

กิ !!!:0208:  :0208:  :0208: 

พีพีจ๋า...พรุ่งนี้มาเลี้ยงข้าวพี่ด้วยเน้อออออ  :0081:  :0081:  :0081: 

ยังไม่ชินอีกหรือครับนู๋เน๊ต....หุๆๆๆๆ

ผลสลากกินแบ่งรัฐบาล ประจำวันที่ 16 ส.ค. 2556 ‪#‎ThaiPBS‬

รางวัลที่ 1 - 321327

เลขท้าย 3 ตัว - 417,945,448,201

เลขท้าย 2 ตัว - 20

เรียกว่าไม่ได้เสียวเลยพี่งวดนี้ 

ชาวเรือนี่ใจร้อนกันเนอะ หุ หุ หุ

พี่เคยเอามากะจะแปลงเก็บไว้ใน Com ปรากฏว่า HDD ไม่พอ เดี๋ยวจะจัดใหม่ครับ พี่ว่าชัดมากนะครับ

ไม่เป็นไรหรอกครับ.........เตรียมยาพาราไว้สัก 2-3 เม็ดก็ได้ครับเสี่ยปาน เผื่อไม่สบายขึ้นมา.............ล้อเล่นน๊ะ

หรือว่าเสียปานจะเอาตัวใหม่

งานเข้าแล้วครับ...  ผมแกะพลาสติกหน้ากล้องออกไปแล้ว  และก็อินฟาเรตไม่ทำงาน  กล้องภายในมืดสนิท

ไม่รู้เคลมได้หรือเปล่า  รบกวนเสี่ยเปี๊ยกฝากถามคุณมะยมด้วยนะครับ...

งานเข้าแล้วครับ... ผมแกะพลาสติกหน้ากล้องออกไปแล้ว และก็อินฟาเรตไม่ทำงาน กล้องภายในมืดสนิท

ไม่รู้เคลมได้หรือเปล่า รบกวนเสี่ยเปี๊ยกฝากถามคุณมะยมด้วยนะครับ...

อั่ยยะ เป็นกัน 2 ตัวแล้ว เดี๋ยวผมถามมะยมให้ครับ

อั่ยยะ เป็นกัน 2 ตัวแล้ว เดี๋ยวผมถามมะยมให้ครับ

ป๊าด ......จะเป็นกันหมดไหมเนียะ รอลุ้นครับ เสียววาบบบบๆ

ป๊าด ......จะเป็นกันหมดไหมเนียะ รอลุ้นครับ เสียววาบบบบๆ

พอแล้ว แค่ 2 ตัวก็เกินพอแล้ว อย่าแจ๊คพอตเยอะเลย เครียด...