Jump to content

Recommended Posts

ไปเจอพักพวกมั้งไหมพี่่ๆๆ เออพี่ อุ้ยใช้เบรคไรอยู

พวกไหนอ่า ใช้brembo FD2 ผ้าหน้าProject mu ผ้าหลังใช้NA-P

• Replies 359
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

DRM อะ เล่น โหดอีกละ

ไม่ค่อยเจอเลย ติ๋มๆน่า

หล่อๆทั้งนั้น

แถวขวานี่ขาโหด ตรงหน้านี่แนวติ๋มๆเรียบๆ อิอิ

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

แล้วเราจะรักกันมากขึ้น

เจอกัน จาก ต้นซาตาน หลอน K20a

Mini Meeting DRM @ ปั๊มใหม่เฮียหนึ่ง (เกษตรนวมินทร์)

พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

Type R แท้ๆ หล่อมากๆ

ขอบคุณครับ ทำแท้ครับๆ โครงไทยเหมือนกันครับ

ประชุมด่วน เสาร์ที่ 23 @ ปั๊มเฮียหนึ่ง เกษตร-นวมินทร์

เริ่มประชุมตั้งแต่ เวลา 6โมงเย็น เป็นต้นไป พี่กอล์ฟจะประชุมเรื่องวันงาน Auto Salon

ผู้ที่เป็น DRM ทุกท่านโปรดมากันให้พร้อมเพรียง ส่วนใครขาด เช็คชื่อ จะตัดคะแนน จิตพิสัย ตามแก่สมควร

ผู้ที่จะต้องเอารถไปจอดในงาน Auto salon บังคับต้องมานะครับ ได้แก่

1.พี่กอฟ 200ม้า

2.ไอตั้ม จตุคาม

3.ไออั๋น คอสเพลย์

4.พี่เดีย จอดข้ามปี

5.พี่สิท งานสบาย

6. เจ๊โอม ภายในเต็ม

7. ไอโบท รถแดง ภายในเดิม

8. น้องดี รถบ้าน ความร้อนขึ้น

9. พี่เอก อันเดอร์ ลิ้นหน้าดำด้าน

10. ต้นซาตาน J's เต็มลำ หลอน K20a & DC5

11. พี่เดช Mugen รอซุปข้ามปี

ส่วน DRM ที่เหลือ มาด้วยก็ดีครับ มากันเยอะๆ

งานนี้ กับ งานวันที่ 30 ต้องมานะครับ นานๆเจอกันที กระจ่างนะหอยกาบ

จาก ต้น ซาตาน หลอน K20a และ พี่กอฟ สองร้อยม้า

28

....อยากจะทำไรกับรถซักอย่าง....

ทำไรดี.....แพงๆไม่เอา

สหายแก๊งลั่นทั้งหลาย หายไปกินสุกี้กันหมดแล้วเหรอครับ

เหงาครับ อิอิ

หล่อแบบKสุดครับ

type rครบๆ

เกือบครบครับ มีขาดจุกจิกนิดหน่อยครับ

เอารูปมาฝาก + วิ่งเผื่อด้วยนะคร้าบอาทิตย์นี้

ได้ครับพี่ ไม่สนไปลองสปริงใหม่มั่งหรอจานตู้ ภาวนาฝนอย่าตกด้วยเถิด _/\_

สวยมากครับ แต่ละคันของ DRM นี่สุดทุกคันเลยครับ

ตามไปชมที่ปั๊มได้เลยครับ ของแต่ละคันน่าถอดยิ่งนัก 555++

คราวที่แล้วลืมลงต่อแฮะ

มีเท่านี้ที่พอดูได้ที่เหลือมัวหมด ฝีมือก็งี้แหละจ้า 555++

ย้ำอีกครั้ง !!!!!

วันที่ 30 มิย. ที่จะถึงนี้

พบปะ สังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนของเหลวกันได้ตั้งแต่เวลา 6โมงเย็นเป็นต้นไป เหมาะทั้งรุ่นเล็ก รุ่นใหญ่ มากันให้หมด ใครรู้ตัวว่าตัวเองเป็น DRM ไม่ควรพลาด

ปล. คนนอกสามารถมาทำความรู้จักกันได้ครับ !!!!!