Jump to content

มาช่วยกันออกแบบสติ๊กเกอร์กันดีกว่าครับ !

Recommended Posts

เรียน พี่น้องทุกท่าน ที่สนใจสอบถามมา หรือ PM มานะครับ

ผมว่า แบบนี้จะดีกว่านะครับ

รอให้ทาง Staff จัดกระทู้ในการประกวดออกแบบสติ๊กเกอร์ คลับเราไปเลย

และจะได้ส่งผลงานเข้าประกวด และ โหวตต่อไป อันไหนได้ผลโหวตมากที่สุด

ก็ให้ทาง Staff ดำเนินการต่อ ในการจัดทำต่อไป

แบบนี้จะดีกว่านะครับ

ขอบคุณครับ

กอล์ฟ DRN.

ก็หวังว่าจะเป็นอย่างนั้นครับ ตอนนี้สมาชิกหลายๆครทำๆกันมาหลายๆแบบ แต่ไม่ได้มีแนวทางชัดเจนยังไงว่าทาง staff จะออกแบบกันเอง

หรือจะให้ส่งเข้าประกวด แล้ว staff พิจารณา หรือจะให้ส่งเข้าประกวดแล้วให้สมาชิกโหวด หรือว่าอย่างไร

ก็ยังรอความเคลื่อนไหวเรื่อง lgog,sticker จากทาง staff อยู่ครับ

ขอบคุณครับ

ไม่รู้สายตาเรามีปัญหาหรือเปล่านะคะ ไอตัวที่กระจกหลังน่ะค่ะ ดูแล้ว ตัว C มันคล้ายตัว T อยู่นะ มันจะกลายเป็นไปตรงกับเว็บเดิม เราเลือก แบบ 2 แล้วกันค่ะ

แบบพี่โอมทำสวยมากๆครับ แต่มี 2 แบบ แบบแรกมี FD แบบที่ 2 ไม่มีคำว่า FD ผมว่าควรมีจะดีกว่าบ่งบอกความเป็นระหัสของตัวถังรุ่นเราครับ

จุดประสงค์ของเว็บนี้ น่าจะรวม Civic ทุกรุ่นนะครับ ไม่ได้เจาะจงเฉพาะ FD อย่างบ้านเก่า (พี่ทอมมี่ ตอบอยู่กระทู้นึงที่มีสมาชิกเข้ามาถาม)

ผมเลยว่าเพื่อนๆที่จะออกแบบสติ๊กเกอร์ ไม่ต้องใส่ FD ลงมานะคร้าบ จะได้ตรงตามจุดประสงค์ของเว็บครับ ^^

ขออนุญาติออกแบบไว้เป็นตัวเลือกอีกคนนะครับ

สติกเกอร์ กระจกหน้า

สติกเกอร์ กระจกหลัง

สติกเกอร์ กระจกข้าง

สวยมากครับ แบบนี้ แต่ทำสีให้ลิ้งค์กับเวปหน่อยก็ดีนะครับ

รอครับ

แต่ก็สนับสนุนแบบที่ไม่มี FD ตามจุดประสงค์ของเว็บนะครับ ที่ไม่ปิดกั่นรุ่นอื่น จะได้ชวนน้องที่อยู่คลับ ES มาด้วยครับ

สวยมากครับ แบบนี้ แต่ทำสีให้ลิ้งค์กับเวปหน่อยก็ดีนะครับ

สวยดีครับ ออกแนวเจเรซิ่งดีครับ ชอบชอบ

รอครับ

แต่ก็สนับสนุนแบบที่ไม่มี FD ตามจุดประสงค์ของเว็บนะครับ ที่ไม่ปิดกั่นรุ่นอื่น จะได้ชวนน้องที่อยู่คลับ ES มาด้วยครับ

ขอบคุณครับ

ผมยังไม่แน่ใจว่าเว็บมันจะเป็นแนวทางไหน จะรวมเว็บ civic หรือเฉพาะ FD ก็เลยออกแบบไปตามที่ตัวเองชอบๆไปก่อน :0114:

จุดประสงค์ของเว็บนี้ น่าจะรวม Civic ทุกรุ่นนะครับ ไม่ได้เจาะจงเฉพาะ FD อย่างบ้านเก่า (พี่ทอมมี่ ตอบอยู่กระทู้นึงที่มีสมาชิกเข้ามาถาม)

ผมเลยว่าเพื่อนๆที่จะออกแบบสติ๊กเกอร์ ไม่ต้องใส่ FD ลงมานะคร้าบ จะได้ตรงตามจุดประสงค์ของเว็บครับ ^^

เห็นด้วยครับ

เห็นมีกระทู้ สติ๊กเกอร์ 2 กระทู้ จับรวมดีไหมครับ

อยากได้ สติ๊กเกอร์ใหม่ ติดแทนอันเดิม แล้ว ครับ

:ph34r: