Jump to content

>>>>ings+1 รถบ้าน จอดบ้านตลอด นานๆจะออกไปแรด<<<<

Recommended Posts

โหดๆ อีกแล้ว อิอิ รูปแบบนี้ไม่ค่อยอยากโดนถ่ายเลย อิอิ

ไม่อยากเหมือนกันครับ อันนี้โดนแอบถ่าย

รถสวย เตี้ย โหด มากคร้าบบ

ไม่ขนาดนั้นครับผม

หล่อมากครับ อยากได้ ING+1 แต่ทางขึ้นบ้านชันเหลือเกิน

คันนี้ไปไหนก็ไม่ค่อยลดโดนตลอด

ING เทาโพลิช เหมือนกันเลยค้าฟ หล่อระเบิดเลยค้าบพี่

ผู้ร่วมสำนัก สาวก ings+1 :0058:

รถผมนี่อย่าสกปรกมาก

ไม่ต่างกัน อิอิ ช่วงนี้ฝนตกบ่อย

หล่่อ :) :) :) :) :)

:0166: เขินนะ

สวัสดีบ้านหลังใหม่ครับ

:D

สวัสดีเช่นกัน :0186:

:lol: :lol: :lol:

:0185:

Ing+1 คันนี้เหมือนจะเป็นพาร์ทแท้ชิมิ :rolleyes:

แท้เฉพาะหน้าครับ นอกนั้นสำนัก SHOWCASE ครับ :0084:

โชว์ตัวบ้างแว้วววว อิอิ

ของบ้างนะบ้านเก่าไม่ได้โชว์

นิด นึง นะ

มีคนถ่ายมาให้ ฮามากคับพี่เชต 5555

จริงก็ไม่ได้อยากให้ถ่ายหรอกนะ ไม่รู้โดนได้งัย ยัง งง อยู่เลยเนี่ย

หล่อครับผม

รถใช่ปะ :0080:

คันนี้งามแท้!!!

:o

:0058:

สุดๆๆอ่ะ รูปนี้จะได้มาต้องไม่ธรรมดาครับ

:0166: ไม่อยากพูดถึง

แวะมาชม Ing+1 หล่อๆครับ

แล้วคนหล่ะ :0099:

แวะมาทักทายชาวบลูอิชค๊าบบบบบบ ����

? มาจากไหนไม่รู้มาซะเยอะเลย พิมพ์จากมือถือขออภัยๆ

หวัดดี พี่เอ๋ แฝดคนละฝา อิอิ

มาที่ 2ทู้ เลยนะ

หวัดดี พี่เอ๋ แฝดคนละฝา อิอิ

มาที่ 2ทู้ เลยนะ

หวัดดีน้อง ประมาณ 2 ทิตที่แล้วเห็นรถจอดอยู่ The Walk นะ

หวัดดีน้อง ประมาณ 2 ทิตที่แล้วเห็นรถจอดอยู่ The Walk นะ

ไปกินข้าว ใกล้บ้าน

แล้วท่านพี่ไปทำอะไรอิอิ

จอดตรงไหนไม่เห็นเลย

สวยเกินห้ามใจ

จะทำไรเหรอ

ยาวๆๆไปปป

ไปไหน :0115:

ไปกินข้าว ใกล้บ้าน

แล้วท่านพี่ไปทำอะไรอิอิ

จอดตรงไหนไม่เห็นเลย

ไปบ้านมาขากลับเลยแวะหาอะไรหม่ำหน่อย

จอดถัดไป 2-3 ช่องเห็นจอดรถอยู่หน้าทางขึ้นเลย ว่าจะแอบปล่อยลมยางแระ :0209:

ไปบ้านมาขากลับเลยแวะหาอะไรหม่ำหน่อย

จอดถัดไป 2-3 ช่องเห็นจอดรถอยู่หน้าทางขึ้นเลย ว่าจะแอบปล่อยลมยางแระ :0209:

น่านงัย

สงสัยครั้งหน้าต้องถอดล้อเก็บก่อนเดี๋ยวโดนปล่อยลม :0217:

เพิ่งเคยเห็นรถพี่เชษฐ์เหมือนกันครับ สวยจิงๆ

ไม่ขนาดนั้งหรอก ใจอยากสวยกว่านี้ แต่ตังค์อยู่ที่..... :0081:

ทักทายครับ พี่เชษ

สวัสดีครับ :0198:

ing ing มานหล่อได้ใจจริงครับพี่เชษ

หล่อบแบบเรียบๆ

:0021:

เพิ่งเห็นรถคุณเชษฐ์ หล่อได้อีก

ถ้างบมีจะหล่อให้มากกว่านี้

แต่ช่วงนี้เบิกงบไม่ได้เลย :0081: