Jump to content

กระทู้ลงชื่อ ในจุดรวมย่อยต่างๆ งานกิจกรรมสร้างพระ CCTH

Recommended Posts

เก๋ครับผมรวบรวมเงินไปบริจาควันที่สร้างพระเลยได้ใช่ป่าวครับ...

อยาก ให้โอนมาเลยครับ ทีมงานเวป เขาจะได้ เขียนชื่อ ลงแผ่นทองครับ จะได้ไม่วุ่นวายเช้าวันงาน

• Replies 556
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

อยาก ให้โอนมาเลยครับ ทีมงานเวป เขาจะได้ เขียนชื่อ ลงแผ่นทองครับ จะได้ไม่วุ่นวายเช้าวันงาน

ได้ครับ เด๋ววันไหนโอนแล้วจะแจ้งนะครับ

เพิ่มเติ่มและเปลี่ยนแปลงข้อมูลนิดหน่อยครับ

4.จุดรวม ลพบุรี

พบกันที่ เซเว่น อีเลฟเว่น ปั๊ม ปตท. วงเวียนสระแก้ว แผนที่ครับ http://goo.gl/maps/Mbvqv ออกเดินทาง 05.00.น

ติดต่อ อ.มาตร Ms_Smart 081-7045430

1. อ.มาตร...... Ms_Smart..........ผู้ติดตาม 1 คน

2. หลี่.............Suansay_425....ผู้ติดตาม 2 คน

3. พงษ์...........PHONG.............ผู้ติดตาม 1 คน

4. พี่เหนาะ......Sanor2511........ผู้ติดตาม1 คน

5. เอ็ม............m-aavnc.............ผู้ติดตาม1 คน

6. เอ..............kira2012.............ผู้ติดตาม1 คน

7. แพท..........Snoopy...............ผู้ติดตาม 2 คน

9. พี่ศา......................................ผู้ติดตาม 1 คน

10. ปุ๊.............Thitipam366

11. ตั้ม............tum4848............ผู้ติดตาม 1 คน

12. แนท .......Nat_Thanbun.....ผู้ติดตาม 3 คน

13. เพื่อนแนท .............................ผู้ติดตาม 3 คน

นับถอยหลัง อีก 6 วัน

ใครพลาด งานนี้

ขอบอก...น่าเสียดายแทมากๆ

พร้อมครับ โอ๊สสส !! ^__^ ;) ;)

7.จุดรวม บางนา พบกันที่ ปั้มบางจาก ปากซอย ประเจิดหล้า บางนา-ตราด

http://goo.gl/maps/jr7U ออกเดินทาง เวลา 06.00 น.

33.ติดต่อ เซม oasit 085-8187391

14. hut + h_nuchana + ผู้ติตตาม 1 คน

ขอเพิ่มผู้ติดตามอีก 1 เป็น 2 คนครับ

พี่ดิวพรุ่งนี้เจอกันครับ จะไปดูพี่ซ้อมวิ่ง

เห็นโบสถ์แล้วพี่ดิวเหนื่อยแน่ ใหญ่มากๆ

ฟิตร่างกายยังพี่ดิว 555

13.คุณ เกา +ผู้ติดตามอีก 2 ท่าน

ที่ลงชื่อรอที่วัดโตนดหลวง กรุณา PM ติดต่อกลับ ผมด้วยน่ะครับ ด่วนมากๆ

เเจ้ง พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่ไปนะครับ

ให้เตรียม ดอกไม้ จะเป็นกำ หรือเป็น พวงก็ได้

นำไปคนละ 1 พวง/กำ นะครับ

ประกาศ

เพื่อนๆ พี่ๆ ที่ลงชื่อ มาร่วมที่จุดรวมสุดท้าย พบกันที่ปั๊ม ปตท นะครับ

กรุณา มาให้ถึงปั๊ม ก่อน 07.00 น. นะครับ

07.09 น. เราจะ ออกเดินทางกัน

ใครอยู่โซนไหน เข้าให้ถูกปั้มนะครับ

กรุณา....มาให้ถึงจุดรวมสุดท้าย ของตัวเอง

ก่อน 07.00 น. นะครับ งานนี้ มีฤกษ์ มียาม

รูปแบบ ขบวนรถ ความยาว ประมาณ 4-5 กิโลเมตร

(โซนสุพรรณ 10 คัน รอตรงแยกวังมะนาว จะขับเข้ามาต่อท้ายขบวนกลุ่ม3)

ปั๊ม ปตท 75 คัน

สำหรับ จุดรวม รังสิต-อยุธยา-ลพบุรี-และคนที่ลงชื่อ ไว้ตรง จุดรวมสุดท้าย

รถ ตร นำขบวน

รถสื่อสาร

รถสมาชิก รังสิต-อยุธยา-ลพบุรี-คนที่ลงชื่อ จุดรวมสุดท้าย

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

รถสมาชิก รังสิต-อยุธยา-ลพบุรี-คนที่ลงชื่อ จุดรวมสุดท้าย

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

ปั้ม ปิโตรนัส 75 คัน

สำหรับ จุดรวม

ธนบุรี-ดินแดง-บางนา-The CODE

รถสื่อสาร

รถสมาชิก ธนบุรี-ดินแดง-บางนา-The CODE

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

รถสมาชิก ธนบุรี-ดินแดง-บางนา-The CODE

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

พอร์โตชิโน่ Porto Chino 65 คัน

สำหรับ จุดรวม

MidNight -รามอินทรา

รถสื่อสาร

รถสมาชิก MidNight -รามอินทรา

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

รถสมาชิก MidNight-รามอินทรา

รถสื่อสาร

รถสื่อสาร

รถสมาชิก MidNight +รามอินทรา

รถสื่อสารปิดท้าย

เเจ้ง พี่ๆ เพื่อนๆ ทุกคนที่ไปนะครับ

ให้เตรียม ดอกไม้ จะเป็นกำ หรือเป็น พวง ก็ได้

นำไปคนละ 1 พวง/กำ นะครับ

ยังทันป่ะครับ ไปด้วยคน

อุ๋ย. auykung.......ผู้ติดตาม. 1คน. เจอจุดรวม รังสิตครับ. เสื้อ เบอร์ M. 2. ตัวครับ

มาได้เลยครับ เรื่องเสื้อเดี๋ยวผมเช็กไซต์ให้แปบครับ

แต่มีให้แน่นอนครับ

ไปด้วย2คน1คัน . . . ยังทันมั้ยคับ

1. ขอเจอที่จุดรวมสุดท้าย ปั้ม ปตท.

2. เสื้อ(ถ้าได้) M(ชาย):1 / S(หญิง):1

3. ยังเปิดรับโอนเงินร่วมทำบุญ(เพิ่ม)อีกมั้ยครับ

4. รูปไม่ขึ้น (คอมพัง) อ้างอิงจากเฟสบุ้คก่อนนะครับ http://www.facebook.com/pongx.umm

ขอโทษที่มาลงชื่อช้าครับ

เม้ง