Jump to content

Recommended Posts

ไฟล์ภาพ น่าจะสมบุรณ์ที่สุด ส่วนไฟล์อื่นๆ ต้องทำใจล่วงหน้าครับ เคยหลงเสียเงินไปจ้างกู้ข้อมูล สุดท้ายได้พอๆกับที่เราใช้ Recovery my File เลย

ทำใจไว้เลยครับ ส่วนผมไฟล์ .avi สำคัญสุดเพราะเสียเวลาโหลดมานาน :0102:

อย่างแมนนี่ต้องพึ่ง AVI ด้วยเหรอ :0002:

:D ตอนแรกเค้าจะคิดผม 200 อ่ะพี่พร พี่ทอม พูดจบมันก็แว๊นซ์มอไซด์หายไปไหนไม่รู้

ผมกับช่างเลยช่วยกันเปลี่ยนเอง ก็เลยไม่โดนค่าเปลี่ยน 200 อ่ะพี่ :0055:

555 อ่านผิดนะ เลยเข้าใจว่าเสียเงิน

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ตาพล นะครับ ขอให้สุขสมหวัง ขอให้ลูกสุขภาพแข็งแรง พ่อก็แข็งด้วย แล้วกัน

ไอ่คุณพนเกิดวันนี้ :0082:

ขอให้ภรรยามีความสุขมากๆนะคับ ลูกช้างออกมาจะได้เป็นเด็กดี ไม่ดื้อไม่ซนเหมือนลูกตาต้น

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองให้ทุกๆคนในครอบครัวร่มเย็นเป็นสุข มีสุขภาพที่ดี ต้อนรับพนน้อยปีหน้าด้วยคับ :D

ไปวิ่งก่อนหล่ะ กลับมานั่งแต่งเวบต่อ :D

อยากทำ สีม่วง-ขาว ว่ะ เทรนด์ม่วงมาแรงในยุโรปมาก เวบไทยไม่ค่อยเห็น

ไปวิ่งก่อนหล่ะ กลับมานั่งแต่งเวบต่อ :D

อยากทำ สีม่วง-ขาว ว่ะ เทรนด์ม่วงมาแรงในยุโรปมาก เวบไทยไม่ค่อยเห็น

ขาว-ชมพูเลยมั๊ยครับป๊า ออกแนวหวานๆเผื่อสาวๆจะชอบ :0013:

HBD คับ ท่านนายพล ขอให้ ใหญ่ ยาว ทน อึด วันนี้ตอนเย็น ตุนชาเขียวไ้ว้น่ะ เดี๋ยวเข้าไปเป่าเทียนด้วย

ป๋าแกฝักใฝ่แนวสีม่วงอย่างเดียวครับ :0194:

555+ น้องดิว

ป๋าแกฝักใฝ่แนวสีม่วงอย่างเดียวครับ :0194:

คิดแบบสามมังกรคงได้เท่านี้ :0142:

สายการบินที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย ยังม่วงขาวเลย สีม่วงเป็นสีที่สวยและมีเอกลักษณ์ คนมีรสนิยมจึงเลือกที่จะชอบ

แต่คนไปตั้งนิยามกันเอาเอง ทำให้สีเค้าเสียไป แถมตอนนี้ แดง เหลือง น้ำเงิน กันไปอีก :0151:

คิดแบบสามมังกรคงได้เท่านี้ :0142:

สายการบินที่ใหญ่ที่สุดในประเทศไทย ยังม่วงขาวเลย สีม่วงเป็นสีที่สวยและมีเอกลักษณ์ คนมีรสนิยมจึงเลือกที่จะชอบ

แต่คนไปตั้งนิยามกันเอาเอง ทำให้สีเค้าเสียไป แถมตอนนี้ แดง เหลือง น้ำเงิน กันไปอีก :0151:

ตอนนี้ แดง ขาว น้ำเงินดีกว่าครับ ชาติ ศาสนา พระมหากษัตริย์ไทย

ขอให้ภรรยามีความสุขมากๆนะคับ ลูกช้างออกมาจะได้เป็นเด็กดี ไม่ดื้อไม่ซนเหมือนลูกตาต้น

ขอสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองให้ทุกๆคนในครอบครัวร่มเย็นเป็นสุข มีสุขภาพที่ดี ต้อนรับพนน้อยปีหน้าด้วยคับ :D

เด็กซนคือเด็กฉลาด ไม่รู้ซะแล้ว :P

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับพล ขอให้อายุมั่น ขวัญยืน

ขอให้ลูกน้อยกลอยใจ มีสุขภาพแข็งแรง ให้คุณแม่หายแพ้ท้องโดยเร็ว

คลอดง่าย เป็นเด็กดี ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว

มั่งมี ศรีสุข ร่ำรวยเงินทอง

สุขสันต์วันคล้ายวันเกิด ตาพล นะครับ ขอให้สุขสมหวัง ขอให้ลูกสุขภาพแข็งแรง พ่อก็แข็งด้วย แล้วกัน

ขอบคุณครับพี่พร :0186: ถือว่าเป็นพรที่คักดิ์สิทธิ์

:0166: ว่าแต่พี่รู้ได้ยังงัยอ่ะครับ โปไฟล์ผมก็ไม่ได้ลง แล้วก็ไม่ได้บอกใคร สมกับเป็นฮีโร่ ของผมจริงๆ :0202:

รู้อายุกันหมดเลยว่า15เต็ม ย่างเข้า16 ^_^

ขอบคุณครับพี่ทอมมี่ :0186: ถือว่าเป็นพรที่คักดิ์สิทธิ์ ครับป๋า

HBD ครับพี่พล สุขภาพแข็ง+แรงมากๆนะครับพี่

ขอบคุณครับน้องแมนสุดหล่อ แฟนก็สวย ^_^

HBD คับ ท่านนายพล ขอให้ ใหญ่ ยาว ทน อึด วันนี้ตอนเย็น ตุนชาเขียวไ้ว้น่ะ เดี๋ยวเข้าไปเป่าเทียนด้วย

ขอบคุณครับดิว :) ขอน้อมรับด้วยความเต็มใจ แต่เท่าเดิมก็พอแล้วครับ เดี๋ยวไปไหนมาไหน

ลำบากแย่ อะไรที่ล่วงเกินไปขออภัยไว้ที่นี้ครับ ไม่ได้ตั้งใจนะ แต่เจตนา :0184:

มาให้จริง ไม่ติงนัง นะ B)

เด็กซนคือเด็กฉลาด ไม่รู้ซะแล้ว :P

สุขสันต์ วันคล้ายวันเกิดครับพล ขอให้อายุมั่น ขวัญยืน

ขอให้ลูกน้อยกลอยใจ มีสุขภาพแข็งแรง ให้คุณแม่หายแพ้ท้องโดยเร็ว

คลอดง่าย เป็นเด็กดี ขอให้สุขภาพแข็งแรงทั้งครอบครัว

มั่งมี ศรีสุข ร่ำรวยเงินทอง

ขอบคุณครับพี่ต้นสุดหล่อ...อย่างแรงครับ :0186: พรดีๆขอรับไว้ครับ

สุขสันต์วันเกิดครับท่านพล ขแให้แข็ง แรงดีตลอดปีตลอดไปคครับ

ขอบคุณครับคุณตั๊มด้วยครับ ^_^ (ถ้าเรียกชื่อเล่นผิดขออภัยล่วงหน้าครับ)

พรใดๆที่เป็นมงคล เจริญรุ่งเรือง เป็นศิริมงคล ขอให้กลับคืนสู่ทุกๆท่าน ด้วยเช่นกันครับ :0186:

HBD นะ ตาพน อวยพรเหมือนป๋าทอม พี่พร พี่ต้น นะ

และก็ล่วงหน้านิดนึง เหมือนพี่เอ๋ด้วย

อิอิ

เฮงๆ รวยๆ ลูกแข๊ง...แรงนะครับ