Jump to content

Recommended Posts

ท่านนายพล ดีลบิสสิเนสด้านไหนคับ  :D

เล็กๆคับ แบบว่าให้เงินไปเวิอร์คกิ้งแทน

เดี๋ยวหาเวลาไปคุยด้วยครับ ยาวๆ

สามคุง เมื่อเย็นเหมือนเราเจอกันแว๊ปๆ นะ บนทางด่วน

ท้ายไปโดนไรมา เป็นรูโบ๋วเลย :o

ขี้เกียจรื้อโคมมาเปลี่ยนบัลลาสแท้ ลืมไปหมดแล้วอ่ะ

นอนแล้ว พรุ่งนี้ก็ตื่นมาเช็คPM ด้วยนะนายหัว

ถ้านอนแล้วไม่ตื่น ก็...

เสียใจด้วยนะนายหัว :0214:

สามคุง เมื่อเย็นเหมือนเราเจอกันแว๊ปๆ นะ บนทางด่วน

ท้ายไปโดนไรมา เป็นรูโบ๋วเลย :o

เก่ามากแล้วนาย

เล็กๆคับ แบบว่าให้เงินไปเวิอร์คกิ้งแทน

เดี๋ยวหาเวลาไปคุยด้วยครับ ยาวๆ

ผมให้เงินไปเวอคกิ้ง มา 3 ปี ละคับ ได้แค่ค่าน้ำมันรถไปโลตัสกะเฟียสต้าคันนึงเอง :D

ยังไม่สามารถใช้มันหลุดพ้นวัฏจักรมนุษย์เงินเดือนได้เลยคับ :(

วันนี้อากาศดีมาก เหมือนชื้นๆ ด้วย วิ่งลื่นเลย O2 เยอะในปริมาณอากาศเท่ากัน

รถยังไม่ติด ขับมานี่ รถอย่างเงา :D

เออ ว่าจะบอก น้ำยาจาก US ผมที่พึ่งมา มันมีตัวนึงเคลือบพวก Trim พวก Vinyl ได้ผลดีเลย ดำและสดขึ้นอย่างชัดเจน

แต่ขาวหนักๆแบบน้ำยาแห้งฝังในนั่นก้อไม่ไหว แต่กระดำกระด่างจากแดดผมว่ามันดีขึ้นแน่

ของผมลองทาไว้เมื่อวาน ไม่เท่าไหร่ ทาทับไปอีกเมื่อคืน เช้ามานี่มันดำปื้ดเห็นเลย รถดูมีขลิบดำสะอาดเรียบร้อยขึ้นมาทันที

ตามวิธีเค้าให้ทับไปเรื่อยๆ ทาครั้งแรกมันจะซึมเข้าเนื้อ ยังดูไม่ออก ทิ้งไว้แล้วทาทับไปเรื่อยๆจะฟื้นฟูได้

น้ำยานี่มันสีขาวนะ ไม่ใช่แบบกีวี่ อันนี้แห้งแล้วเอามือเช็ดก้อไม่ติดเปรอะ :D

ใครสนใจบอกได้นะ เอา่ไปลองลูบๆดู   สั่งมาแบบ 16oz เลย มันถูก แปดเหรียญกว่าเอง ใช้จริงๆไม่เกิืน 50 หยด

อากาศสดจริงครับนาย รถพุ่งดี เยียบนิดๆพุ่งเลย สบายเท้า  :D

พุ่งนี่เหยียบเบรคป่าว555+

วันนี้อากาศดีมาก เหมือนชื้นๆ ด้วย วิ่งลื่นเลย O2 เยอะในปริมาณอากาศเท่ากัน

รถยังไม่ติด ขับมานี่ รถอย่างเงา :D

เออ ว่าจะบอก น้ำยาจาก US ผมที่พึ่งมา มันมีตัวนึงเคลือบพวก Trim พวก Vinyl ได้ผลดีเลย ดำและสดขึ้นอย่างชัดเจน

แต่ขาวหนักๆแบบน้ำยาแห้งฝังในนั่นก้อไม่ไหว แต่กระดำกระด่างจากแดดผมว่ามันดีขึ้นแน่

ของผมลองทาไว้เมื่อวาน ไม่เท่าไหร่ ทาทับไปอีกเมื่อคืน เช้ามานี่มันดำปื้ดเห็นเลย รถดูมีขลิบดำสะอาดเรียบร้อยขึ้นมาทันที

ตามวิธีเค้าให้ทับไปเรื่อยๆ ทาครั้งแรกมันจะซึมเข้าเนื้อ ยังดูไม่ออก ทิ้งไว้แล้วทาทับไปเรื่อยๆจะฟื้นฟูได้

น้ำยานี่มันสีขาวนะ ไม่ใช่แบบกีวี่ อันนี้แห้งแล้วเอามือเช็ดก้อไม่ติดเปรอะ :D

ใครสนใจบอกได้นะ เอา่ไปลองลูบๆดู   สั่งมาแบบ 16oz เลย มันถูก แปดเหรียญกว่าเอง ใช้จริงๆไม่เกิืน 50 หยด

สนใจคร๊าบบ  :0195:

รอเครมแล้วนายพล

ซ่อมนะไม่ยอมให้เปลี่ยน

ไม่งั้นจัด Type R แล้ว อิอิ

ปล. คุยด้วยคนดิ อยากได้งานที่เงินทำแทนบ้างอะ

พุ่งนี่เหยียบเบรคป่าว555+

โช็คท้ายอาม่ายต้องเบรค

วันนี้เตรียมสั่งของ Ali เพิ่มอีก พวกของก๊อบ AAA  แว่น กระเป๋าเล็ก กระเป๋าใหญ่

ไม่น่าเชื่อนะ สาวๆ รวมๆสั่งกันมาเกือบสองหมื่น สงสัยโดนภาษีคราวนี้แน่ๆ :D

วันนี้เตรียมสั่งของ Ali เพิ่มอีก พวกของก๊อบ AAA  แว่น กระเป๋าเล็ก กระเป๋าใหญ่

ไม่น่าเชื่อนะ สาวๆ รวมๆสั่งกันมาเกือบสองหมื่น สงสัยโดนภาษีคราวนี้แน่ๆ :D

นายหน้า  :D

จุกเลยนายหน้า เฉพาะPaypal ถ้ารวมงวดนี้ กดไปห้าหมื่นละ บัตรเครดิตได้คะแนนบานแน่ๆ

กล่องแรก Projector ชุดใหญ่จากจีน โดนแล้ว 1203 บาท

DHL โทรมาเรียบร้อย มาส่งที่ทำงาน ก่อนเที่ยง  :0027:

กล่องแรก Projector ชุดใหญ่จากจีน โดนแล้ว 1203 บาท

DHL โทรมาเรียบร้อย มาส่งที่ทำงาน ก่อนเที่ยง  :0027:

กลายเป็นไม่ถูกแล้วซิ

ก้อยังถูกอยู่ดีนะหัวหน้า ภาษีสามสิบกว่าเหรียญเอง จากที่ Save ไปเป็นร้อยเหรียญ ไม่รวมค่าเงินอีก 

ถึงแม้จะสั่งตอนเงินบาทอ่อน ก้อใช่ว่าจะไม่โดน ยิ่งถ้าโดนภาษีก้อยิ่งหนักกว่านี้ 

แค่พูดให้ดูตื่นเต้นเอง ถ้าไม่โดนภาษีได้ จะดีใจมากเว่อร์   :D เหมือนถูกหวย 20 บาทน่ะ