Jump to content

Recommended Posts

6 ชุดแล้ว สุดยอดเลย ปากต่อปาก สงสัยวันนี้มีจบ 10 ชุด

Shroud อีก โห ตลาดรถรัฐบาลยังมีอีกยาวว่ะ น่าสั่งมาขายแท้

สั่งเลยพี่ทอมมี่ 555 รับติดด้วยนะครับ ผมจะได้ไปอุดหนุน :P

เท่ากันหมด หุ้มเท่าไหร่อ่ะ พอดีมีอยู่คู่นึง

พอดีผมไปได้มือสอง 1.8s มาเลยไม่แน่ใจ

หุ้ม 4 อันยังไม่ลด 2,500 ครับพี่

งานพี่ตรีอ่ะครับ

พอดีผมไปได้มือสอง 1.8s มาเลยไม่แน่ใจ

หุ้ม 4 อันยังไม่ลด 2,500 ครับพี่

งานพี่ตรีอ่ะครับ

ทำไมหุ้ม 4 อัน จะเอาไปติดประตูหลังด้วยรึ   :P

ไม่ได้รับติดครับ ขี้เกียจน่ะ ผมเป็นโรคขี้เกียจรื้อ รื้อเล่นได้ ทำเยอะๆเป็นกิจวัตรไม่ไหว :lol: ไม่งั้นรวยไปละ :D

ของน้องๆที่ทำงาน เค้ามีร้านรับติดอยู่แล้วครับ เห็นว่าสอบถามกันแล้ว เอาของไปให้ ติดตั้งให้ได้ เลยสั่งกันตูมเลย :D

ช่วงนี้ก้อช่วยเหลือกันไปครับ ของดี ราคาไม่แพงแนะนำกันไป

ไม่ได้รับติดครับ ขี้เกียจน่ะ ผมเป็นโรคขี้เกียจรื้อ รื้อเล่นได้ ทำเยอะๆเป็นกิจวัตรไม่ไหว :lol: ไม่งั้นรวยไปละ :D

ของน้องๆที่ทำงาน เค้ามีร้านรับติดอยู่แล้วครับ เห็นว่าสอบถามกันแล้ว เอาของไปให้ ติดตั้งให้ได้ เลยสั่งกันตูมเลย :D

ช่วงนี้ก้อช่วยเหลือกันไปครับ ของดี ราคาไม่แพงแนะนำกันไป

แนะนำร้านด้วยได้ไหมครับพี่ เผื่อไม่ว่างงัดเอง ได้ของมาจะได้เอาไปทำครับ

เรียบร้อยหล่ะ งานDIYไม่มีสมบูรณ์แบบจริงรื้อแต่ละรอบ เสียหายเหมือนกัน นี่แค่หลอดขาด ดันไปซื้อบัลลาสมาสรุปรอบนี้ได้บัลลาสสำรองมา1หลอดs2sมาหนึ่ง หมดหลายพันอยุ่

ปล.เชียงกงเดี่ยวนี้อย่าไปหวังพึ่งมัน ของแพงกว่าหาในเวปอีก บัลลาสกากๆขายข้างล่ะ2,500 แทบกระโดดออกจากร้านไม่ทันกลัวโดนฟันต่อมันเหลือ500

แนะนำร้านด้วยได้ไหมครับพี่ เผื่อไม่ว่างงัดเอง ได้ของมาจะได้เอาไปทำครับ

ไว้ถามให้คับ ออกงานกันไปหมดละ เหลือคนแก่นั่งเล่นไฟอยู่คนเดียว

ไว้ถามให้คับ ออกงานกันไปหมดละ เหลือคนแก่นั่งเล่นไฟอยู่คนเดียว

ขอบคุณมากครับพี่ พี่ยังไม่แก่ซักหน่อยหนิ 555 เคยเจอทีนึง แต่นานแล้วตั้งแต่บ้านเก่า ที่ผมเอา PS2 ไปส่ง

ขอบคุณมากครับพี่ พี่ยังไม่แก่ซักหน่อยหนิ 555 เคยเจอทีนึง แต่นานแล้วตั้งแต่บ้านเก่า ที่ผมเอา PS2 ไปส่ง

จำได้คับ ทุกวันนี้ยังใช้งานอยู่เลยนะ 555 แต่แปลงสภาพเป็น Media player น่ะคับ

แก่ครับ ที่เห็นรูป Avatar นั่นไม่ใช่ตัวจริงครับ เอารูปบัวขาวมาใช้  ;)

จำได้คับ ทุกวันนี้ยังใช้งานอยู่เลยนะ 555 แต่แปลงสภาพเป็น Media player น่ะคับ

ทนมากกกเลยครับ ญี่ปุ่นแท้ๆ แบกมากะมือ 555

แก่ครับ ที่เห็นรูป Avatar นั่นไม่ใช่ตัวจริงครับ เอารูปบัวขาวมาใช้  ;)

:blink: ขนาดนั้นเลยเหรอครับ

แนะนำของเรนเจอร์หน่อยสิเธอว์

LS 460  แจ่มอย่างแรงงงง เหมาะกับไฟหน้าใหญ่ๆ

hidillusionz%2B2000-2004%2Btoyota%2Btund

"มันแน่นอก"

(•_•)

<) )╯

./ \

"ก็ยกออก"

( •_•)

\( (>

. / \

"ให้แบกเอาไว้นานไปเดี๋ยวใจถลอก"

(•_•)

<) )╯

. / \

"มันแน่นอก"

(•_•)

<) )╯

./ \

"ก็ยกออก"

( •_•)

\( (>

. / \

"ให้แบกเอาไว้นานไปเดี๋ยวใจถลอก"

(•_•)

<) )╯

. / \

สงสัยดิว หิวอกร่อง นะ :0214:

โล 60.- หาซื้อได้แล้ว ขายพร้อมกันทุกตลาดแล้ววันนี้

เรียบร้อยหล่ะ งานDIYไม่มีสมบูรณ์แบบจริงรื้อแต่ละรอบ เสียหายเหมือนกัน นี่แค่หลอดขาด ดันไปซื้อบัลลาสมาสรุปรอบนี้ได้บัลลาสสำรองมา1หลอดs2sมาหนึ่ง หมดหลายพันอยุ่

ปล.เชียงกงเดี่ยวนี้อย่าไปหวังพึ่งมัน ของแพงกว่าหาในเวปอีก บัลลาสกากๆขายข้างล่ะ2,500 แทบกระโดดออกจากร้านไม่ทันกลัวโดนฟันต่อมันเหลือ500

นั่นงัย หาของเก่งชมัด

แล้ว ตกลงได้บัลลาสต์ รุ่นเดิมเปล่าคับ

ต่อเหลือ500 :0092:  มันถูกมากในสามโลกเลยนะ หัวหน้าดิว

แนะนำของเรนเจอร์หน่อยสิเธอว์

LS 460  แจ่มอย่างแรงงงง เหมาะกับไฟหน้าใหญ่ๆ

ถ้าใส่LSอันนี้ น้ำ้พริกต้องขับระวัง นิดนึงนะคับ เป็นห่วง...

เป็นห่วง... ไฟLS460 มันแพง :lol:

แล้วประกัน ก็หาของไม่มีมาง่ายๆซะด้วย

:P

ต้องแจ้งเคลมเพิ่ม ไว้ซัก 20000 ถ้าจะใส่ตัวนี้ ช่วงนี้หาได้สบายอยู่ ราคาตัวนี่ ตอนนี้ 6500 บาทไทย เจอแหล่งผลิตละ

เดี๋ยวของผมรื้ออีกรอบ พ่นสีข้างในใหม่ เอา CCFL ออก มันเอ้าแล้ว ทรานฟอเม่อทำเสียสถาบัน เปลี่ยนไปเล่นอย่างอื่น แบบมีสาระหน่อยแทน 555

สัมมนาวิชาการทั้งวัน ป่วยเลย ต้องเจอแบบนี้ไปทุกวันอีก 1 อาทิตย์ คุณพระ  :0027: