Jump to content

Recommended Posts

วันนี้มันเกิดอะไรขึ้นกับ DTAC ละป่าว

สัญญาณเนตผมหายตั้งแต่บ้านจนมาถึงที่ทำงานก้อยังไม่มี หรือเครื่องพังเนี่ย

คนจะติดตามสถานการณ์การเมืองทางโซเชี่ยนเนตเวอคไม่ได้เลย

แบบนี้แย่เลย ถ้ามีเคอฟิวคงกลับบ้านไม่ทัน :(

กลับเลยละกัน

แบตหมดป่าวครับป๋า

วันนี้มันเกิดอะไรขึ้นกับ DTAC ละป่าว

สัญญาณเนตผมหายตั้งแต่บ้านจนมาถึงที่ทำงานก้อยังไม่มี หรือเครื่องพังเนี่ย

คนจะติดตามสถานการณ์การเมืองทางโซเชี่ยนเนตเวอคไม่ได้เลย

แบบนี้แย่เลย ถ้ามีเคอฟิวคงกลับบ้านไม่ทัน :(

กลับเลยละกัน

ตอนนี้ผมเล่น 3G ของดีแทคอยู่ครับป๋า มันก็เร็วดีนะ

ไม่ใช่ อย่าเอ็ดไป โทรไปถามมาละ

บริเวณนนทบุรี และ จตุจักรทำTrinet หรือเปล่าคับ  /  อยู่ในระหว่างดำเนินการค่ะ

เห็นสัญญาณเนตผมหายไปตั้งแต่เมื่อคืนจนเช้านี้ยังไม่มาเลย / ขอเบอร์โทรศัพท์ด้วยค่ะ

081-565-4462 ครับ / ชื่อคุณแม่นะคะ / ใช่ๆ

เบอร์นี้มียอดค้างชำระเกินกว่า 2 เดือนแล้วค่ะ เป็นยอดจำนวน xxxxxxxxxxx :0094:

ไม่ใช่ อย่าเอ็ดไป โทรไปถามมาละ

บริเวณนนทบุรี และ จตุจักรทำTrinet หรือเปล่าคับ  /  อยู่ในระหว่างดำเนินการค่ะ

เห็นสัญญาณเนตผมหายไปตั้งแต่เมื่อคืนจนเช้านี้ยังไม่มาเลย / ขอเบอร์โทรศัพท์ด้วยค่ะ

081-565-4462 ครับ / ชื่อคุณแม่นะคะ / ใช่ๆ

เบอร์นี้มียอดค้างชำระเกินกว่า 2 เดือนแล้วค่ะ เป็นยอดจำนวน xxxxxxxxxxx :0094:

เอวังด้วยประการฉะนี้

ฝากน้องชายผมไว้ในคลับสักคนน่ะครับพี่ๆทุกคน USER : Nirvash

ปล.สงสัยต้องเอาลูกคนใหม่น้อง Jazz ไปติดแก็สซะแล้ว กินเก่งมาก เติมน้ำมันเต็มถัง ใช้รถแต่ในเมืองเฉลี่ยตอนนี้ 8 km/l

เติมไป 1,600 บาท สงสัยเต็มที่วิ่งได้ไม่เกิน 350 กิโลเมตร  :0062:

เติม E20 ละป่าวคับ

Ford ก้อเป็นคับ รถเครื่องเล็ก ต้องใช้อัตราทดเกียร์สูงเพื่อวิ่งรอบต้นให้ทันเพื่อน วิ่งแถวๆนี้จุกเสมอคับ ดูความเร็วกับรอบสิ คนละเรื่องกับ FD เลย

เติม E20 ละป่าวคับ

Ford ก้อเป็นคับ รถเครื่องเล็ก ต้องใช้อัตราทดเกียร์สูงเพื่อวิ่งรอบต้นให้ทันเพื่อน วิ่งแถวๆนี้จุกเสมอคับ ดูความเร็วกับรอบสิ คนละเรื่องกับ FD เลย

ป่าวครับป๋าเติมโซฮอลร์ 95 ครับ

โห้ว กินจุแท้ ไหนบอกประหยัด 555

เฟียสต้าน้อย E20 น้องเก๋ขับทำงานปกติได้ 10 โลลิตรสบายๆคับ

ถ้าผมขับต้อง 8-9 กันทีเดียวชอบเล่นรอบ รอบกลางฟาดมาก ขึ้น 3-4 พันตลอด ไล่กวดรถ 1800 ได้

โห้ว กินจุแท้ ไหนบอกประหยัด 555

เฟียสต้าน้อย E20 น้องเก๋ขับทำงานปกติได้ 10 โลลิตรสบายๆคับ

ถ้าผมขับต้อง 8-9 กันทีเดียวชอบเล่นรอบ รอบกลางฟาดมาก ขึ้น 3-4 พันตลอด ไล่กวดรถ 1800 ได้

ใช่เลย วิ่ง 120 รอบขึ้นไป 3พันกว่า เห็นแล้วตกใจเลย กินน้ำมันเก่งด้วย

อยู่ข้างสนาม(แป๊บเดียว)ก็ยังสนุกครับ

พรล่าหายไป

ตอนนี้คงกะลังวุ่นวาย

ยินดีด้วยนะครับ    :0183:

:0141:  :0141:  :0141:

Edited by aae3039

พรล่าหายไป ตอนนี้คงกะลังวุ่นวาย

ยินดีด้วยครับ    :0183:

ยินดีเรื่องอะไรอะครับบอกหน่อย

ยินดีกับพี่พรด้วยคับ :0025: เรื่องอะไรไม่รู้ แต่มันต้องดีแน่ๆ

ไปละ เจอกัน ราชมังคลา กีฬาสถาน ไปคุยกะเมสซี่ แป๊บนึง  :0028:

ไปเลย เดี๋ยววผมไปรอทำเนียบ

@พี่ต้น อยาดได้ลายเซนอ่ะ

@พี่พร ยินดีด้วยครับ เรื่องอะไรไม่รู้ แต่ชอบข่าวดีๆครับ

ป๋าทอมขอยิมลายเซ็นมาใช้ด้วยคนน่ะครับ

ยินดีกับพี่พรเรื่องอะไรกันครับ ไม่มีคนมาเฉลยเลย

เอาเลยๆ หัวหน้า ส่วนข่าวดีรอพี่พรมาเฉลยคับ 555

ณ จุดจุดนี้ มีแต่เรื่องให้ไม่สบายใจ มีข่าวดีเกิดกับใครถือว่าเหมาขอมีส่วนร่วมเลยคับ 555

ครับ รอให้แกมาเฉลยเองดีกว่า

ตอนนี้อย่าเพิ่งไปรบกวนแกครับ :0183:

นะ จุด จุด นี้ รอเฉลยด้วย

เมาคลีล่าสัส ๆ ฆ่าแชคาน ถลกหนังมันออกมาให้หมด งงม่ะ

ครับ รอให้แกมาเฉลยเองดีกว่า

ตอนนี้อย่าเพิ่งไปรบกวนแกครับ :0183:

บวชแน่ๆห้ามรบกวน

@พี่ต้น อยาดได้ลายเซนอ่ะ

@พี่พร ยินดีด้วยครับ เรื่องอะไรไม่รู้ แต่ชอบข่าวดีๆครับ

ลายเซ็นผมเหรอ ไม่บอกวันนั้นได้เซ็นให้ไปเลย