Jump to content

Recommended Posts

ป๋า ขอเลขบัญชีป๋า ด้วยนะ เดียวให้เค้าโอนไปให้ครับ

มาทาง บัญชี สติกเกอร์เลย หัวหน้า

ธนาคาร ไทยพาณิชย์ (สาขาพหลโยธิน) 

ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส

เลขที่บัญชี 014-235419-5 (ออมทรัพย์)

จมกะลังส่งทีมงานจัดให้ เดี๋ยวบ่ายๆ ไปตามให้คับ

ตั้มฝาก ถามๆ ชุดญี่ปุ่นมาด้วยเลยคับ เดี๋ยวผมถามทางครูฝึกผมตอนเย็นอีกทาง แต่ร้านทางครูฝึกมันจะเน้นเฟลคอะดิ กลัวแพง  :D

เสื้อญี่ปุ่นเหรอครับ ถ้าใช่ผมเปลี่ยนเป็นไซส์ M นะคับ คิดว่ามันไม่รัดรูปเหมือนชุดพี่คราวก่อนแน่ครับ

ได้คับ เดี๋ยวผมขอตัวอย่างมาวัดเล่นๆให้ มีหลายคนใส่อยู่ 

มาทาง บัญชี สติกเกอร์เลย หัวหน้า

ธนาคาร ไทยพาณิชย์ (สาขาพหลโยธิน) 

ชื่อบัญชี นาย นิติ สัจจวิโส

เลขที่บัญชี 014-235419-5 (ออมทรัพย์)

จมกะลังส่งทีมงานจัดให้ เดี๋ยวบ่ายๆ ไปตามให้คับ

รับทราบครับ ป่า

ตั้มฝาก ถามๆ ชุดญี่ปุ่นมาด้วยเลยคับ เดี๋ยวผมถามทางครูฝึกผมตอนเย็นอีกทาง แต่ร้านทางครูฝึกมันจะเน้นเฟลคอะดิ กลัวแพง  :D

ตอนนี้ถามให้แล้วป่า เสื้อแบบญี่ปุ่นไม่มีเลย รอคำตอบอีกสามร้านครับ

ตามพี่พี แล้วนะครับ รอแกมายืนยันว่าว่างไปรึป่าว เอส กับ เอิท ตามไม่ได้ครับ ไม่มีเฟส 

ส่งหนังสือไปแล้วนะหัวหน้า ฝากดูด้วย เดี๋ยวไปประชุมก่อน

รับทราบ ณ ขณะนี้ยังมิเห็น ครับผม 

เติร์กขอเปน size M แต่เบอร์ 7 เหมือนเดิมคับผม

ส่วนเอสนี่ทำงานอยู่ต่างจังหวัดคับ ไม่ได้มาชัวคับ

อัพเดตๆ

เดี๋ยววันนี้ทำ จม ไปขอสปอนเซอร์ที่บริษัทของหัวหน้าตั้ม ถ้าได้ก้อ 5000 เดี๋ยวทำชุดทีมใหม่ เพราะเค้าให้เงินมาทำเสื้อ ไม่อยากขัดเจตนา

แต่เอาถูกๆหน่อย เดี๋ยวลองถามครูฝึกก่อนว่าพอหาได้ป่าว ถ้าไม่ได้คงพึ่งหัวหน้าตั้ม

เอาถูกๆชุดละ 250 พอ สกรีนนิดหน่อย น่าจะจบได้ 300 ซัก 10 ชุด 3000 ที่เหลือขอปันมาแชร์ค่าทีม น่าจะโอนะ :D

เอาแขนสั้นนะ แขนยาวมันร้อน+แพง

ไปแข่งได้ คอนเฟิมอีกทีนะ :D ขอเบอร์เสื้อด้วย (เสื้อถ้าหาเงินได้ :Pนะ ถ้าไม่ได้เอาตัวเก่า 555 )

1. ทอมมี่ L เบอร์ 6 Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

2. ตาต่ำ XL เบอร์ 13 Comfirmed ลงได้ เสื้อ XL

3. เติร์ก S เบอร์ 7 Comfirmed ลงได้ เสื้อ S

4. เอ๊ะ Ae M เบอร์ 10 Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

5. พี่วิท พอไหว M เบอร์ 18 Comfirmed ลงได้ เสื้อ M

6. wat XL เบอร์ 5 Comfirmed ลงได้ เสื้อ XL

7. sarmkung M เบอร์ 3 Comfirmed ลงได้ เสื้อ M

8. เต๊นท์ ยังไม่มีเสื้อ Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

9. ซัน Manulism ยังไม่มีเสื้อ Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

10.Yong Morphias L เบอร์ 11 Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

11. S เอส S เบอร์ 9

12. เอิท L เบอร์ 21

13. พี่พร L เบอร์ 8

14. อัยพี ศูนย์หน้าผ้าเย็น

ไปเชียร์ แต่ไม่แข่ง :0108:

1. น้ำพริก

2. ดิววี่

3. น้องเก๋วรัญ

4. พี่เอ๋

5.เฟิส

6. โอ

พี่เฟิส สู้ๆ นะ คร่ะ นะ คร่ะ :0093:

เบอร์ 8 เหมือนเดิม แต่เป็น XL

ประกอบ แบบนี้แหละครับ ไวมาก 

เสร็จแล้วเอามาจอดตากฝุ่นให้ชุ่มก่อนส่งถึงมือลูกค้าทุกคันด้วยคับ  เอาใจใส่จริงๆ  :0036:

ไปแข่งได้ คอนเฟิมอีกทีนะ   :D ขอเบอร์เสื้อด้วย (เสื้อถ้าหาเงินได้   :Pนะ ถ้าไม่ได้เอาตัวเก่า 555 )

1. ทอมมี่ เบอร์ 6              เสื้อ L
2. ตาต่ำ  เบอร์ 13           เสื้อ XL
3. เติร์ก  เบอร์ 7              เสื้อ M
4. เอ๊ะ Ae  เบอร์ 10          เสื้อ L
5. พี่วิท เบอร์ 18              เสื้อ M
6. wat เบอร์ 5                 เสื้อ XL
7. sarmkung  เบอร์ 3      เสื้อ M
8. เต๊นท์                         เสื้อ L
9. ซัน Manulism             เสื้อ M 
10.Yong Morphias         เสื้อ L
11. พี่พร   เบอร์ 8            เสื้อ XL
12. อัยพี ศูนย์หน้าผ้าเย็น  เสื้อ M 

ไปเชียร์ แต่ไม่แข่ง   :0108:
1. น้ำพริก
2. ดิววี่
3. น้องเก๋วรัญ
4. พี่เอ๋
5.เฟิส

6. โอ 

ตามนี้นะ เดี๋ยวเอาไปถามก่อน  18 ชุด ตีไปว่า ตก 400 ต่อชุด รวมแปะ-สกรีน

ชุด 7200

ค่าทีม 3000 

เงินช่วย 5000 

ออกเพิ่มคนละประมาณ 288 นะ