Jump to content

Recommended Posts

เติ๊กแข็ง แรงไม่มี โรคเบียดเบียนนะเมิง นี่พึ่งออกทีวีไป ฮอตมากช่วงนี้ 

ฉิบเป๋ง ใครเล่นตำแหน่งประตูเป็นมั่งครัช
เท่าที่เข้าใจ ทีมเรามีแต่กองหน้านะครับ เป็นจุดแข็งของทีมเรา :0026:

ฉิบเป๋ง ใครเล่นตำแหน่งประตูเป็นมั่งครัช

เท่าที่เข้าใจ ทีมเรามีแต่กองหน้านะครับ เป็นจุดแข็งของทีมเรา  :0026:

ไม่มีไรต้องน่าเป็นห่วงครับพี่ทอมมี่ ทีมเรามีกองหน้าที่เก่งอยู่แล้ว พับสนามเล่นแน่นอน

แลว่าจะใช้ชุดเก่า เพราะได้ใหม่มา จะได้ใส่ครั้งเดียวเด๊ หรือ เอาไงดี สมาชิกไม่ค่อยพร้อมเลยว่ะ นัดคุยโลตัสเนี่ย  :0027:

ชุดใหม่ก้อประมาณชุดละ 300 ได้ เสื้อกางเกง แปะเบอร์ชื่อ อีกซัก 100

หัวหน้าตั้มหาปัจจัยมาได้ซัก 3000 ออกเองคนละนิด เอาไงดี 

ไม่มีไรต้องน่าเป็นห่วงครับพี่ทอมมี่ ทีมเรามีกองหน้าที่เก่งอยู่แล้ว พับสนามเล่นแน่นอน

แลว่าจะโดนพับซะมากกว่าอะจิ

งานนี้ขอเล่นเซนเตอร์นะครับ  ประตูเดียวให้เฮียเฟิร์ส เป็น 555 รับรองม่ะเข้า

แปะๆ

ไปแข่งได้ คอนเฟิมอีกทีนะ :D ขอเบอร์เสื้อด้วย (เสื้อถ้าหาเงินได้ :Pนะ ถ้าไม่ได้เอาตัวเก่า 555 )

1. ทอมมี่ L เบอร์ 6 Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

2. ตาต่ำ XL เบอร์ 13 Comfirmed ลงได้ เสื้อ XL

3. เติร์ก S เบอร์ 7 Comfirmed ลงได้ เสื้อ S

4. เอ๊ะ Ae M เบอร์ 10 Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

5. พี่วิท พอไหว M เบอร์ 18 Comfirmed ลงได้ เสื้อ M

6. wat XL เบอร์ 5 Comfirmed ลงได้ เสื้อ XL

7. sarmkung M เบอร์ 3 Comfirmed ลงได้ เสื้อ M

8. เต๊นท์ ยังไม่มีเสื้อ Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

9. ซัน Manulism ยังไม่มีเสื้อ Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

10.Yong Morphias L เบอร์ 11 Comfirmed ลงได้ เสื้อ L

11. S เอส S เบอร์ 9

12. เอิท L เบอร์ 21

13. พี่พร L เบอร์ 8

14. อัยพี ศูนย์หน้าผ้าเย็น

ไปเชียร์ แต่ไม่แข่ง :0108:

1. น้ำพริก

2. ดิววี่

3. น้องเก๋วรัญ

4. พี่เอ๋

5.เฟิส

ถ้าเสื้อสีแดวแบบพี่ปีที่แล้วผมขอเป็น L นะคับ ใส่ๆสบายหน่อย อิอิ เบอร์ 17 คับ

ต้องเช็คดูก่อนว่า ตกรุ่นไปปีนึงยังพอมีเหลือป่าวคับ

กลัวหมดรุ่น เดี๋ยวสรุปแล้วแจ้งอีกทีคับ ช่วงนี่ใจเย็น คนพอแข่งแล้ว

ตัวม่วง Staff Team เปลี่ยนเป็น CCTH Crew ไรงี้มั้ย ไม่อยากซ้ำเว็บนู้น

ศาสดาก็ใช้ Staff เกร่อแล้ว