Jump to content

Recommended Posts

ไฟว้แม่งกันเข้าไป 555 :D

ค้างได้ 1 คืน

1.

ค้างได้ 2 คืน

1. น้ำพริก

2. Tommie + ภาระ  ( ฟันเฟิม วินทิตย์นี้จ้า )

3. เสี่ย

4. ดิลวี่

ค้างไม่ได้ ( ถ้าค้างไม่ได้เยอะๆ น่าเอารถตู้ไป)

1. พี่พร

ค้างได้ครับ แต่คืนเดียว 

ต้องกลับมาเตรียม server (อีกและ)

ขอบคุณคร๊าบ

1. sarmkung + ภาระ

1. น้ำพริก

2. Tommie + ภาระ  ( ฟันเฟิม วินทิตย์นี้จ้า )

3. เสี่ย

4. ดิลวี่

ค้างไม่ได้ ( ถ้าค้างไม่ได้เยอะๆ น่าเอารถตู้ไป)

1. พี่พร

ผมค้างได้ทุกคืน ป๋าเอาผมไปเป็นภาระอีกคนใหม กินน้อยกว่า วรัญน่ะ

เดี๋ยวเมิงพาผีน้อยจิตสัมผัสมาอีกล่ะ

พี่ตั้ม วันที่ 4 ออกกี่โมง รบกวนทิ้งเบอร์โทรให้หน่อย ผมจะโทรหา พอดีเปลี่ยนเครื่องใหม่เบอร์พี่หายไปไหนไม่รู้ อิอิ

ว่าจะออกสัก7โมงครับ 0870149949ครับ 

นานๆ จะไปเที่ยวกันสักที ค้าง 2 คืนครับ

เสียดาย ผมทำงานวันอาทิตย์ เลยไม่ได้เที่ยวด้วยเลย

แล้วอีกงานนึง ไปกันยังไงน่ะ

งานนี้ก็อยากไป แต่ตรงกับวันทำงานที่บ้านอีก

ไปเชียร์ แต่ไม่แข่ง :0108:

1. พี่พร ( ไปสายหน่อย)

2.สัมคัง ไปสายเช่นกัน

3. น้ำพริก ไปเสริฟน้ำ

4. ดิววี่ เสริฟคาราบาวแดง

ไปแข่ง เอากี่คนไม่รู้ แต่ต้องเกิน 10 :0146:

1. Tommie

2. ตาต่ำ

3. เติร์ก

4. เอ๊ะ Ae

5. พี่วิท พอไหว

6.

7. เอิท health me please

8. Yong Morphias

9. wat

10. พี่พร อาจจะลงเกมหลัง ๆ เพราะไปช้า

โอม พระเครื่อง แจ้งขอไปเตะกับALL STAR CCTHแล้วครับ

1. sarmkung + ภาระ

1. น้ำพริก

3. เสี่ย

4. ดิลวี่

5. พี่วิท

ค้างไม่ได้ ( ถ้าค้างไม่ได้เยอะๆ น่าเอารถตู้ไป)

1. พี่พร

สรุปตอนนี้มี 4 ห้องนะครับ

1 คืน 1 ห้อง

2 คืน 3 ห้อง

สองเดือนม่ะมีหรอ :P

มาแล้ว มาแล้ว จี อั้ย โจ๋ ไฟล์ 33 กิ๊ก ดูดๆๆๆ คืนนี้ดู

Edited by aae3039

พี่พรกลับกับผมได้นะครับ จะได้ไม่ต้องเอารถไปครับพี่

ขอบคุณครับ แต่อาจจะกลับดึก หรือเช้าเลยทีเดียว

เหตุการณ์ดังกล่าวเกิดขึ้นกับหญิงสาวที่ใช้ Samsung Galaxy S4 รายหนึ่งในประเทศสาธารณรัฐอาหรับเอมิเรสต์ หรือ UAE เธอกล่าวว่าได้ทำการชาร์จ Galaxy S4 กับอุปกรณ์ชาร์จที่แถมมาเหมือนทุกครั้งตามปกติ แต่จู่ๆ ก็มีเปลวไฟพวยพุ่งออกมาจากพอร์ต USB ของตัวเครื่องในขณะกำลังชาร์จจนมีเสียงระเบิดดังขึ้นเล็กน้อย ทำให้ส่วนหัวของสาย USB ขาดออกจากกัน และปรากฎรอยไหม้ (ดังภาพ) ยังเคราะห์ดีที่หญิงสาวรายนี้ไม่ได้รับอันตรายใดๆ หลังจากเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้นเธอได้เดินทางไปยังตัวแทนจำหน่ายที่ซื้อเครื่องมา แต่ทางร้านกลับแสดงความรับผิดชอบเพียงแค่การซ่อมแซมเท่านั้น เธอจึงตัดสินใจเขียนจดหมายพร้อมแนบรูปภาพ Galaxy S4 ในสภาพไหม้ส่งไปที่ Samsung โดยตรง ซึ่ง Samsung ก็ยินที่จะนำเครื่องที่เกิดเหตุมาตรวจสอบและเปลี่ยนเครื่องใหม่กับหญิงสาวรายนั้นทันที