Jump to content

Recommended Posts

เช้านี้ สวัสดี

สงสัยทิตย์นี้ ป๋าทอมคงอยากจะแยกร่างได้เนอะ... :lol:

สวัสดีเช่นกันครับ วันนี้ทำงานที่บ้าน รีบปั่นงาน จะออกไปเดินงาน Commart ใครจะฝากซื้ออะไรไหมครับ

อ่อ จะซื้อ Air Card ซื้อของอะไรดีครับรองรับความเร็ว 21 Mbs คนที่ทำงานฝากซื้อ บอกให้ซื้อของ AIS อ่ะ แต่ไม่เคยใช้เลยซื้อไม่ถูก

แนะนำให้หน่อยจิครับ

สวัสดีเช่นกันครับ วันนี้ทำงานที่บ้าน รีบปั่นงาน จะออกไปเดินงาน Commart ใครจะฝากซื้ออะไรไหมครับ

อ่อ จะซื้อ Air Card ซื้อของอะไรดีครับรองรับความเร็ว 21 Mbs คนที่ทำงานฝากซื้อ บอกให้ซื้อของ AIS อ่ะ แต่ไม่เคยใช้เลยซื้อไม่ถูก

แนะนำให้หน่อยจิครับ

ยังใช้กันอีกหรอ aircard

ดูของ ais เองเลยครับ พวกยี่ห้อ zte หรือไม่ก็ ifox เอารองรับ 3g คลื่น 900 นะ

ยังใช้กันอีกหรอ aircard

ดูของ ais เองเลยครับ พวกยี่ห้อ zte หรือไม่ก็ ifox เอารองรับ 3g คลื่น 900 นะ

ขอบคุณครับน้ำพริก

ปล.ป๋าทอมมี่ ถ้ามีบัตร Motor Expo ขอ 2 ใบได้ป่าวครับ จะไปจอง Swift

ไม่ได้ไม่เป็นไรน้า :0027:

ถ้าได้ผมจะได้เป้นร้อยใบเลยครับ ไม่มีพลาด แต่ถ้าไม่ได้จะไม่ได้เลย

ถ้าได้จะเก็บไว้ให้เลยคุณนพ :D

เป็นผมอยู่ในเหตุการณ์นะ ทุบเลย ทุบเลย ทุบเลย

ศูนย์ไม่รับผิดหรอครับ มันมีข้อมูลมาอ้างนู่นอ้างนี่ตลอด ถ้าไม่เป็นข่าวมันไม่สนใจหรอกครับ

ผมรับรองได้ว่ารถชายในข่าว ต้องได้รับการตรวจจากสำนักงานใหญ่อย่างละเอียดยิบแน่ๆ แทบรื้อมาประกอบใหม่เลย

เหมือนของ FD ต๊อกๆสมัยแรกๆที่ไม่รู้สาเหตุอะไรเลย มีคนรู้จักข้างในบอกเอาเครื่องที่เปลี่ยนออก มาชำแหละและวัดกันทีละชิ้นเลย ว่ามันผิดพลาดกันตรงไหน

แต่จนแล้วจนรอด มันก็ยังต๊อก

ถ้าได้ผมจะได้เป้นร้อยใบเลยครับ ไม่มีพลาด แต่ถ้าไม่ได้จะไม่ได้เลย

ถ้าได้จะเก็บไว้ให้เลยคุณนพ :D

ขอบคุณครับป๋า ใจดีหลาย :0186:

โห.. เปิดซะมืดเลยนะท่าน อิอิ.. ยินดีกับความสำเร็จกับงานที่ท่านและคณะไปทำมาครับผม

หวัดดีพี่ฉลาดคับ

นี่มานั่งกินปิ้งย่างกันอยู่ คุยสัพเพเหระกันเพลินๆ พักผ่อนนิดนึงพี่ วันนี้โล่งละ

เมื่อวานตัวดำกันเป็นแถวๆ 555 สนุกสนาน เปียกปอนกันไปด้วย

เสียดายไม่เจอกันนะพี่

ป๋าทอมมี่ เรื่องบัตรมอเตอร์โชว์ ผมได้มาแล้วครับ พอดีไปซื้อของในงาน commart แล้วเค้าให้มา 5 ใบครับ

ขอบคุณครับ

:0161: มารายงานตัวครับ วันนี้ซ้อมใหญ่ล่ะครับ ม.ธุรกิจร้อนมากวันนี้ เสื้อแขนยาว+สูท+ครุย

อ้าวนึกว่ารับแล้ว รับวันไหนจ๊ะพ่อคุณ

ป๋าทอมมี่ เรื่องบัตรมอเตอร์โชว์ ผมได้มาแล้วครับ พอดีไปซื้อของในงาน commart แล้วเค้าให้มา 5 ใบครับ

ขอบคุณครับ

รับทราบครับนพ

กำลังจะไปรับให้วันพรุ่งนี้เลย ทีมงานแจ้งว่าได้มา 2 ปึก 200 ใบ ใจจริงอยากได้แบบคล้องคอ+จอดรถ ดันโดนปาดไป

ซื้ออะไรมาล่ะน่ะ :P

รับทราบครับนพ

กำลังจะไปรับให้วันพรุ่งนี้เลย ทีมงานแจ้งว่าได้มา 2 ปึก 200 ใบ ใจจริงอยากได้แบบคล้องคอ+จอดรถ ดันโดนปาดไป

ซื้ออะไรมาล่ะน่ะ :P

ซื้อ Air Card ของ iFox มาครับผม แล้วก็ซื้อเสาเพิ่มความแรงของสัญญาณ WiFi 9dB เสาใหญ่มาก แต่พอลองเอามาใส่ก่ะ router ไม่เห็นมันจะแรงขึ้นเลย เหอเหอ

อ้อ แล้วก็ได้ Kaspersky Antivirus มา 1 User ครับผม อันนี้ไปเล่นเกมส์แล้วได้มา 199-

อ้าวนึกว่ารับแล้ว รับวันไหนจ๊ะพ่อคุณ

รับวันอาทิตย์ที่ 25 นี้ครับป๊า อดไปโลตัสอีกล่ะ :0092:

เมื่อย

ต้องหาน้องๆ มือนุ่มๆ มาช่วยคลายเมื่อยแล้วครับพี่เอ๋ 5555