Jump to content

Recommended Posts

ใช่ นั่งเก้าอี้ โต๊ะเต็ม ไม่มีที่วาง

มือนึงถือจาน มือนึงถือถ้วยต้มยำ สบายดี

พอเถอะ <_<

ตื่นแหละ เดี๋ยววันนี้เย็นๆ ไปเดินเล่นเมืองทอง :D

ไปแล้วเรียบร้อย แต่ไม่ได้จองอะไรเลย ของแถมน้อยมาก เซลแต่ละบูตเหมือนไม่ค่อยง้อลูกค้าเลย

สรุปท่านศรีจะเอา Jazz ตัวรองท็อปซะงั้น ดีที่ติดต่อก่ะศูนย์ฮอนด้าวิภาไว้ก่อน ได้ของแถมเยอะกว่าในงานเยอะมาก ในงานเบาะหนังก็ไม่ให้ ไฟตัดหมอกก็ไม่ให้ เหอๆ

ของแต่งรถ หรือพวกแชมพูล้างรถก็ไม่ได้ถูกมากครับ หาซื้อเอาในนี้ถูกกว่า แต่อาศัยได้เดินดูสาวๆเพลินดีครับ

ปล.ผมไปถึงเมืองทองสักประมาณ 11.30 ในอาคารแทบจะหาที่จอดรถไม่ได้แล้ว เหลือแต่ของ VIP ก่ะ Seranade

ถามหน่อยครับ ผมลองเอารถผมให้ศูนย์เค้าตีราคาให้ เค้าบอกได้ประมาณ 530,000 + แล้วแต่สภาพรถ ราคานี้ใช้ได้ไหมครับ ถ้าได้ Jazz จริงคงขายคันนี้ครับ

ช่วยด้วยครัพพพพพ ขับๆอยู่ ไฟตก จนกระพริบ และดับ 1 วินาที และกลับมาปกติ

ไม่ได้เป็นตลอด วิ่งระยะ 10 km จะมีอาการข้างต้น 3 ครั้ง

เกจวัดไฟ เข็มกวาด 12-15 ตลอด (8-15 บางครั้ง )ปกติ จะนิ่งๆที่ 14.4-14.7

แต่ขับ 100-120 ไม่เป็น

-ขั่วแบตแน่นปกติ

-อายุแบต 1ปี (ไม่ใช่แบตศูนย์)

ผมสงสัย ไดชาร์จ อ่ะครับ

ใครทราบ ช่วยบอกที่ครับ ว่า อาการแบบนี้ มันเป็นที่อะไร

ช่วยด้วยครัพพพพพ ขับๆอยู่ ไฟตก จนกระพริบ และดับ 1 วินาที และกลับมาปกติ

ไม่ได้เป็นตลอด วิ่งระยะ 10 km จะมีอาการข้างต้น 3 ครั้ง

เกจวัดไฟ เข็มกวาด 12-15 ตลอด (8-15 บางครั้ง )ปกติ จะนิ่งๆที่ 14.4-14.7

ใครทราบ ช่วยบอกที่ครับ ว่า อาการแบบนี้ มันเป็นที่อะไร

ลองนึกๆดูซิ ได้ไปลบหลู่อะไรมารึป่าว จุดธูปขอขมาซะ

พี่ๆพรุ่งนี้เย็นกินไหนกันอ่ะครับ อยากกินย่างๆอ่ะพี่

มีแต่ตู้เกมส์ย่างเอาป่ะ a9c9b72a7b694a24e973b192ee45bda4.jpg วันนี้ลูกน้องเกือบเผา The Mall บางแคล่ะ fef617f80efed4c4f62c25cc8d50cfeb.jpg ปล.เวลาโพส ไม่สามารถกดEnter เพื่อเริ่มบรรทัดใหม่ได้ IE10 บนWindows8 ทั้ง Metro และ Desktop

fdsf

dfdfdkn

dkmkmmsds

kvnfknkvmdslmv

kvmlkvsdlcmdl

test

test

test

อ่า กูเกิ้ลโครมมมมม ใช้ได้แฮ่ะ

fdsf

dfdfdkn

dkmkmmsds

kvnfknkvmdslmv

kvmlkvsdlcmdl

test

test

test

อ่า กูเกิ้ลโครมมมมม ใช้ได้แฮ่ะ

แว๊ นึกว่าลูกี่ต้นเล่นคียบอร์ด

ไฟคอนโซล น่ะครับที่ดับ

ถ้าไดชาร์จ ดับทั้งเครื่องครับ

ไฟคอนโซลจะรับจากไฟหรี่ ซึ่งสัมพันธ์กับไฟเบรค ส่วนมากอาการแบบนี้ ไฟเบรคสี่ดวงทั้งนั้นครับ สายช๊อต

หลายๆคนน่าจะยังไม่ทราบ :D

ขอแสดงความยินดีกับ ลูกสาวคุณพ่อก้องด้วยครับ :0013:

ขอโนตไว้หน่อย :D

วันอาทิตย์ ที่ 2 ธันวาคม 2555

เด็กที่เกิดในวันนี้ จะเป็นคนช่างฝัน เฉลียวฉลาด มีลางสังหรณ์ที่แม่นยำ เป็นคนที่เหตุผล พูดจาดี หัวไว แต่เบื่อง่าย และเจ้าอารมณ์บ้าง ความสำเร็จของชีวิตจะสามารถสร้างความมั่นคงให้กับตัวเองได้ มีทรัพย์สมบัติจากบุญเก่า แต่หาคนจริงใจในชีวิตยาก

สิ่งมงคลที่ควรทำ ให้เดินทางทำบุญไหว้พระคู่บ้านคู่เมือง หรือศาลหลักเมืองต่าง ๆ จะทำให้โชคดี ประสบความสำเร็จต้อนรับปีใหม่ หรือไหว้พระพุทธชินราช พระแก้วมรกต รวมถึงบริจาคเงินทองเพื่อซ่อมแซม หรือดูแลพระพุทธศาสนา

อัญญะมณีมงคล เทอร์ควอยส์, เพทายสีฟ้า

สีมงคล สีฟ้า

เลขนำโชค 8,2,5,7

222.gif เด็กราศีพิจิก (16 พฤศจิกายน – 15 ธันวาคม)

ดวงดาวเกาะกลุ่มกันมีรูปร่าง สัญลักษณ์คล้ายๆ แมงป่อง เด็กที่เกิดราศีแมงป่องหรือเด็กราศีพิจิกนั้นเป็นเด็กที่มีความสามารถมาก และเขาบอกว่า เด็กราศีพิจิกจะมีผมดำดก หรือผมหยิกก็ตามแต่ มีคิ้วชัดเจน จมูกอาจจะไม่เป็นสันมากมายนักแต่ไม่ใช่บี้ไปทุกคนนะครับ

เด็กที่เกิดราศีพิจิกนั้นจะเป็นเด็กที่อยากรู้อยากเห็น กระตือรือร้น มีซิกเซ้นส์มีลางสังหรณ์ มีความเชื่อมั่นในสิ่งที่ตัวเองมั่นใจในสิ่งที่ตัวเองปักใจไปแล้วจะไม่ยอมเปลี่ยนแปลง คนเป็นแม่หรือคนเป็นพ่อต้องใช้เหตุและผลกับลูกมากที่สุดครับ มิฉะนั้นล้วนจะกลายว่าลูกของคุณจะกลายเป็นคนดื้อ และเป็นอุปสรรคปัญหาในชีวิตได้

เด็กราศีพิจิกเธอจะเป็นคนที่แสนดี เวลาดีๆใจหาย ใจดีแจกของเล่นให้กับเพื่อนฝูง ใจร้ายโกรธขึ้นมาเอาของเล่นไปตีหัวเพื่อนได้นะครับเป็นเด็กแก่นแก้วตั้งแต่เล็กๆ เป็นคนที่ใจดีจริงๆ ใจร้ายขึ้นมางกขึ้นมาเก็บของกลับทุกชิ้นเลยนะครับ