Jump to content

Recommended Posts

• Replies 5.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

สวัสดีครับ A พักอยู่ส่วนไหนของฝั่งธนครับ

อยู่จรัญ 37 ครับ เสาร์-อาทิตย์ มีแวะไปหาแม่คับ ที่ตากสิน 21

อยู่จรัญ 37 ครับ เสาร์-อาทิตย์ มีแวะไปหาแม่คับ ที่ตากสิน 21

ปีที่แล้วโดนน้ำท่วมไหมครับ

กินข้าวเย็นกันหรือยังคร๊าบบบ ตอนนี้เริ่มหิวแล้วเนี่ยยย

กินเผื่อด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบ ผมยังไม่เลิกงานเลยหิวซะด้วย :rolleyes:

กินเผื่อด้วยนะคร๊าบบบบบบบบบบ ผมยังไม่เลิกงานเลยหิวซะด้วย :rolleyes:

ยังไม่ได้กินเลยพี่ ลูกร้องซะก่อน คงต้องรอลูกหลับนั่นแหละครับ

รายงานตัว ตอนเลิกงาน ครับ .... เบื่อรถติดดดด พระราม 3 ไปศาลายา

เวลานี้กำลังรถติดเลยล่ะครับ

สติ๊กเกอร์ โซนธนฯ เวอร์ชั่นใหม่ ออกแบบโดยน้องนิค

จัดทำกับร้านพี่หนุ่ย Showcase เป็นสติ๊กเกอร์ 3M สะท้อนแสงทุกชิ้น สี ขาว น้ำเงิน ส้ม เปิดให้สั่งซื้อแล้ว

ขออนุญาติทำแบบ CCTH เลยนะครับ โอนเงินมาก่อน

อาจจะดูไม่กี่บาทแต่ถ้าต้นต้องออกก่อนทั้งหมดมันก็หลายตังค์อยู่อ่ะครับ

ราคาสติ๊กเกอร์

ชุดละ 90 บาท EMS 50 บาทหรือมารับเองที่ร้านหนุกหนาน รบกวนโอนเงินเศษสตางค์มาด้วยนะครับ

บัญชีโอนเงินสั่งซื้อ

ธนาคารกสิกรไทย

ชื่อบัญชี สรชัย สุขสันต์เจริญ

เลขที่บัญชี 067-2-56511-1

โอนเงินแล้ว

1. โอริโอ้ 2 ชุด 180.09 บาท

2. โจ๊ก 2 ชุด 180.58 บาท

3. พูม 2 ชุด 180 บาท

4. พี่จุ๊บ 2 ชุด 180.50 บาท

5. น้องแอม 3 ชุด 270 บาท

6. กัส 1 ชุด 90 บาท

7. น้องบอย boykung23 2 ชุด 180.11 บาท

8. คุณเอก nattakung 1 ชุด+EMS 140.01 บาท

9. พี่เอ 2 ชุด 180 บาท

10.ลภ 3 ชุด 270.18 บาท

11.ยิม 1 ชุด 91 บาท

12.พี่เม้ง 2 ชุด 180 บาท

13.

ยังไม่ได้กินเลยพี่ ลูกร้องซะก่อน คงต้องรอลูกหลับนั่นแหละครับ

เวลานี้กำลังรถติดเลยล่ะครับ

รสชาดของชีวิตน้องต้น นึกถึง พ่อและแม่ได้หรือยัง อิอิอิ ว่าลำบากแค่ไหนเลี้ยงเรามาจนโตป่านนี้ครับ พี่รู้สึกมานานแล้วครับ

รสชาดของชีวิตน้องต้น นึกถึง พ่อและแม่ได้หรือยัง อิอิอิ ว่าลำบากแค่ไหนเลี้ยงเรามาจนโตป่านนี้ครับ พี่รู้สึกมานานแล้วครับ

ถูกต้องนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบพี่จุ๊บ ผมก็เพิ่งจะรู้ก็ตอนนี้เหมือนกันครับ

อรุณสวัสดิ์ครับพี่ต้น และพี่น้องทุกท่านครับบบบบ กาแฟสักถ้วยไหมครับบบบ :D :D :D :D