Jump to content

Recommended Posts

ร้านอยู่ปากซอย อิสรภพ23/1 ครับผม เปิดวันเสาร์ครับ 57 ผ่านคร๊าบบบ

เด๊ยวจะไปหาน้องหมิง หมิง กับน้องอาราเล่ เสาร์ 30 ได้ป่าวครับ

• Replies 5.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เด่วเย็นนี้ไปโอนให้คร้าบ 2 ชุด เด่วไปรับที่หนุกหนานเอง ไม่เสียเวลาลูกเพ่ต้องมาไปรษณีย์

ตามเน้เหมือนกันฮะพี่น้อง 2 ชุดเหมียนนนนนนนนนนกาน รับที่หนุกหนานเหมียนนนนนนนนนกานฮะ 5555

เด๊ยวจะไปหาน้องหมิง หมิง กับน้องอาราเล่ เสาร์ 30 ได้ป่าวครับ

เสาร์ 30 ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์นะคร๊าบบบพี่

ตามเน้เหมือนกันฮะพี่น้อง 2 ชุดเหมียนนนนนนนนนนกาน รับที่หนุกหนานเหมียนนนนนนนนนกานฮะ 5555

รับทราบฮะ

เสาร์ 30 ยังไม่ได้สติ๊กเกอร์นะคร๊าบบบพี่

อ๋อ.........นึกว่าไปจ่ายแล้วได้เลย ขอโทษครับ คงต้องโอนแล้วใช่ไหมครับ

จริงๆ ว่าจะหาแม่นมให้ลูกครับพี่ ฮ่า ฮ่า

ผมว่า ผบ.ทบ. ยังไม่รู้แน่เลยใช่ม๊ะ รู้แล้วแล้วจะหนาววววววววววววว

อ๋อ.........นึกว่าไปจ่ายแล้วได้เลย ขอโทษครับ คงต้องโอนแล้วใช่ไหมครับ

ยังครับพี่ จะเอาจำนวนที่โอนมานี่แหละครับ ไปสั่งทำ เพราะให้ผมออกก่อน 30-40 ชุดไม่ไหวเหมือนกันครับผม

ผมว่า ผบ.ทบ. ยังไม่รู้แน่เลยใช่ม๊ะ รู้แล้วแล้วจะหนาววววววววววววว

กลัวที่หนายยยย

สติ๊กเกอร์ โซนธนฯ เวอร์ชั่นใหม่ ออกแบบโดยน้องนิค

จัดทำกับร้านพี่หนุ่ย Showcase เป็นสติ๊กเกอร์ 3M สะท้อนแสงทุกชิ้น สี ขาว น้ำเงิน ส้ม เปิดให้สั่งซื้อแล้ว

ขออนุญาติทำแบบ CCTH เลยนะครับ โอนเงินมาก่อน

อาจจะดูไม่กี่บาทแต่ถ้าต้นต้องออกก่อนทั้งหมดมันก็หลายตังค์อยู่อ่ะครับ

ราคาสติ๊กเกอร์

ชุดละ 90 บาท EMS 50 บาทหรือมารับเองที่ร้านหนุกหนาน รบกวนโอนเงินเศษสตางค์มาด้วยนะครับ

บัญชีโอนเงินสั่งซื้อ

ธนาคารกสิกรไทย

ชื่อบัญชี สรชัย สุขสันต์เจริญ

เลขที่บัญชี 067-2-56511-1

โอนเงินแล้ว

1. โอริโอ้ 2 ชุด 180.09 บาท

2. โจ๊ก 2 ชุด 180.58 บาท

ร้านหนุกหนาน อยู่แถวใหนครับหายากเปล่าครับ ถ้าจะไปจาก รพ ศิริราช

โอนให้แล้ขนะครับผ่านทาง K-Cyber Banking

ยอด 140.01 เวลา 23.09 น.

ที่อยู่จัดส่ง

ณัฐพล ทรัพย์คูณณากร

บริษัท นารายณ์แพค จำกัด

110 หมู่1 ซอยบางกระดี่35 ถ.พระราม2 แขวงแสมดำ

เขตบางขุนเทียน กทม 10150

ร้านหนุกหนาน อยู่แถวใหนครับหายากเปล่าครับ ถ้าจะไปจาก รพ ศิริราช

วิ่งจากศิริราชผ่านหน้าวัดระฆัง ผ่านซอยโรงเรียนทวีธา เลี้ยวขวาเข้าถนนวังเดิม เจอสามแยกโพธิ์สามต้นเลี้ยวซ้ายประมาณ 100 เมตร

ร้านผมจะอยู่ทางขวามือ หน้าปากซอย อิสรภาพ23/1 ครับผม

วันอาทิตย์มิทติ้งที่ร้านกุ้งเต้น ติดมาให้ผมด้วยนะครับพี่ต้นขอบคุณมากครับพี่ต้น ^^

ยังไม่ได้เริ่มทำเลยครับน้องปุ๊ จะเอาเงินนี้แหละครับ ไปจ่ายพี่หนุ่ยให้เค้าเริ่มทำ

โอนให้แล้ขนะครับผ่านทาง K-Cyber Banking

ยอด 140.01 เวลา 23.09 น.

ที่อยู่จัดส่ง

ณัฐพล ทรัพย์คูณณากร

บริษัท นารายณ์แพค จำกัด

110 หมู่1 ซอยบางกระดี่35 ถ.พระราม2 แขวงแสมดำ

เขตบางขุนเทียน กทม 10150

ได้รับแล้วนะคร๊าบบบบ

ดีครับพี่จุ๊บ

สวัสดียามเช้า สดชื่นหรือเปล่าน้องต้น เมื่อคืน หมิง หมิง กวนไหมครับ

ยังครับพี่ จะเอาจำนวนที่โอนมานี่แหละครับ ไปสั่งทำ เพราะให้ผมออกก่อน 30-40 ชุดไม่ไหวเหมือนกันครับผม

กลัวที่หนายยยย

รับทราบขอรับลูกพี่