Jump to content

Recommended Posts

• Replies 5.6k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เค้าบอกสูบ 4 พัง ไม่ได้ตันนะ

เลยกัดฟัดเปลี่ยน สี่ หัวเลย พร้อมทั้งเช็ควาล์ว กรองเบนซิน ปีกผีเสื้อ จัดชุดใหญ่ มีโดน 15000+ อะงานนี้

งดซื้อของเล่นสองเดือน

บางอย่างเคลมได้ไม่เคลมอ่ะพี่โจ

เค้าบอกสูบ 4 พัง ไม่ได้ตันนะ

เลยกัดฟัดเปลี่ยน สี่ หัวเลย พร้อมทั้งเช็ควาล์ว กรองเบนซิน ปีกผีเสื้อ จัดชุดใหญ่ มีโดน 15000+ อะงานนี้

งดซื้อของเล่นสองเดือน

รถพี่กี่ปีแล้วอะครับ

อยู่ใน3ปี 100000โลไหมอะ

ผมก้อเพิ่งไปเคลมมาอะครับ

บางอย่างเคลมได้ไม่เคลมอ่ะพี่โจ

3 ปีแล้วอ่าส้มอี้ด

รถพี่กี่ปีแล้วอะครับ

อยู่ใน3ปี 100000โลไหมอะ

ผมก้อเพิ่งไปเคลมมาอะครับ

จะสี่ปีแระครับ

จะสี่ปีแระครับ

แย่จังนะครับตอนอยู่ในประกันไม่ยอมเสีย มาเสียตอนหมดประกัน

ของผมพอหมดประกันยางแท่นเครื่องก็ขาด เลยโดนไป 3800 บาท พอเปลี่ยนได้ 3 อาทิตย์ ทาง honda เพิ่งแจ้งว่าให้เคลมยางแท่นเครื่องฟรี

3 ปีแล้วอ่าส้มอี้ด

อ่อ ไวเหมือนกัน เหมือนรถพี่ยัีงใหม่มากกกกอ่ะพี่โจ

SO SAD

แสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสห่าไรไอ่แก่

แย่จังนะครับตอนอยู่ในประกันไม่ยอมเสีย มาเสียตอนหมดประกัน

ของผมพอหมดประกันยางแท่นเครื่องก็ขาด เลยโดนไป 3800 บาท พอเปลี่ยนได้ 3 อาทิตย์ ทาง honda เพิ่งแจ้งว่าให้เคลมยางแท่นเครื่องฟรี

ขอคืนไม่ได้หรอครับ เคยอ่านเจอนะ

ขอคืนไม่ได้หรอครับ เคยอ่านเจอนะ

ผมโทรไปแล้วอ่ะครับ เค้าบอกถ้าครั้งหน้ายางแท่นเครื่องผมเสียเคลมฟรีอ่ะครับ แต่กว่าจะเสียคงอีกนาน

อ่อ ไวเหมือนกัน เหมือนรถพี่ยัีงใหม่มากกกกอ่ะพี่โจ

แสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสสห่าไรไอ่แก่

นั่นสิ รถยังใหม่อยู่แต่เสียเยอะมาก

แต่ก็รักมัน

นั่นสิ รถยังใหม่อยู่แต่เสียเยอะมาก

แต่ก็รักมัน

คือปีหลังๆตั้งแต่เติม E20 ได้อ่ะ อุปกรณ์หลายอย่างก็ลดคุณภาพลงเพราะราคารถ ก็ลดลงด้วยอ่ะพี่ ต้องทำใจนิดนุง (กระซิบนะ) มีคนอื่นมาอ่านกุโดนฟ้องอีก

55555

คือปีหลังๆตั้งแต่เติม E20 ได้อ่ะ อุปกรณ์หลายอย่างก็ลดคุณภาพลงเพราะราคารถ ก็ลดลงด้วยอ่ะพี่ ต้องทำใจนิดนุง (กระซิบนะ) มีคนอื่นมาอ่านกุโดนฟ้องอีก

55555

ไม่เคยเติม E20 เลยนะอี้ด เราเห็นว่าเติมเเก้สเลยให้กินของดี เล่น 91,95 ตลอดอะ

แต่ลดต้นทุนนี่ มาหมดค่ายยุ่นอะ เหล็กบางมาก สุดๆ

ไม่เคยเติม E20 เลยนะอี้ด เราเห็นว่าเติมเเก้สเลยให้กินของดี เล่น 91,95 ตลอดอะ

แต่ลดต้นทุนนี่ มาหมดค่ายยุ่นอะ เหล็กบางมาก สุดๆ

เปลี่ยนรถเลย แล้วล้อเอามาให้ตรู อิอิ

เปลี่ยนรถเลย แล้วล้อเอามาให้ตรู อิอิ

โอ้ว............ขนาดนั้นเลยหรอคุณต้น

ผมเคยได้ยินแต่คนที่ใช้โซฮอลล์แล้วเป็น เพิ่งเคยได้ยินว่าติดแก็สก็เป็นด้วยครับ ส่วนตัวผมเติม 91 ธรรมดา

ขอบคุณข้อมูลนะครับคุณโจ

เอ่อ ถ้าติดแก๊สจำเป็นต้อง 95 มะอ่ะคับ หรือ 91 ก็พอแล้วว

สวัสดียามดึกทุกคนครับบบ

สวัสดียามเช้าคร๊าบบบบบบบบบบบบบ

วันนี้เลี้ยงหมิงหมิงคนเดียววันแรก จะหมู่หรือจ่าเนี่ยยยย

สวัสดีครับพี่หมี คุณต้น