Jump to content

Civic FD Sport Pearl Room

Recommended Posts

ย้ายมาที่ใหม่ ยังอยู่กันไหมครับ ชาว Sport Pearl Group !! :) :) :)

อะอ่าว พลขับ Sport Pearl ยังมาไม่เยอะหรอเนี่ยครับ

ระหว่างรอผมขอฝาก Sport Pearl สวยๆ แบบเดิมๆ ไม่ได้แต่งอะไรไว้ซักคันนะคับ :) :) :)

ณ วันนี้ 22/5/55 ขับไปแค่ 51XX กิโลเมตรเอง ใช้น้อยมาก จะครบ 6 เดือนวันที่ 16 เดือนหน้าครับ (รูปถ่ายวันที่ได้ป้ายขาววันแรก ปลายเดือนมกราคม)

ส่วนใหญ่วิ่งในเมือง แถวๆ จุฬาฯ น้องขาวคันนี้เลยกินจุมากกว่าของเพื่อนๆ พี่ๆ ครับ หนักสุดที่เคยทำก็ 5 km/l แต่ช่วงนี้ออก Site แถวๆ ท่าพระ - บางหว้า ไม่ค่อยเจอรถติด เลยถีบขึ้นมาเป็น 10-12 km/l ครับ

ตามมา +1 คันครับ รอป้ายที่จองไว้ 5 เดือนล่ะ ยังไม่มีวี่แววเลย T_T

ป้ายหมวดไรอ่ะครับ ทำไมนานจัง ของผมจองธันวา มกรา ก็ได้แล้วครับ

ป้ายหมวดไรอ่ะครับ ทำไมนานจัง ของผมจองธันวา มกรา ก็ได้แล้วครับ

นั่นสิครับ ขึ้นหมวด ฆx หรือเปล่าครับเนี่ย ของผม ญฮ 9XXX จองต้นเดือนธันวา มกราก็ได้ป้ายแล้วครับ

ตามมา +1 คันครับ รอป้ายที่จองไว้ 5 เดือนล่ะ ยังไม่มีวี่แววเลย T_T

ท่าจะรออีกนานเลยละมั้งคับเนี้ยยย

นั่นสิครับ ขึ้นหมวด ฆx หรือเปล่าครับเนี่ย ของผม ญฮ 9XXX จองต้นเดือนธันวา มกราก็ได้ป้ายแล้วครับ

ของผมหมวด ฆก จองกลางเดือนธันวาอ่ะครับ

ของผมจองเลข 8881 ครับ จะให้เลขเหมือนกับ FD สีดำอีกคันนึงอ่ะครับ

เลยได้แต่รออออออ....เพราะจองเน้นเลข เลือกหมวดไม่ได้อ่ะครับ T_T

รายงานตัวครับ จองป้ายไว้ยังไม่ได้เหมือนกันครับ เซลไม่ยอมไปเอาให้ (ป้ายนอนรออยู่ที่ขนส่งละ)

ของผมจองเลข 8881 ครับ จะให้เลขเหมือนกับ FD สีดำอีกคันนึงอ่ะครับ

เลยได้แต่รออออออ....เพราะจองเน้นเลข เลือกหมวดไม่ได้อ่ะครับ T_T

อัพเดตครับ ผมได้ป้ายมาล่ะ ญย 8881 (ไม่เลือกหมวดครับ เอาเลขพอ )

ได้เมื่อวันที่ 24/5/2012 ระยะเวลารอ 5 เดือน 16 วันครับ

ตอนนี้ต้องจี้ศูนย์ล่ะครับ วันนี้ถามศูนย์ เซลล์บอกว่าแจ้งชื่อไปแล้ว จะรีบไปเอาให้

รอป้ายมาเด๋วจะถ่ายรูปคู่ มาให้ชมครับ :0157:

จัดมาๆ ถ่ายคู่ 8881 มาหล่อๆเลยนะ

ได้เลยครับลวกเพ่ เดี๋ยววันอังคารนี้เอาขึ้นแล้วครับ เป็นวันธงชัยพอดี

เพิ่งรับป้ายมาเมื่อวาน(1/6/2555) เองครับ

ดึ๊บๆ ได้หยุด 3 วันกันป่าววววค๊าบบบ

หยุดคับ เลยเอารถมาวิ่งเล่นแถวพัทยา :)

พาน้องมุก กับน้องวิคมาแนะนำตัวครับ เพิ่งเปลี่ยนป้ายน้องมุกสดๆร้อนๆเลย

แฝดคนละสี ^^

อัพเดตครับ ผมได้ป้ายมาล่ะ ญส 8881 (ไม่เลือกหมวดครับ เอาเลขพอ )

ได้เมื่อวันที่ 24/5/2012 ระยะเวลารอ 5 เดือน 16 วันครับ

ตอนนี้ต้องจี้ศูนย์ล่ะครับ วันนี้ถามศูนย์ เซลล์บอกว่าแจ้งชื่อไปแล้ว จะรีบไปเอาให้

รอป้ายมาเด๋วจะถ่ายรูปคู่ มาให้ชมครับ :0157:

แง่ววว.. เพิ่งสังเกตุเห็น พิมพ์ผิดครับ ทะเบียน. ญส 8881 พอดีเล่นในไอโฟนอักษรมันอยูติดกันอ่ะครับ

ขออภัยด้วย

• 4 weeks later...

แวะมาทักทายชาว Sport Pearl Room คร้าบ :)

ทักทายค๊าบบบ

แต่ละท่านวิ่งกันไปกี่โลแล้วครับ