Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ไปเป็นผู้ชมได้มั้ยพี่ :)

ยินดีครับ อยากให้มาร่วมสนุกกันเยอะๆ

วิ่งไม่วิ่ง แล้วแต่อารมณ์พาไป 555+++

ถ้ารถเสร็จทัน เดี๋ยวผมลงแข่ง รุ่น Bracket ด้วยครับพี่โป่ง เอาสนุกๆ

ยินดีต้อนรับ หัวเรือใหญ่แห่ง อาสา CCTH ครับผม

มาวัดกะพี่มา พี่ก็หารุ่นลงอยู่เหมือนกัน อิ อิ

เต้นท์ ทำไมตัวเขียวน้องจังหว่า

อังคารหน้า หมดเขตแล้วเด้อคับบ

ลงชื่อจองเต้นท์ ตามความสมัครใจ ถ้าไม่อยากจอดรถตากแดด

หลังละ 1,000 บาท / เพราะต้องประสานงานกับร้านเช้าเต้นท์

1. พี่กอล์ฟ + น้องดี (โอนแล้ว)
  2. จารย์ตู้ Hondata + โอ็ค ลิ้นใหญ่
  3. เดช
  4. จิ๊บ 4 เต้นท์
  5. sydney + streetking
  6. ต้น + โอห์ม
  7. น้อต + โบ้
  8. โป่ง + เจ๊โอห์ม
  9. bawonnan
  10. หนึ่ง+P'เอกแก้ว (โอนแล้ว)
  11. ตูน

ต้องโอนเงินก่อนวันงาน ถ้าไม่โอนก่อนวันที่ 11/09/2555 ถือว่าสละสิทธิ์

Edited by ponsit

ยินดีต้อนรับ หัวเรือใหญ่แห่ง อาสา CCTH ครับผม

มาวัดกะพี่มา พี่ก็หารุ่นลงอยู่เหมือนกัน อิ อิ

ถ้ารถเสร็จ ไปแน่ครับ

รบกวนนิดนึงครับ ผมเอา Altis ไปร่วมวิ่ง OPEN N/A ได้ไหมครับ พอดี ไม่มีรถ FD แต่งซิ่งเลยอะครับ

ขอบคุณครับ

ผมอ่านแล้วครับ แต่แค่สอบถามเท่านั้น ถึงความยืดหยุ่นในการจัดงาน

ผมแค่มีเจตตนาที่จะไปร่วมสนุกเท่านั้นครับ ไม่ได้อยากให้คุณมารอผม เห็นจัดกิจกรรม ก็อยากไปร่วมสนุก แต่ผมไม่มี FD ที่ทำเอาไว้วิ่ง Drag ก็แค่นั้นครับ เลยแค่สอบถามไปว่าเอา TOYOTA ไปวิ่งบ้างจะได้ไหม ก็แค่นั้น เพราะงานของคลับ AE ถ้าเป็นสมาชิก รถอะไรก็ไปวิ่งได้ในรุ่น OPEN อะครับ

ประเด็นคือแค่นี้ ครับ

กิจกรรมรอบหน้าจะมีแบบ Circuit ไหมครับ เน้นขับเล่นฝึกทักษะ ผมว่าน่าสนุกดีครับ

รถเดิมๆก็วิ่งได้ ครับ

ถ่านไฟเก่าเริ่มละ สงสัยคู่นี้มีภาค2 (ภาค1จบยังไงไม่ได้ติดตาม)

ถ่านไฟเก่าเริ่มละ สงสัยคู่นี้มีภาค2 (ภาค1จบยังไงไม่ได้ติดตาม)

เรื่องที่ยังไม่เปนเรื่อง ไม่ใช่เรื่องของตัวเอง ไม่ยุแยง หรือ เงียบๆไป ก็ไม่มีใครว่าใบ้นะครับ

พี่ครับวันงานมีข้าวน้ำขายเปล่าครับถ้าไม่มีจะได้เตรียมไปครับ

มีครับแต่เตรียมไปเองน่าจะถูกกว่าครับ

ลงชื่อจองเต้นท์ ตามความสมัครใจ ถ้าไม่อยากจอดรถตากแดด

หลังละ 1,000 บาท / เพราะต้องประสานงานกับร้านเช้าเต้นท์

1. พี่กอล์ฟ + น้องดี (โอนแล้ว)

2. จารย์ตู้ Hondata + โอ็ค ลิ้นใหญ่

3. เดช

4. จิ๊บ 4 เต้นท์

5. sydney + streetking

6. ต้น + โอห์ม

7. น้อต + โบ้

8. โป่ง + เจ๊โอห์ม

9. bawonnan

10. หนึ่ง+P'เอกแก้ว (โอนแล้ว)

11. ตูน
  12. ตั้ม+พี่อุ้ยFD2R-K20A
  13. ก๊อต

ต้องโอนเงินก่อนวันงาน ถ้าไม่โอนก่อนวันที่ 11/09/2555 ถือว่าสละสิทธิ์