Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ย้ำอีกครั้งนึง ถ้าวันนี้ไม่โอนเงินให้เรียบร้อย

เต้นท์ที่จองไว้จะถูกยกเลิกครับ

เพราะเต้นท์ไม่ได้ตั้งเผื่อครับ!!!

ลงชื่อจองเต้นท์ ตามความสมัครใจ ถ้าไม่อยากจอดรถตากแดด

หลังละ 1,000 บาท / เพราะต้องประสานงานกับร้านเช้าเต้นท์

1. พี่กอล์ฟ + น้องดี (โอนแล้ว)

2. จารย์ตู้ Hondata + โอ็ค ลิ้นใหญ่ (โอนแล้ว)

3. เดช + พี่อ็อด (โอนแล้ว)

4. จิ๊บ Pending

5. จิ๊บ Pending

6. จิ๊บ Pending

7. จิ๊บ Pending

8. sydney + streetking Pending

9. ต้น + โอห์ม Pending

10. น้อต + โบ้ (โอนแล้ว)

11. โป่ง

12. bawonnan

13. หนึ่ง+P'เอกแก้ว (โอนแล้ว)

14. ตูน (โอนแล้ว)

15. ตั้ม+พี่อุ้ยFD2R-K20A (โอนแล้ว)

16. Bridgestone (Main Sponsor ชำระเงินแล้ว)

ต้องโอนเงินก่อนวันงาน ถ้าไม่โอนก่อนวันที่ 11/09/2555 ถือว่าสละสิทธิ์

Edited by ponsit

คุ้มครับงานนี้ ไปทีเดี๋ยวได้ดู 2งาน ไปกันเยอะๆนะครับ

แล้วงาน ที่จัด ที่หลัง เค้าจะไม่วิ่งซ้อมจับเวลาเหรอครับ

เคลียร์ครับ แล้วพบกัน

เบื้องต้นเพื่อความสบายใจยังไงก็ต้องแข่งจบนะครับ ถามกับทางทีมประสานงานมาแล้ว เวลาอาจจะยืดถึงหัวค่ำหน่อย เพราะผมก็ไม่ยอมให้งานเสียง่ายๆเหมือนกัน

งานนี้กำลังคุยกันอยู่เต็มที่ครับ ยังไงก็เตรียมรถมาให้พร้อมเหมือนเดิมครับ ไม่ต้องกลัวเดี๋ยวจะยืนยันรายละเอียดผังเวลาที่แน่นอนให้ชัดเจนเลยครับ

ขอบคุณและแจ้งให้ทราบมา ณ ที่นี้

Golffy Car Cafe'

***เราจะแข่งจนจบอย่างตามปกติทุกอย่าง ตามกำหนดการเดิมครับ***

เมื่อเรามีการแข่งจบ เราจะเริ่มทำพิธีมอบรางวัล ในจุดนี้เสนอให้มอบในส่วนด้านหน้าร้านอาหารกันเลย เพื่อให้ RB&JZ แข่งของเค้าต่อไปได้เลยครับ

ส่วนเรื่องเต๊นท์คุยยอดกันจบแล้วรวมกันอีกทีแล้วส่งก่อนวันให้เร็วที่สุดครับ ตามนี้ครับ ขอบคุณครับผม

มีข้อสงสัยสอบถามเพิ่มเติมโทร 0863659784 กอล์ฟ หรือโทรหาจิ๊บก็ได้ครับ

ขออภัยในส่วนที่ทำให้ตกใจว่างานจะไม่ราบรื่น ทั้งนี้ผมพยายามอย่างที่สุดแล้วคับ ถึงแม้ผมจะไม่ได้ขับแล้ว

แต่ผมก็แสดง SPIRIT เต็มที่แน่นอนไม่ให้ใครต้องเสียใจผิดหวังกับงานครั้งแรกที่ยิ่งใหญ่ครั้งนี้แน่นอน

คุยกับพี่โป่ง จิ๊บ แล้วก้อผม สรุปความสั้นๆว่า ตามกำหนดเดิมทุกอย่างครับ

ทำรถพร้อมลุย มีอะไรโทรหา ผม จิ๊บ หรือพี่โป่งได้เลย

เบอร์ผม 0863659784 กอล์ฟ ครับ

เคลียร์กันจบแล้ว ของเรายืนยันเวลาตามเดิม 9:00-18:00 ครับ

ทางผู้จัด TNG ยืนยันว่าให้เราก่อน เพราะเตรียมงานมานานแล้วครับ

https://www.facebook...180967951957624

คุ้มครับงานนี้ ไปทีเดี๋ยวได้ดู 2งาน ไปกันเยอะๆนะครับ

แล้วงาน ที่จัด ที่หลัง เค้าจะไม่วิ่งซ้อมจับเวลาเหรอครับ

เค้าจะมาวิ่งซ้อมพร้อมเราครับ หลังจากนั้นจะปล่อยเราวิ่งจนจบ

และระหว่างคั่นเวลา เราจะมีศึกข้ามค่าย FD vs A31 ครับ

Edited by ponsit

เค้าจะมาวิ่งซ้อมพร้อมเราครับ หลังจากนั้นจะปล่อยเราวิ่งจนจบ

และระหว่างคั่นเวลา เราจะมีศึกข้ามค่าย FD vs A31 ครับ

อดกิน A31 เลยอะ 555

จัดไปๆๆๆ 555 ใครอยากชมล้อเขียวตัวเป็นๆย้ายวันด่วนนนนน

หมายถึงพี่อ่ะเปลี่ยนวันย้ายบ้าน. อย่าเยอะๆ

งานนี้ ห้ามพลาดนะครับ กิจกรรมซิ่งแรก

ที่จะชี้ชะตาว่าจะมีงานต่อๆ ไปหรือไม่

เจอกัน 15 กันยายนนี้ครับ

ติดเรียน ;((

ติดเรียนก็โดด ติดสอบก็ดร็อปดิค้าบบบบ 555+++

ล้อเล่นนะ ควรให้ความสำคัญกับการเรียนเป็นอันดับ 1 ครับ

แล้วเจอกัน เด๋วเอา BMW ไปจอดอยู่ห่างๆแล้วไปดูทุกคนวิ่ง 555+

พอกันเลยครับ เอาไปจอดอยู่ห่างๆ 555

ติดเรียนก็โดด ติดสอบก็ดร็อปดิค้าบบบบ 555+++

ล้อเล่นนะ ควรให้ความสำคัญกับการเรียนเป็นอันดับ 1 ครับ

พอกันเลยครับ เอาไปจอดอยู่ห่างๆ 555

เอามาจอดใกล้ๆแหละ คงมีคนอยากรู้ว่า BMW320D กับ FD

หรือ FD กับ Sirocco โมกล่องใครจะแรงกว่ากันเยอะอยู่นะ

เอามาจอดใกล้ๆแหละ คงมีคนอยากรู้ว่า BMW320D กับ FD

หรือ FD กับ Sirocco โมกล่องใครจะแรงกว่ากันเยอะอยู่นะ

+1 fd2 vs sirocco

+1 fd2 vs sirocco

MT vs AT ..... AT ก็หนาวเลย :0218: