Jump to content

งาน Drag สำหรับชาว Civic Club "CCTH Drag Racing Party 2012"

Recommended Posts

• Replies 323
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

ลงทะเบียนที่งานได้เลยครับ

ผมไม่อยากให้วุ่นวายเรื่องเงิน

เลยให้ไปจ่ายหน้างานเลย

แม้จะเสี่ยงกับผู้จัดงานบ้าง

ก็ไม่เป็นไร ไปกันเยอะๆ นะครับ

พรุ่งนี้แล้วนะครับ

ลงทะเบียนที่งานได้เลยครับ

ผมไม่อยากให้วุ่นวายเรื่องเงิน

เลยให้ไปจ่ายหน้างานเลย

แม้จะเสี่ยงกับผู้จัดงานบ้าง

ก็ไม่เป็นไร ไปกันเยอะๆ นะครับ

พรุ่งนี้แล้วนะครับ

การตรวจสอบรถก่อนลง

ทางคณะกรรมการจะตรวจ

รหัสเครื่องจากเสื้อสูบเท่านั้น

นอกเหนือจากนั้นเป็นสัญญา

ลูกผู้ชาย ว่ารถของท่านตรง

ตามกติกาจริงๆ

เนื่องจากทางกรรมการสนาม

ไม่มีเครื่องมือที่จะตรวจสอบ

อย่างละเอียดได้ครับ

เต้นท์ แจ้งทางสนามไปหมดแล้ว

ตอนนี้ไม่ทันแล้วคับเต้ย

ตอนนี้ได้ โควต้า มาจากน้องกอล์ฟ 1 เต๊นท์ ครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่โป่ง พรุ่งนี้พบกัน

อุตส่าห์ล้างรถ ฝนตกอีก เวรกำจริงๆ

ไปไปครับ มีตารางเวลาแข่งไหมครับพี่จะดูว่าจะไปทันตอนไหนขอบคุณครับ ไปกันเยอะๆๆนะครับรู้จักไม่รู้จักก้อไปครับยังไงก้อรัก FD เหมือนๆๆๆกัน

ไปไปครับ มีตารางเวลาแข่งไหมครับพี่จะดูว่าจะไปทันตอนไหนขอบคุณครับ ไปกันเยอะๆๆนะครับรู้จักไม่รู้จักก้อไปครับยังไงก้อรัก FD เหมือนๆๆๆกัน

กำหนดการ

8:00 Registration open (ลงทะเบียนได้ทั้งวัน).

9:00 – 11:00 Drive Practice.

11:00 – 12:00 Bracket 20 second competition.

12:00 – 13:00 Bracket 18 second competition.

13:00 – 14:00 Qualify session.

14:00 – 15:00 King of R18A competition.

15:00 – 16:00 King of K20Z competition.

16:00 16:45 King of K20A competition.

16:45 – 17:15 Civic Open competition.

17:15 – 17:30 Voted winning Pronouncement.

17:30 – 18:00 Trophy presentation.

ตอนนี้ได้ โควต้า มาจากน้องกอล์ฟ 1 เต๊นท์ ครับ

ขอบคุณมากๆครับพี่โป่ง พรุ่งนี้พบกัน

อุตส่าห์ล้างรถ ฝนตกอีก เวรกำจริงๆ

พี่ท่านไหนเช่าเต้นท์แต่ไปคันเดียว ผมขอร่วมหารด้วยได้ไหมครับ ไม่อยากให้รถตากแดด :0027: :0027:

สองคนนี้ น่าจะแชร์กันได้นะครับ

ทางไปจะมีสะพานชัน อยู่ 1 อัน

ก่อนข้ามคลอง 5 ผมจะทำป้ายบอกทางหลบสะพานไว้ให้

สังเกตุกันหน่อยนะครับ ให้เลี้ยวซ้ายเลาะข้างคลองไป

ตรงไปจะเจออีกสะพานที่ไม่ชัน ค่อยข้ามสะพานไปครับ

เยี่ยมเลยครับ ขอบคุณนะครับ

ห่วงคันอื่นๆที่เตี้ยกว่าผมเหมือนกันนะครับ ไม่งั้นเจอสะพานชันๆ ต้องเลื้อยกระจาย