Jump to content

ลาดพร้าวรายงานตัวหน่อยครับ

Recommended Posts

สำหรับ สมาชิกที่อยากมาร่วมมิตติ้งกัน แล้วกลัวว่าจะไม่รู้จักใคร กลัวว่ามาแล้วจะไม่มีคนคุยด้วย ต้องนั่งเหงาคนเดียว

ไม่ต้องกังวลครับ ไม่ว่าท่านจะมาคนเ้ดียวหรือมาหลายคน ท่านมีเพื่อนคุยแน่ครับ ที่นี่ไม่มีแบ่งแยกเป็นกลุ่มย่อยๆ เราคุยกันได้หมดครับ

ขอเชิญพี่น้องลาดพร้าว และระแวกใกล้เคียง มาร่วมมิตติ้งกันครับ ใครสนใจลงชื่อได้เลยครับ

สำหรับ สมาชิกที่อยากมาร่วมมิตติ้งกัน แล้วกลัวว่าจะไม่รู้จักใคร กลัวว่ามาแล้วจะไม่มีคนคุยด้วย ต้องนั่งเหงาคนเดียว

ไม่ต้องกังวลครับ ไม่ว่าท่านจะมาคนเ้ดียวหรือมาหลายคน ท่านมีเพื่อนคุยแน่ครับ ที่นี่ไม่มีแบ่งแยกเป็นกลุ่มย่อยๆ เราคุยกันได้หมดครับ

ขอเชิญพี่น้องลาดพร้าว และระแวกใกล้เคียง มาร่วมมิตติ้งกันครับ ใครสนใจลงชื่อได้เลยครับ

ไม่เหงาคับแค่ผมคนเดียวก็เอาอยู่ 555 สนุ๊กคาฟกลุ่มนี้ติดอยู่อย่างเดียว...มานจาเมากันบ่อยไปหนายยยยยยยยย

ฮัั่นแน่ะ

ดูทำไมริมสระละคร๊าบบบ

หาสกูลบ้า นอนรอใต้สระเลย อิอิ

555 จะดีหรอพี่ :D :D

สวัสดีครับผมน้องใหม่ มารายงานตัวครับ ชื่อวิน อายุ 27 ปี อู่อยู่ลาดพร้าว โชคขัย 4 บ้านอยู่ซอยโนปิ มีไรมาหาได้ครับ แต่ระวังลูกโม้ด้วยละกัน 555+

:D

อะไรนายวิน ใหม่ที่ไหน :D

.....MEETING LAD PHRAO.....

เชิญพี่น้องชาวลาดพร้าว ทั้งสมาชิกเก่าและสมาชิกใหม่

ร่วมงาน MEETING ในวันที่ 2 มิถุนายน 2555

เวลา 17.00 น.(ถ่ายรูปอัพเฟส 55ไม่มีใครมา ถ่ายคนเดียวก็ได้)

ร้าน......เดี๋ยวแจ้งอีกทีครับ

สาเหตุที่จัด MEETING...ไม่มีอะไรคับอยากกิน และทำความรู้จักสมาชิกใหม่

ลงชื่อโลด

0. เฮีย 1 นะจ๊ะ(ไม่รู้มานไปกะใคร)

1. อุ๋ย ขั้นเทพ (ไปคนเดียว โสด)

2. เคที่ (ไปคนเดียว โสด)

3. คุณพี่คนงาม(เค้าบอกว่าไปแบบโสดๆไม่รู้โสดจิงป่าว 555)

4. เอ็ก เพียว เพียว

5. น้องนัท พิษโลก

6. เสี่ย หนุ่ม MBK

7. พี่สกาน ขี้หลี

8. น้าตูน(มาแบบไม่โสด 55)

9. จารโจ้(และเลขา)

10. ตั้มสปูน+พริตตี้ประจำตัว

11.เฟิร์ส + ผู้ติดตาม

12.

13.

14.

15.

ใครสงสัยอะไรโพสถามในบอร์ดได้เลยนะคับ

ไปด้วยครับ :rolleyes:

อรุณสวัสดิ์เช้าวันเสาร์ที่เป็นวันหยุดสำหรับบางคน.......แต่สำหรับผม ทำงานค้าบบบบบบบบ :(

สวัสดีตอนเที่ยงครับ คืนนี้นัดชิงยูฟ่า ใครเชียร์ทีมอะไรกันบ้างครับ

ผมลุ้นให้ตอเรสได้ลง แล้วยิงได้ แต่เชียร์ให้บาเยินชนะ

ดลครับ the room ลาดพร้าว 32 ครับ

สวัสดีคร้บ คุณดล ผมตั้มโซนลาดพร้าวคร้าบบ

ยินดีที่ได้รู้จักนะครับ :P

สวัสดีครับทุกคน ถ้าว่างไปพบปะพูดคุยกันได้นะครับ ที่งานมิตติ้งลาดพร้าว วันที่ 2 นะครับผม

วันนี้ใครว่างเชิญร่วมเตะบอลกันได้นะครับ สนามเพลบอล เส้นนวิมนทร์ เวลา 20.00-22.00 น.ใครสนใจมาร่วมเล่นกันได้เพราะว่าทีมเรามาจากสมาชิกชาวลาดพร้าวทั้งหมดครับ :P ถ้าสนใจมาไม่ถูกโทรถามทางได้ 0839055333 อุ๋ยครับ

อยากไปงานมิตติ้งด้วยคับ แต่ตรงกับงานแต่งพอดี

ไม่ทราบไปร้านไหนกันหรอคับ อาจจะได้ตามไปแจม :D