Jump to content

จับบ้างไรบ้าง (ฎก-8136)

Recommended Posts

ได้ตัวผู้ต้องหาแล้ว ท่าน จขกท.อิอิ

ขับไม่คุย สุดยอดครับ :0114:

มามอบตัวแล้วครับ

แค่จอดคุยโทรศัพท์ครับ แบบว่าขับไม่โทร เลยหาปั๊มจอดคุย ไม่นึกเลยว่าจะโดน หุ หุ หุ

น่าน ว่าแระ เหมือนเคยเหงงงง

แค่จอดคุยโทรศัพท์ครับ แบบว่าขับไม่โทร เลยหาปั๊มจอดคุย ไม่นึกเลยว่าจะโดน หุ หุ หุ

อ้าวรถน้องเปี๊ยกเองหรือเนี่ย

ณ.ปตท

ผม เป้คับยินดีที่ได้รู้จัก

สวัสดีครับ ผมเปี๊ยก ยินดีที่ได้โดนจับ อิ อิ อิ

คุ้น ๆ แฮะ

หวัดดีครับอาจารย์ คุ้นรถ หรือคุ้นคนไม่รู้ รู้แต่ว่าไปช่วยอาจารย์ทาสีของเล่นเด็กตอนเที่ยงๆ ที่อยุธยา ไม่รู้จำผมได้เปล่า :)

ชัดเจน....รอเจ้าของมามอบตัวครับ....

มอบตัวแล้วคร้าบ :)

คาปั้มเลย :ph34r:

เขามีแต่คาหนังคาเขา ทำไมผมไปคาปั้มก็ไม่รู้ 5 5 5

สงสัยแวะซื้อวุ้นเป็ด :lol: :lol: :lol:

น่าจะซื้อมากินสักหน่อยเนอะ 5 5 5

เจ้าของแอบซุ่มดูอยู่ตอนถ่ายป่าวนิ :D

ไม่ได้ทันสังเกตว่าโดนแอบถ่าย สงสัยจะโดนส่องแบบไม่รู้ตัว :)

ตาดีแอบเห็นวุ้นเป็ดด้วย เจ้าของรถมอบตัวด่วน

มอบตัวแล้วคร้าบ :)

รถใครเอ๋ย :)

รถผมเองคร้าบ :) :) :)

สงใสไปซื้อจิง ผมแอบอยู่ตั้งนานไม่เป็นเจ้าของ

ไม่ได้ไปซื้อ นั่งคุยโทรศัพท์กับลูกค้า ถ้ารู้ว่ารอจะลงไปทักแร้ว หุ หุ หุ

อัยย่ะ โดนกันอีกแว้ว มอบตัวด้วยนะฮ๊าฟฟฟฟ

มอบตัวแล้วคร้าบบบบบบ

โดนไปอีกหนึ่ง มอบตัวพร้อมค่าปรับ(วุ้นเป็ด)ด้วยครับ

มอบตัว แต่ไม่มีวุ้นเป็นได้เปล่าครับ อิ อิ อิ (ถามนิดนึงครับ ทำงานที่ รพ.เวชธนีหรือเปล่าครับ)

โดน โดน ด้วยล่ะ :D

โดน จริงๆ ด้วยอ่ะ :)

มอบตัวด้วยนะคร๊าบบบ

มอบตัวแล้วครับบบบบ

รถใครเอ่ย

รถผมเองคร้าบบบบบ

มารายงานตัวด่วนน

รายงานแล้วครับ :)

มอบตัวด้วยคร๊าบบบ

มอบตัวแล้วคร้าบบบบบ

รายงานตัวด้วยคราบ

รายงานตัวครับผ๊ม

ให้ไวคับพี่น้อง...

ไวยังคร้าบพี่น้องงงงงง

หลักฐานชัดเจน มอบตัวด้วยครับ

มอบตัวแล้วครับกัปตัน :) :) :)

มาช่วยตาม วุ้นเป็ด อิอิ

นึกว่าคนนี้จะจับผมได้คนแรกซะอีก อิ อิ อิ

:0028:

:) :) :)

:0080::0032:

อัยย่ะ

:0213: เริ่มโดนกันเยอะ ต้องระมัดระวังตัวบ้างแล้ว อิอิ

ขนาดในปั๊มยังโดนเรย รับรองไปไหนไม่มีรอด 5 5 5

หวัดดีครับอาจารย์ คุ้นรถ หรือคุ้นคนไม่รู้ รู้แต่ว่าไปช่วยอาจารย์ทาสีของเล่นเด็กตอนเที่ยงๆ ที่อยุธยา ไม่รู้จำผมได้เปล่า :)

งั้นงานนี้ก้อได้เจอกันอีกใช่ป่าวคับ ทักทายกานบ้างน๊า

งั้นงานนี้ก้อได้เจอกันอีกใช่ป่าวคับ ทักทายกานบ้างน๊า

ครับผม ผมทักหมดก๊วนอาจารย์เลย อิ อิ อิ

5555 จ่ายค่าปรับเลยคุณเปี๊ยก

จ่ายเป็นไรดีอะ คุณหมี 5 5 5

มอบตัว แต่ไม่มีวุ้นเป็นได้เปล่าครับ อิ อิ อิ (ถามนิดนึงครับ ทำงานที่ รพ.เวชธนีหรือเปล่าครับ)

ใช่ครับ ผมทำอยู่ที่ รพ.เวชธานีครับ หากเข้าไปใช้บริการเเวะทักทายกันได้ครับ ผมอยู่ตึกสอง

ใช่ครับ ผมทำอยู่ที่ รพ.เวชธานีครับ หากเข้าไปใช้บริการเเวะทักทายกันได้ครับ ผมอยู่ตึกสอง

ใช่ขับ Civic สีดำหรือเปล่า ครับ เมื่อก่อนเห็นจอดข้างตึก แต่เดี๋ยวนี้ไม่เห็นแล้ว กลัวโดนจับหรือเปล่า เลยเปลี่ยนที่จอด 5 5 5

มอบตัวแล้วครับเลี้ยง เหล้ามี้อนึงเลยครับพี่ :lol: :lol:

ว่าจะตามมากินวุ้นเป็ดซะหน่อย 555

ไม่ได้ซื้อมากิน อดกินกันถ้วนหน้า 5 5 5

เจอกันวันสร้างพระน่ะครับ :) :) :)

คุณเปี๊ยกโดนซะแระ

ครับโดนจนได้ครับคุณเกรียง อิ อิ อิ

ช่วงนี้เห็นสีเทาจะโดนจับกันบ่อยน่ะครับ

ผมว่าเดี๋ยวสีอื่นก็โดน แบบว่า หูตาไวกันทั้งนั้น 5 5 5

ใช่ขับ Civic สีดำหรือเปล่า ครับ เมื่อก่อนเห็นจอดข้างตึก แต่เดี๋ยวนี้ไม่เห็นแล้ว กลัวโดนจับหรือเปล่า เลยเปลี่ยนที่จอด 5 5 5

ถูกต้องละครับ ตอนนี้จอดประจำชั้น5ครับ พนักงานห้ามจอดต่ำกว่านี่ครับ ทำงานที่เดียวกันหรือครับ หรือว่าอยู่ที่ลุมพินี เจอกันทักกันบ้างครับ ผมทำอยู่แผนก อารบิกครับ

ถูกต้องละครับ ตอนนี้จอดประจำชั้น5ครับ พนักงานห้ามจอดต่ำกว่านี่ครับ ทำงานที่เดียวกันหรือครับ หรือว่าอยู่ที่ลุมพินี เจอกันทักกันบ้างครับ ผมทำอยู่แผนก อารบิกครับ

ผมพักอยู่ลุมพินีครับผม :)

ผมพักอยู่ลุมพินีครับผม :)

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ว่าแต่คันใหนครับ เพราะที่ลุมพินี มีหลายคันครับส่วนมากเป็นของบ้านเก่า จะได้แอบไปจับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ว่าแต่คันใหนครับ เพราะที่ลุมพินี มีหลายคันครับส่วนมากเป็นของบ้านเก่า จะได้แอบไปจับ

ผมอยู่ตึก G ครับ ไม่ต้องแอบจับครับ มาจับเลย 5 5 5

ที่นี่มีของบ้านเก่าด้วย ผมไม่กล้าทักเขาอ่ะ :)

แล้วของคุณยาติดสติกเกอร์ใหม่หรือเก่าครับ

เจอกันสวนกันทักกันได้น่ะครับ :)

ถ้าเจอที่เดิมอีกจะจับอีกนะคร้าบบบบบ

:0064: แลกกะวุ้น1กล่อง

ได้เลย อย่าลืมลงมาทักกันด้วยน่ะครับ อิ อิ อิ