Jump to content

Recommended Posts

รูปอาจจะเล็กไปหน่อยนะครับ เพื่อความสะดวกในการ Upload

แต่ถ้าพี่ๆสมาชิกอยากได้ บางรูป เป็นไฟล์ใหญ่ๆ เดิมๆ แจ้งมาครับ เด๋ว Mail ไปให้ได้ครับ

รูปเยอะมากเลยพี่ สุดยอดเลย ขอบคุณครับ ^ ^

ยินดีอย่างยิ่งครับ

(หรือไมไ่ด้ชม แต่ประมาณว่า มันเยอะไป หรือ เยอะซะปล่าว ไม่มีสาระ 5555+)

ส่งเมล์คงไม่ไหวมังครับ ผมว่า Write ลงแผ่น DVD แล้วส่งต่อกันแบบ pay it forward ดีมั๊ยครับ

ผมเห็นกล้องเทพๆมีหลายตัวอยู่อยากได้หมดเลย :P

ส่งเมล์คงไม่ไหวมังครับ ผมว่า Write ลงแผ่น DVD แล้วส่งต่อกันแบบ pay it forward ดีมั๊ยครับ

ผมเห็นกล้องเทพๆมีหลายตัวอยู่อยากได้หมดเลย :P

รูปอาจจะเล็กไปหน่อยนะครับ เพื่อความสะดวกในการ Upload

แต่ถ้าพี่ๆสมาชิกอยากได้ บางรูป เป็นไฟล์ใหญ่ๆ เดิมๆ แจ้งมาครับ เด๋ว Mail ไปให้ได้ครับ

ทั้งหมดคงไม่ไหวอย่างที่พี่ต้นบอกอะครับ ถ้าบางรูปอะได้เลยครับ

รูปสวยมากครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ

แหร่ม สวย หล่อ ทั้งคนรถเลย

ช่ายครับ วัตถุสวย ถ่ายยังไงก็สวย

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ มีรถผมด้วย

ลงทุนขึ้นไปยืนถ่ายบนท้ายรถเลย สุดยอด :D

ขอบคุณที่นำมาให้ชมครับ มีรถผมด้วย

ลงทุนขึ้นไปยืนถ่ายบนท้ายรถเลย สุดยอด :D

ขนาดลงทุนยังไม่สวยเลยอะครับ

ขอบคุณมากๆครับ รูปเยอะจริงๆ ถ่ายติดผมด้วย :D

ยินดีค๊าบบ หล่อๆเลยครับ

มีรูปผมด้วย 555 มองหารถผมอยู่

ทางเข้าวัด ผมแซดตามมาได้แค่ครึ่งขบวนหลังเองอะครับ

รูปเยอะเชียว ขอบคุณครับ(แอบมีรูปผมด้วยกะลังฟังพระสวดเลย) ^^

ขอบคุณครับ

555 มีทั้งรถ ทั้งผมด้วย 3 ภาพเลย

รูปละ 3 บาทนะครับ ^ ^

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆค่ะ :0130:

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ คร้า บ บ แหล่มเลย

ขอบคุณสำหรับรูปสวยครับ..

ยินดีครับผม

ชมกันจุใจเลยครับ ขอโทษที่ไม่ได้ทักในงานครับ เพราะจำไม่ได้จริงๆ พอมาเห็นภาพหนุ่มเสื้อแดงที่กำลังเปลี่ยนยางร้องอ๋อเลย ;)

คราวหน้าถ้าเจอกันจะเข้าไปทักนะครับ :lol:

รูปสวยและชัดมากครับบ. แต่ว่ารถยางแบนน่าจะเรียกพี่น้องCCTH. ไปช่วยนะครับบ หลายๆคนคงแป๊บเดียววว

มีรูปผมด้วย ^ ^

ผมว่ากล้องพี่เนี่ย แถบจะมีครบทุกคนและทุกคันเลยนะเนี่ย เก็บรายละเอียดเยอะมากครับ

ชมกันจุใจเลยครับ ขอโทษที่ไม่ได้ทักในงานครับ เพราะจำไม่ได้จริงๆ พอมาเห็นภาพหนุ่มเสื้อแดงที่กำลังเปลี่ยนยางร้องอ๋อเลย ;)

คราวหน้าถ้าเจอกันจะเข้าไปทักนะครับ :lol:

ผมก็พยายามทักคนที่ผมจำได้และชัวร์อะครับ มี 2 คน พี่ป๊อบ กับคุณปู่ นอกนั้นก็ไม่ได้ทักใครเพราะจำมะได้เหมือนกานน

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆค่ะ

ขอบคุณค๊าบบบ

รูปสวยและชัดมากครับบ. แต่ว่ารถยางแบนน่าจะเรียกพี่น้องCCTH. ไปช่วยนะครับบ หลายๆคนคงแป๊บเดียววว

ขอบคุณครับ งานบุญยังไม่เสร็จอะครับ เลยไม่กล้ารบกวน (เกือบครึ่งชั่วโมงเหมือนกันนะคับ แฮ๊กๆ)

มีรูปผมด้วย ^ ^

ผมว่ากล้องพี่เนี่ย แถบจะมีครบทุกคนและทุกคันเลยนะเนี่ย เก็บรายละเอียดเยอะมากครับ

ถ่ายไม่สวย เอาเยอะไว้ก่อนครับ

มีรูปรถผมด้วย ^^ ขอบคุณคร๊าบบบบ :D :D :D

ยินดีคร๊าบบบ

ขอบคุณ สำหรับ รูปนี้ครับ

จัดไปครับ หวังว่าจะไม่ผิดหวังกับหน้าที่ผม

เสียดาย ไม่ได้อยู่จนงานจบ เลยได้ภาพไม่ครบเลย T T