Jump to content

Ing+1 N-Spec FD1 Bluish Silver Metallic : AEi DRM

Recommended Posts

เหยดดดดด อย่างโหดอ่ะ

เอาบ้างมะ :0154:

สวัสดีครับพี่เอ๋ ING+1 ^^

ปล. ขอโทษที่ขับจี้พี่นะครับ

สบายๆน้อง ไว้รอบหน้าไปมิดไนทกัน

วันนั้นสงสารน้อง 2 คนบนรถเห็นจับกันแน่นเลย :0166:

ขับจี้หรือดูดตรูดหว่ะ

:0133:

ลงทุนขนาด

อารมค้าง :0060:

อยากได้มั้งจัง เรนฮาร์ทๆ

:0051:

อิอิ เอามะ

ขอหาท่อโดนๆได้ก่อนน๊าาาาาา :0135:

สงสัยรอบหน้าต้องรื้อภายในออกด้วยครับพี่เอ๋ แชมป์ชัวร์ :D

ว๊ายยยยยย ไม่ต้องถึงขนาดนั้นก็ได้ฮะ ป้อง :0051:

ดีครับพี่เอ๋ ได้แชมป์ไหมพี่ คราวหน้าถอดกันชนหน้าเลยไหมพี่ อิอิ

ไม่เข้าที่สุดท้ายก็ถือว่าโชคดีแล้วฮะ ........ รอบหน้าเปลือยให้หมด 55555555 :0005:

ไม่ได้เจอนานละนะ คิๆ

เจอแต่อีเม่าดิ คนแก่โดนทอดทิ้ง น้อยจายยยยยยยย :0008:

โอ๋ พี่เอ๋ๆ ๆ ทำเป็นน้อยใจ วันหลัง ไปร้านพี่โจ๊ก จะไม่เอาแฟนไป เห็นเด็กร้านนั้นละ ตะหงิดไงมะรุ ;) ;) ;)

นึกว่า เม่า จะช่วยจัดหนักเกียร์พี่ให้โหน่ย จะได้หาเรื่องสับเกียร์ดา

น้องทำซ้อไม่ว่าชัวร์ ...... แต่ถ้าพี่ทำเอง นั่งรถเมล์ไปทำงานแน่นอน :0147:

เดะไปเจออีกรอบจะเหยียบ n แล้วดึงลง 1 แรงๆเลยนะครับ จัดให้ๆ กิกิ

Type F ชุดที่ร้านสเปค + สี โดนใจสุดๆ ขาดอย่างเดียวไม่มีตังค์ :0092:

เดะกลับไปจะแวะไปถามให้นะครับ

ระเบิดของ รอบนี้สงสัยไป คบเค แน่เลยครับพี่เอ๋

อยากอยู่ๆ แต่เป๋าแบนๆ :0219:

โอ๋ พี่เอ๋ๆ ๆ ทำเป็นน้อยใจ วันหลัง ไปร้านพี่โจ๊ก จะไม่เอาแฟนไป เห็นเด็กร้านนั้นละ ตะหงิดไงมะรุ ;) ;) ;)

มามะ รอนานละ :0004:

เดะไปเจออีกรอบจะเหยียบ n แล้วดึงลง 1 แรงๆเลยนะครับ จัดให้ๆ กิกิ

เดะกลับไปจะแวะไปถามให้นะครับ

รู้แล้วบอกละ รออยู่ๆ :0068:

ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะครับ คิดถึง

คิดถึงจิงป่าว วันอาทิตย์ว่ายน้ำ ???? :0055:

นานมากๆครับ กิกิ

อีเม่า เรามีนัดว่ายน้ำกันนะ :0172:

17 พฤษจิกา ถ้าว่าง เชิญไปร่วมงานของคลับกันหน่อยนะครับ

http://www.civicclubthailand.com/board/index.php/topic/4840-%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%84%E0%B9%89%E0%B8%99%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%96%E0%B8%AA%E0%B8%A7%E0%B8%A2-ccth-%E0%B9%80%E0%B8%82%E0%B9%89%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B9%88%E0%B8%A7%E0%B8%A1%E0%B8%87%E0%B8%B2%E0%B8%99-honda-day-live-nig/

• 4 weeks later...