Jump to content

Recommended Posts

หล่อได้ใจสุดๆเลยอ่ะคันนี้....เหนแล้วอยากจะกรี๊ด!!!!!

ว้าวววว....มีสาวกรี๊ดดดดดดด

หลงรัก Spoon

เค้าเขิลลลลน้า เตงงงง

ตกลงแก็สติดเอง หรือ เอาไปให้ครับ ??

ติดเองครับ ไม่เสียใจเรยที่ติดไป ประหยัดไปเยอะะะะะมว๊ากกกกก

ว้าวววว....มีสาวกรี๊ดดดดดดด

กรี๊ดมากกกกกกกกกก กรี๊ดสลบเลย รักที่สุดอ่ะ Spoon.....

ยังไง ยังไง อิอิ

:0126:

ท่าทางจะเอาจิงแฮะ คริคริ

กรี๊ดมากกกกกกกกกก กรี๊ดสลบเลย รักที่สุดอ่ะ Spoon.....

มา Spoon มั้ยคะ :0102:

เห็นผมก็อย่าลืมทักนะะ จี้ตูด+บีบแต ดังๆๆเรย

จังหวะนี้เรยนะ 12 123 12 12 1..รู้กัน อิอิ

ท่าทางจะเอาจิงแฮะ คริคริ

มา Spoon มั้ยคะ :0102:

อยากไปใจจะขาด กัวมาม๊า จะเชือดคอเอาน่ะสิ แต่งรถไม่เหมือนผู้หญิงเลยอ่ะ 55555

(เด๋วแอบแว๊ปปปปปมาประจำอ่ะ ของรักของชอบ เหนแล้วมีความสุข ^__________^

อยากไปใจจะขาด กัวมาม๊า จะเชือดคอเอาน่ะสิ แต่งรถไม่เหมือนผู้หญิงเลยอ่ะ 55555

(เด๋วแอบแว๊ปปปปปมาประจำอ่ะ ของรักของชอบ เหนแล้วมีความสุข ^__________^

เด๋วถ้าพี่อัพไรเพิ่มจะรีบมาลงนะคะหนู ^_^

พี่ สปูนสีเงินโหดป่าว แต่มันติดตรงไม่มีเบรค เนี่ยดิ ผมถึงไม่อยากเปงสปูน เรยจะเป็น ไทอาตัวแข่งแทน

เด๋วถ้าพี่อัพไรเพิ่มจะรีบมาลงนะคะหนู ^_^

คะพี่ แค่ได้เหนก็ยิ้มได้มีความสุขละ...ก่ะรถแนวที่ชอบแบบสุดๆ จะรอดูนะคะีพี่ จัดเต็มไปเลย....(เด๋วจะแอบไปเอามาไว้บ้านทั้งคันเลย 5555)

พี่ สปูนสีเงินโหดป่าว แต่มันติดตรงไม่มีเบรค เนี่ยดิ ผมถึงไม่อยากเปงสปูน เรยจะเป็น ไทอาตัวแข่งแทน

ก้อโอนะ ค่อยๆทำไป เด๋วก้อเป็นสปูนเอง อิอิ

คะพี่ แค่ได้เหนก็ยิ้มได้มีความสุขละ...ก่ะรถแนวที่ชอบแบบสุดๆ จะรอดูนะคะีพี่ จัดเต็มไปเลย....(เด๋วจะแอบไปเอามาไว้บ้านทั้งคันเลย 5555)

ง่ะ...ก้อตามอีกนิสนุงอ่ะนะ มันยังติดใจอยู่ อิอิ

ก้อโอนะ ค่อยๆทำไป เด๋วก้อเป็นสปูนเอง อิอิ

ง่ะ...ก้อตามอีกนิสนุงอ่ะนะ มันยังติดใจอยู่ อิอิ

เด๋วจะแอบตามไปเงียบๆ ฟ้าๆ แบบในสนามดีไหมน๊า....

เด๋วจะแอบตามไปเงียบๆ ฟ้าๆ แบบในสนามดีไหมน๊า....

อ่ะนะ...ตามมาเร้ย อิอิ

เบรคสีฟ้า !!! แจ่มเนอะพี่ ^^

แจ่มแท้เหลา

พี่เอ๋....กันชนหน้า จัดที่ไหนมาครับพี่ ^^

ไม่ค่อยอยากแนะนำครับ เพราะกว่าจะออกมาเนียนแบบนี้ พี่แทบจะทำเองเรยดีก่า 555 ดูทุกมิติ ทุกกระเบียดนิ้ว

ตาเอ๋ น้องๆ เรียกร้อง เปิดห้อง spoon อิอิ

จายเย็นน เด๋วให้ผมไปอัพอะไรอีกนิสโหน่ยก่อนนะ เด๋วอายเค้า :0102:

จายเย็นน เด๋วให้ผมไปอัพอะไรอีกนิสโหน่ยก่อนนะ เด๋วอายเค้า :0102:

ไรนะ ตาเอ๋ จะวาง K20A เหรอ สุดยอดดดดด