Jump to content

ติดสติกเกอร์เวปโน้นขอระบายหน่อยครับ

Recommended Posts

ที่แท้คู่กรณีก็คือคุณตาต่ำมือจับประจำเวปเรานี่เองไม่มีอะไรหรอกครับเพื่อนผมมันงงนะครับว่าทุกทีเวลาใดนปาดหน้าแล้วก๊ไปเลยไม่เคยเห็นชลออย่างนี้ก็จบกันไปด้วยดีนะครับเพราะเค้าก็รู้สึกเคยเห็นรถคุณตาต่ำเหมือนกันเดี๋ยวโทรไปบอกเค้าอีกทีเพราะเห็นกำลังไปเอาปืนบ้านพ่อเค้ามาคงไม่ต้องใช้แล้วใช่ไหมครับคุณตาต่ำ555

• Replies 51
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

นายตาต่ำ

ผมขอมาชี้แจงครับ คงต้องรบกวนฝากพี่ชิตไปขอโทษเพื่อนพี่ด้วยครับ เมื่อเช้าตอนเกิดเหตุผมกะแล้วว่าน่าจะโดนว่าแน่นอน ขอชี้แจงดังนี้ รถfmFDเพื่อนพี่สีขาวผมเจอบ่อยครับ เคยทักและเคยจับด้วย ซึ่งเหตุการณ์ในเช้าน

Tommie

นั่นไง ออกทะเลมาที่ผมแล้ว   เดี๋ยวปลายๆเดือนออกให้ครับ เดี๋ยวอาทิตย์นี้สรุปเงินก่อน จะได้เบิกต่อ   เรื่องสติกเกอร์นี้ผมเห็นด้วยนะครับ จะติดสติกเกอร์อะไรอย่างไปใส่ใจครับ อย่าสร้างความบาดหมางให้ก

Tommie

เดี๋ยวจะยาวไป ก่อนโพสท์ อ่านให้จบทุกข้อความก่อนนะครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นปล่อยไก่กันไปเป็นเล้า   เรื่องราวไม่เข้าใจในอารมณ์และการขับขี่ที่เกิดขึ้น ดูเหมือนเป็นเรื่องสติกเกอร์ ปาดกัน แต่มาเฉลยแล้วที่ตา

ที่แท้คู่กรณีก็คือคุณตาต่ำมือจับประจำเวปเรานี่เองไม่มีอะไรหรอกครับเพื่อนผมมันงงนะครับว่าทุกทีเวลาใดนปาดหน้าแล้วก๊ไปเลยไม่เคยเห็นชลออย่างนี้ก็จบกันไปด้วยดีนะครับเพราะเค้าก็รู้สึกเคยเห็นรถคุณตาต่ำเหมือนกันเดี๋ยวโทรไปบอกเค้าอีกทีเพราะเห็นกำลังไปเอาปืนบ้านพ่อเค้ามาคงไม่ต้องใช้แล้วใช่ไหมครับคุณตาต่ำ555

ปรกติผมทักหมดทั้งสองเวปแหละครับ พอดีวันนี้ไม่มีจ้งหวะเพราะมัวแต่เซ็งกับมิตซูปาเจโรอยู่ครับ

เหตุการณ์แบบนี้ ถ้าเจอคูกรณีกันจริงๆ ไม่มีอะไรเลยเนอะ

ปรบมือให้ตั้มด้วย แน่นอนจริงๆคับ

เพิ่งเข้ามาอ่านอ่ะครับ เพิ่งทำบุญมานะครับ พวกเรารักกันนะ อยากไปถล่มเวปโน้นจัง :0208: :0208: :0208: :0208:

เป็นผมจะลงมาเต้นกังนัมสไตล์ เพื่อเป็นการขอโทษ

:lol:

ใจเย็น ให้อภัยกัน ส่วนจะเว็บไหนมิตรภาพก็เกิดขึ้นได้ อย่ามองเป็นเว็บข้า คลับเอ็ง

:)

ส่วนมากคนเขาก็ไม่ได้รู้เรื่องภายในนั้นครับ

ปาดหน้ากันแค่นี้ ต้องใช้ปืนเลยเหรอ

เฮ้ย ไม่อยากคิดต่อเลยถ้าไม่ได้เอามาขู่กันเฉยๆถ้ายินกันมาจริงๆ

จะเป็นยังไง ผลสุดท้าย ก็คนยิงนั้นแหละ แล้วถ้าเป็นปืนเถื่อนอีก

โอ้ ยิ่งไปใหญ่ ยังไงก็ใจเย็นๆนะครับ นึกคนข้างหลังบ้าง

บ้านเมือง เดือดร้อนวุ่นวายพอแล้ว รบกวนนะพิจารณาด้วยนะครับ

เพิ่งเข้ามาอ่านอ่ะครับ เพิ่งทำบุญมานะครับ พวกเรารักกันนะ อยากไปถล่มเวปโน้นจัง :0208: :0208: :0208: :0208:

อย่าเลย ปล่อยเว็ปนู้นไปเหอะ เรามาสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้บ้านเราดีกว่า

เอาเลยครับกลางวันไม่มีด่านแล้ว อีกอย่าง CIVIC ได้เป็นข่าวอีก.....อิอิ

ผมว่ามันอยู่ที่ตัวบุคคลนะครับ

เรื่องระหว่างเวป มันไม่มีอะไรแล้ววววว......

ปล. เคยเจอรถติดติกเกอร์เวปนู้นเหมือนกัน ทักทายด้วยการบีบแตรไป2ครั้ง

พร้อม รถตดไป 2-3 ดอก อิอิ

เดี๋ยวจะยาวไป :P ก่อนโพสท์ อ่านให้จบทุกข้อความก่อนนะครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นปล่อยไก่กันไปเป็นเล้า

เรื่องราวไม่เข้าใจในอารมณ์และการขับขี่ที่เกิดขึ้น ดูเหมือนเป็นเรื่องสติกเกอร์ ปาดกัน แต่มาเฉลยแล้วที่ตาตั้ม :lol: ของเราเอง

อ่านดีๆนะคับ เป็นอารมณ์ในการขับขี่บนถนนปกติแหละครับ ขับรถกะลังเซ็งกับรถอื่น แต่มันดันมาจ๊ะเอาตรงตอนจบที่ไปปาดเอารถเพื่อนเวบโน้นขับอยู่พอดี

เลยเป็นประเด็นขึ้นมาครับ แต่จริงๆ ไม่มีอะไรเลย ถ้ารถเพื่อนเวบโน้นเป็นรถเมล์ ตาตั้มก้อคงปาดหน้าทิ่มอยู่ดี เพราะมันเป็นจังหวะการขับที่ต้องเข้่าเลนตอนนั้น

ตาตั้มก้อมาขอโทษขอโพยกันไป เข้าใจอารมณ์กันแล้ว :lol: อย่าไปเปิดประเด็นเรื่องอื่นเลยนะคับ

มองในแง่ดี ถ้าคุยกันเข้าใจกัน ผิดก้อขอโทษกัน แบบนี้ สังคมน่าอยู่คับ :)

ผมยังเคยปาดหน้ารถพี่ชิตเลย(ประจำ)----->ขับช้ามากอิๆๆ B) ...ล้อเล่นๆๆครับ :P ยังไงก็เพื่อนๆกันทั้งนั้นครับบางทีมองรถแป้บเดียวก็รู้แล้วว่าต้องเล่นเว็ปแน่ๆๆเลย อย่างน้อยเราก็ชอบแต่งรถเหมือนๆๆกันคร้าบ....บ ผมได้เพื่อนๆใหม่ๆเพิ่มขึ้นมากมายก็เพราะการแต่งรถนี่แหละคร้าบบบบ :wub:

ผมขอมาชี้แจงครับ คงต้องรบกวนฝากพี่ชิตไปขอโทษเพื่อนพี่ด้วยครับ เมื่อเช้าตอนเกิดเหตุผมกะแล้วว่าน่าจะโดนว่าแน่นอน ขอชี้แจงดังนี้ รถfmFDเพื่อนพี่สีขาวผมเจอบ่อยครับ เคยทักและเคยจับด้วย ซึ่งเหตุการณ์ในเช้านี้พอดีผมขับมาเลนซ้ายสุด เพื่อนพี่ขับอยู่เลนกลางครับ"และในเลยไหล่ทางซ้ายนั้นมีรถมิตซูสีทองขับคล่อมเลนอยู่"โดยผมได้กระพริบไฟให้เค้าเลือกว่าจะวิ่งเลนไหนเพราะด้านหน้าว่างมากครับ พอเค้าหลบซ้ายผมก็แซงขึ้นไป เป็นจังหวะที่รถเพื่อนพี่จะเปลี่ยนเลนมาเหมือนกัน แต่พอผมขับผ่านมิตซูปาเจโร่ เค้าบีบแตรใส่ผม ผมเลยชลอ ทำให้เพื่อนพี่ที่กำลัอเปลี่ยนเข้าเลนซ้ายต้องเบรค ซึ่งผมมองกระจกหลังและรอให้เพื่อนพี่ขับขึ้นมา เพื่อขอโทษ แต่เพื่อนพี่ไม่ได้ขับขึ้นมาครับ ผมคงต้องฝากขออภัยขออภัยเพื่อนพี่ผ่านทางนี้ด้วยครับ หวังว่าคงได้ทักทายเพื่อนพี่อีกเพราะเส้นนี้มีFDทั้งสองบ้านวิ่งกันพอสมควรครับ

เยี่ยมเลยครับ ตั้ม เหตุการณ์ เฉพาะหน้ามันก็แบบนี้แหละ บน ถนน อะไรก็เกิดขึ้นได้ มีทั้ง คน พอใจและไม่พอใจ พลาดไป ขอโทดกัน แมน โครตๆ อิอิ

มันคงไม่ต้องถึงกับ พกปืนไว้ในรถหรอกครับ พี่ชิต อิอิ

พกปืนไม่ใช่ว่าจะไม่โดนปาดหน้า ใช่ไหม ครับ เดี๋ยวเหมือนลูก สส.อ่ะ ไม่อยากเห็นข่าว FD ยิงกันเอง อิอิ

เดี๋ยวจะยาวไป :P ก่อนโพสท์ อ่านให้จบทุกข้อความก่อนนะครับ เดี๋ยวจะกลายเป็นปล่อยไก่กันไปเป็นเล้า

เรื่องราวไม่เข้าใจในอารมณ์และการขับขี่ที่เกิดขึ้น ดูเหมือนเป็นเรื่องสติกเกอร์ ปาดกัน แต่มาเฉลยแล้วที่ตาตั้ม :lol: ของเราเอง

อ่านดีๆนะคับ เป็นอารมณ์ในการขับขี่บนถนนปกติแหละครับ ขับรถกะลังเซ็งกับรถอื่น แต่มันดันมาจ๊ะเอาตรงตอนจบที่ไปปาดเอารถเพื่อนเวบโน้นขับอยู่พอดี

เลยเป็นประเด็นขึ้นมาครับ แต่จริงๆ ไม่มีอะไรเลย ถ้ารถเพื่อนเวบโน้นเป็นรถเมล์ ตาตั้มก้อคงปาดหน้าทิ่มอยู่ดี เพราะมันเป็นจังหวะการขับที่ต้องเข้่าเลนตอนนั้น

ตาตั้มก้อมาขอโทษขอโพยกันไป เข้าใจอารมณ์กันแล้ว :lol: อย่าไปเปิดประเด็นเรื่องอื่นเลยนะคับ

มองในแง่ดี ถ้าคุยกันเข้าใจกัน ผิดก้อขอโทษกัน แบบนี้ สังคมน่าอยู่คับ :)

ผมก็คิดอย่างนั้น ตั้งแต่แรกครับ พี่ทอม ^^ เหมือนที่โพสไปหน้าแรกๆ ว่า จังหวะการขับ บางที มันอาจจะไป ทำให้ใครไม่พอใจบ้างก็ได้

แต่การรับผิด และ การแก้ไข สำคัญกว่า การ นั่งด่าทอกัน หรือ อวดสักดากันมากกว่าครับ ^^

ประเด็ดจริงๆมันก็แค่ เรื่อง พฤติกรรมการ ขับ ไม่ใช่ สติ๊กเกอร์ คลับ

เจอมากับตัวเหมือนกันครับ แถวปิ่นเกล้า มาจี้ มาปาด เห้อออ เกิดไรกันขึ้น ไม่อยากจะประจาร = ="

ผมอยู่แถวปิ่นเกล้าเหมือนกันสีขาวแต่คงไม่ใช่ผมเพราะรถผมเต่าเรียกพี่ นะ55 อย่างไงถ้าไม่ทำเกินไปก็ลืมๆไปเถอะครับ

ผมอยู่แถวปิ่นเกล้าเหมือนกันสีขาวแต่คงไม่ใช่ผมเพราะรถผมเต่าเรียกพี่ นะ55 อย่างไงถ้าไม่ทำเกินไปก็ลืมๆไปเถอะครับ

พี่ชิต คนนี้น้องชายผม ถ้าเจอกันก้อชวนกันมาลพบุรีซะพร้อม ๆ กันนะคับ 555