Jump to content

นายยุทธศักดิ์ แสงคำ ถ้ายังอยู่ในคลับ ออกมาโชวความเป็นลูกผู้ชายด้วยครับ (จากบ้านหลังเก่

Recommended Posts

ล่าสุดได้ที่อยู่มาแล้วครับ บ้านจริงๆเค้าอยู่

327/185 หมู่ 9 ตำบล หนองปรือ อำเภอ บางละมุง จ ชลบุรี

ที่นี่ครับส่วนที่ให้ส่งของน่าจะเป็นที่ทำงาน

ชื่อ/สกุล นาย ยุทธศักดิ์ แสงคำ

Name/Surname Mr. YUTTHASAK SAENGKHAM

สถาบัน/มหาวิทยาลัย สถาบันเทคโนโลยีพระจอมเกล้าเจ้าคุณทหารลาดกะบัง

ตำแหน่งปัจจุบัน กำลัง ศึกษาบัณฑิตอิเล็กทรอนิกส์ชีวการแพทย์ ชั้นปีที่ 2

การศึกษา ปริญญาโท อิเล็กทรอนิกส์ชีวการแพทย์

สาขาวิจัยที่เชี่ยวชาญ biomechanics

เบอร์โทรศัพท์ 0814349646

ที่อยู่ที่เค้าให้มา ตกลงเป็นทีั่ทำงานครับ

บริษัท บิ๊กมาร์ท ซิทเต็ม จำกัด

100/555 ซ.มีสุข2 ถ.แจ้งวัฒนะ แขวงทุ่งสองห้อง เขตหลักสี่ กทม.

ลองส่งเรื่องไปที่แผนกบุคคลดูซิครับ ไหนๆก็เป็นบริษัทแล้ว

ลองส่งเรื่องไปที่แผนกบุคคลดูซิครับ ไหนๆก็เป็นบริษัทแล้ว

เป็นความคิดที่ดีมากครับ

ดันผู้ต้องหาเด็กเรียนปริญญาโทหน่อยครับ

อัพเดทล่าสุดจากข้อความเค้านะครับ

"เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดการให้คับ ขอโทษ ที่ทำให้เป็นห่วง"

อัพเดทล่าสุดจากข้อความเค้านะครับ

"เดี๋ยวพรุ่งนี้จัดการให้คับ ขอโทษ ที่ทำให้เป็นห่วง"

เขาเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่าครับอาจารย์ - -"

แต่ก็นะ ไหนๆ เขาก็จะโอนกะตังค์ให้แล้ว ก็ยินดีด้วยครับอาจารย์ ^ ^

อัพเดทต่อนะครับ

เค้าขอโทษ และจะโอนให้ เค้าไปต่างจังหวัดสองวัน แล้วไม่ได้เอามือถือเครื่องนี้ไป ก็ต่างๆนาๆ.......... ว่าไป ก็รอดูพรุ่งนี้ครับ

ใกล้จบแล้วครับอาจารย์รูฟ

หวังว่าไม่มีภาคต่อนะครับ ;)

เอาใจช่วยนะครับผม

ขอบคุรครับพี่ชาย ผมก็หวังว่าอย่างนั้นครับ

อ้างว่าลืมโทรศัพท์ไม่ได้หรอก ของมันต้องรับผิดชอบ บอกเค้าสักคำวันใหนโอนให้ จบๆ

เค้าอุตส่าห์ลดแหลก แจกฟรีขนาดนั้น เสียสถาบัน เสียสกุล เสียเครดิต เสียชื่อคลับจริงๆ ทำไปได้

จะรู้้ตัวใหม ทำให้คนแถวนั้นเสียชื่อไปด้วย

ยังงัยก็ขอให้เค้าทำได้ตามที่พูดนะครับจารย์รูฟ

อ้างว่าลืมโทรศัพท์ไม่ได้หรอก ของมันต้องรับผิดชอบ บอกเค้าสักคำวันใหนโอนให้ จบๆ

เค้าอุตส่าห์ลดแหลก แจกฟรีขนาดนั้น เสียสถาบัน เสียสกุล เสียเครดิต เสียชื่อคลับจริงๆ ทำไปได้

จะรู้้ตัวใหม ทำให้คนแถวนั้นเสียชื่อไปด้วย

ยังงัยก็ขอให้เค้าทำได้ตามที่พูดนะครับจารย์รูฟ

ขอบคุณมากครับที่เข้าใจความรู้สึกผม อ้างว่าลืมสารพัด ผมขี้เกียจพิมพ์ให้ดุครับทางข้อความ อ้างเยอะมากๆ

แล้วอีกอย่างเค้าบอกรับปากสองครั้งเลยครับว่าจะโอนให้

ขอบคุณทุกท่านนะครับ รอดูพรุ่งนี้อีกที

คนคตโกงแบบนี้ไม่ควรอยู่ในสังคม ผมจึงยอมไม่ได้ครับ

พรุ่งนี้ไม่โอน ก็.... ไม่ต้องตามเรื่องให้โอนแล้วครับ แบบนี้ เอาเรื่องครับ ไม่ต้องตามเรื่อง