Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

.....พอเป็นสีขาวเด่นขึ้นมาเลย...ฝาหน้า  ฝาหลัง ...ดูกี่ที บอกได้เลย ล้อโหดอะ.....ส่วน 6500 พี่ไปไกลแล้วลงตัวสุดแล้ว....เห็นเที่ยวหาของเดิมมาใส่อยู่อีก..กะเก็บทุกเม็ดเลยอะ...

ปล....ดูแบล็คกลาวด้านหลังดิ...มันมืดมากเลยอะ....... :P  :P

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

กินกาแฟกันมั้ย

กาแฟขุกไล่ ที่อาเมซอน กินแล้วเพิ่มแรงม้าดีเหมือนกันนะครับน้องเจมส์

.....พอเป็นสีขาวเด่นขึ้นมาเลย...ฝาหน้า  ฝาหลัง ...ดูกี่ที บอกได้เลย ล้อโหดอะ.....ส่วน 6500 พี่ไปไกลแล้วลงตัวสุดแล้ว....เห็นเที่ยวหาของเดิมมาใส่อยู่อีก..กะเก็บทุกเม็ดเลยอะ...

ปล....ดูแบล็คกลาวด้านหลังดิ...มันมืดมากเลยอะ....... :P  :P

ขอบคุณมากนะน้องkid ที่ช่วยหาของให้ แต่ไม่รู้เมื่อไรจะครบกับเค้ามั้ง

ขอบคุณมากนะน้องkid ที่ช่วยหาของให้ แต่ไม่รู้เมื่อไรจะครบกับเค้ามั้ง

เอาแล้วหล่าว จะครบเกินหน้าเกินตาอีกแล้ว

ใครเอ๋ยหล่อฟุดๆ คู่กับFEELซะด้วย

ขอเก็บรูปคู่กับFEELซะหน่อยครับ อาทิตหน้าจะขึ้นสไสด์ออนกลับกรุงเทพแล้วเจ้าของไม่ยอมบอกว่าเอาไปทำอะไรต่อ

คืนวันเสาร์ ใครว่างบ้างครับ ไปวิ่งเล่นๆกันมั๊ย ยังไม่ได้ทดสอบช่วงล่างเดิมๆกันเลย ผมกับคิด สแตนบายแล้วกล้องชาร์คไฟไว้ตั้งแต่อาทิตยที่แล้วยังไม่ได้ใช้ทีเดี๊ยวจะเสื่อม

JS โหดมากขอบอก ขับไปไหนมีแต่สาวเหลียว

นายแบบสั่งตรงมาจาก Fast 6เลย

สาวโตโยต้า บอกว่า พี่ 1 แต่งตัวเก่งมาก แนวๆๆๆๆ

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ครับ น้องต่อโอกาสหน้ามาอีกนะครับ

ยินดีเช่นกันครับ สำหรับมิตรภาพดีๆ ความรู้สึกดีๆ