Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

จัดไม่ทันทีมงานแล้วเนี่ย เหลืออีกตั้งหลายวันกว่าจะกลับ

อัพเดท วันนี้ไปเอาห้างแอบเห็นแก้มคัยไม่รู้ ตั้งลายอยู่ที่อู่ เดิมมากๆ

อัพเดท วันนี้ไปเอาห้างแอบเห็นแก้มคัยไม่รู้ ตั้งลายอยู่ที่อู่ เดิมมากๆ

นั่นไงออกมาแล้ว ลายสามแน่เลย ลายหนึ่งบานนึง ลายสองบานนึง

เอา แล้วไง บอกใบ้ซะขนาดนี้ ไม่แดงให้รู้ไป

สีในตำนานมาอีกคันแล้ววววว รับรองสวยเด่นแน่ๆ

สีแดงลงตัวที่สุดเลยครับ เห็นด้วยอย่างแรง อยากให้สำเร็จไวๆนะครับเอาใจช่วยจะได้มีรถหล่อในสงขลาเพิ่มขึ้นอีกคัน

สีแดงลงตัวที่สุดเลยครับ เห็นด้วยอย่างแรง อยากให้สำเร็จไวๆนะครับเอาใจช่วยจะได้มีรถหล่อในสงขลาเพิ่มขึ้นอีกคัน

............แดง RR........

............แดง RR........

โหวตกันแล้วแดงเยอะสุด แต่เจ้าตัวจะเอาม้ายไม่รุ้

ลุ้นๆๆ

ตอนนี้เก็บใบเคลมที่ละชิ้นอยู่ครับ ตามพี่ 1 สุดแนวแนะนำ นานนิดนึง ก่อนประกันหมด ตอนนี้นั่งแลสีไปพลางๆ

ได้มา 3 แดง

แดงมูเก้น R81 Milano Red

แดงมาสด้า A4A True Red

แดงเฟอร์รารี่ Rosso Corsa Red

ไม่รู้จะได้ทำสักแดงม่าย อิอิ

ตอนนี้เก็บใบเคลมที่ละชิ้นอยู่ครับ ตามพี่ 1 สุดแนวแนะนำ นานนิดนึง ก่อนประกันหมด ตอนนี้นั่งแลสีไปพลางๆ

ได้มา 3 แดง

แดงมูเก้น R81 Milano Red

แดงมาสด้า A4A True Red

แดงเฟอร์รารี่ Rosso Corsa Red

ไม่รู้จะได้ทำสักแดงม่าย อิอิ

มาแล้วๆ ชอบจริงเลยแดงๆเนี่ย ล่าสุดก็ไปเอา แจ๊สแดงมาถ้าคุณต่อจัดแดงนี่รถพวกผมชิดซ้ายเลย

แดงมูเก้น จะเหมือนกับ แดง ฮอนด้าแจ็สครับ ขอดูสีได้ที่คุณเจมส์เลย สีไม่เพี้ยนแน่นอนเพราะว่าป้ายก็แดงเหมือนกัน

แดงมูเก้น จะเหมือนกับ แดง ฮอนด้าแจ็สครับ ขอดูสีได้ที่คุณเจมส์เลย สีไม่เพี้ยนแน่นอนเพราะว่าป้ายก็แดงเหมือนกัน

แดงๆๆ จัดๆๆ