Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

วันนี้จกเขียวนะคับ เดี๋ยวจะเอามาลงให้ดู :ph34r:

........เป็นกระจกทั้งบานแนวหยุ่นๆ...หรือ ฟิมล์อะ.....เจอคุณเจมส์รอบนี้ น่าว่าเต็มไปเหลย...... :P

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

.............555....หลกจังแล....แกชอบใส่ๆบริสุทธิ์แล้ว.....ไม่ต้องติดแล้ว...ชัดเจนกันไปเลย.... :P :P

บ่าวๆๆๆ เป็นไรนิ เด่วโดนแบนหรอก :P :P

........เป็นกระจกทั้งบานแนวหยุ่นๆ...หรือ ฟิมล์อะ.....เจอคุณเจมส์รอบนี้ น่าว่าเต็มไปเหลย...... :P

ฟิล์มอย่างเดียวคับ จกนี่เบี้ยคงไม่พอ+ต้องจอดรถไว้นานด้วย ไม่มีรถใช้อะ

ว่าแล้วก็อัฟรูปเลยดีกว่า

เลือกฟิล์มก่อน เขียวไหนดีพี่น้อง

ว่าแล้วก็เอา Smart tec พร้องบริการติดตั้งด้วยพริตตี้รุ่นเดอะ 555 (รุมกันเลยรถคันเดียวเอง ยังกะเล่นบอล)

ได้มาเขียวประมาณนี้ เขียวไปรึป่าวหว่า

น่าจะเขียวใกล้เคียงกันนะ กับ Euro spec สวยจริงไรจริงคันนี้

เจอตรงทางด่วน ขออนุญาติเจ้าของรถด้วนนะคับ แรงบันดาลใจผมเลย

เอาฟิมล์เก่าที่ลอกมาให้พี่หนึ่งด้วย เห็นรถแกม้ายฟิล์มอยู่ 55555+

ฟิล์มเก่าเจ้าของร้านหยำทุ่มเสียแล้ว :( :(

ฟิลม์และหลังคาดำ ติดที่ไหนดีครับในหาดใหญ่

ลองไปดูที่ ferrari หน้า มอ แล้วยังครับ อันนี้ไม่แน่ใจนะ

แล้วอีกร้านที่ ถนนสายออกไปโรงบาลสงขลา ขาออกจากสงขลา ตรงโค้งมีร้าน wrap อยู่คับ ร้านนั้นน่าจะมี

ว่าแล้วก็อัฟรูปเลยดีกว่า

เลือกฟิล์มก่อน เขียวไหนดีพี่น้อง

ว่าแล้วก็เอา Smart tec พร้องบริการติดตั้งด้วยพริตตี้รุ่นเดอะ 555 (รุมกันเลยรถคันเดียวเอง ยังกะเล่นบอล)

ได้มาเขียวประมาณนี้ เขียวไปรึป่าวหว่า

น่าจะเขียวใกล้เคียงกันนะ กับ Euro spec สวยจริงไรจริงคันนี้

เจอตรงทางด่วน ขออนุญาติเจ้าของรถด้วนนะคับ แรงบันดาลใจผมเลย

ไม่เป็นไรครับคันนี้ผมซื้อไว้ในฝันแร้ว

ลองไปดูที่ ferrari หน้า มอ แล้วยังครับ อันนี้ไม่แน่ใจนะ

แล้วอีกร้านที่ ถนนสายออกไปโรงบาลสงขลา ขาออกจากสงขลา ตรงโค้งมีร้าน wrap อยู่คับ ร้านนั้นน่าจะมี

Ferrari รู้สึกแต่ละอย่างแพงมากๆเลย

Ferrari รู้สึกแต่ละอย่างแพงมากๆเลย

ลงทุนจ่ายแพงกว่าสักหน่อยได้ของดี ดีกว่าขี้ดายได้ของห่วยๆนะครับ ดีแล้วถูกใช่ว่าไม่มีแต่จัยรักจะแต่งแล้วอย่าเสียดายเงินครับ

เอามาฝากคุณติ๋งหน่อย เห็นอยากได้อยู่

อันสดท้ายเห็นคุณติ๋งก็อยากได้เหมือนกัน 555

รู้จัยจิงๆเร้ยคุณเจมส์มะชอบหราครับ โดยเฉพาะอันสุดท้าย พุ่งนี้เจอกันนะคร้าบ

รู้จัยจิงๆเร้ยคุณเจมส์มะชอบหราครับ โดยเฉพาะอันสุดท้าย พุ่งนี้เจอกันนะคร้าบ

วันที่ 3 กินได้แต่น้ำชา เพราะวันที่ 4 ตรวจร่างกาย

วันที่ 4 กลางคืน กินเหล้าได้เต็มที่เลย

มีแต่ของสวยงามทั้งนั้น จัดมาอีกนะครับ :D

...............เค ยี่ ผมไปยืนดูมาเหมือนกัน.....แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา ดันได้รูปแบบด้านล่าง ของคุณเจมส์.... :P :P

รู้สึกดีจัง เพื่อนๆทุกคนเป็นกันเองจริงมีไรช่วยเหลือกัน ปลื้มๆ :)

เด็กบ้านนอก รักเพื่อน รักพี่ รักน้อง(น้องๆ) ทุกคนคร้าบ

...............เค ยี่ ผมไปยืนดูมาเหมือนกัน.....แต่ไม่ได้ถ่ายรูปมา ดันได้รูปแบบด้านล่าง ของคุณเจมส์.... :P :P

จัดๆๆๆๆๆๆด่วนเรย

วันที่ 3 กินได้แต่น้ำชา เพราะวันที่ 4 ตรวจร่างกาย

วันที่ 4 กลางคืน กินเหล้าได้เต็มที่เลย

เนื้อ นม ไข่ ฉันได้ป่าว 55555

ลงทุนจ่ายแพงกว่าสักหน่อยได้ของดี ดีกว่าขี้ดายได้ของห่วยๆนะครับ ดีแล้วถูกใช่ว่าไม่มีแต่จัยรักจะแต่งแล้วอย่าเสียดายเงินครับ

คือร้านนี้ผมสืบเสาะราคาแต่ล่ะอย่าง แพงกว่าปกติที่ขายๆไปครับ เลยอยากหาทางเลือกอื่นดู ยี่ห้อเดียวของเกรดเดียวของแท้เหมือนกัน ราคาต่างกันลิบครับ

คือร้านนี้ผมสืบเสาะราคาแต่ล่ะอย่าง แพงกว่าปกติที่ขายๆไปครับ เลยอยากหาทางเลือกอื่นดู ยี่ห้อเดียวของเกรดเดียวของแท้เหมือนกัน ราคาต่างกันลิบครับ

ลองไปร้าน gp แถม 30เมตรดูครับ เบอร์โทร 081-598-8585 ร้านนี้ทำ สปอร์ตหลายคันแล้ว