Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

..........คันนี้ไว้แว้นอย่างเดียวจริงๆเลยนิ.....หรือมายกะออกกลางคืน ....... :P

กลางวันใช้ ฟอจูนเนอร์ กลางคืนใช้ ซีวิค :rolleyes:

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

กลางวันใช้ ฟอจูนเนอร์ กลางคืนใช้ ซีวิค :rolleyes:

รถแรงเอาไว้ใช้ยามวิการครับ แอร์ได้เปิดซะที่ไหน

รถแรงเอาไว้ใช้ยามวิการครับ แอร์ได้เปิดซะที่ไหน

คนนี้ไม่เคยเห็นกลางวันเลย ออกเมื่ออาทิตย์ตกดินเท่านั้น ;)

วันศุกร์ผมเห็นรถพี่ติ่งหรือเปล่าครับ จอดอยู่เปิดท้าย พาสาวๆด้วยหลายคน

วันศุกร์ผมเห็นรถพี่ติ่งหรือเปล่าครับ จอดอยู่เปิดท้าย พาสาวๆด้วยหลายคน

ผมไปแถวเปิดท้ายครับ แต่ไม่มีสาวๆเลย ไปมิ๊ต กะทีมงาน DBNครับ ที่hybrid

ผมไปแถวเปิดท้ายครับ แต่ไม่มีสาวๆเลย ไปมิ๊ต กะทีมงาน DBNครับ ที่hybrid

.............จริงมายว่าไม่มีสาวๆ......

นิดนึงก่อน ไม่รู้โหดพอป่าว ช่วยชี้แนะด้วยคับ

[img=http://i1139.photobucket.com/albums/n554/James_za/image.jpg]image-1.jpg

ล้อชุดนี้ไม่มีชี้แนะแล้ว...คำเดียวเลย. สุด

วันนี้เจอกันบ้านอาจารย์ แชมป์โคมะนะครับ ไปปรับปรุงช่วงล่างใหม่ ต่อด้วยนาหม่อนเรซซิ่งยาวๆกันเลย

วันนี้เจอกันบ้านอาจารย์ แชมป์โคมะนะครับ ไปปรับปรุงช่วงล่างใหม่ ต่อด้วยนาหม่อนเรซซิ่งยาวๆกันเลย

อาจารย์ไม่ว่านิคับ เห็นว่าทำกระบะอยู่

..................ถ่ายตัวเลข 200 อัพ....สายนาหม่อมมาให้ดูด้วยนะ...สาดยาวๆเลยสายนั้น...... :P

FEEL โหดๆ รอชมสเต็ปต่อไป ขาวๆๆ

ขอบคุณคับคุณนัน ชุด feel กองอยู่ที่บ้านหมดแล้ว รอแต่วันจะขึ้นเขียง

ขอบคุณคับคุณนัน ชุด feel กองอยู่ที่บ้านหมดแล้ว รอแต่วันจะขึ้นเขียง

ขาว type-r ของคุณแมนเรียบร้อยไปหนึ่งคัน ของน้องเจมส์สะดวกเมี่อไรเดี๊ยวรีบเคลียให้เนียนๆเลยครับ

ขาว type-r ของคุณแมนเรียบร้อยไปหนึ่งคัน ของน้องเจมส์สะดวกเมี่อไรเดี๊ยวรีบเคลียให้เนียนๆเลยครับ

ก่อนสงกรานได้ทำแน่คับ

อิฉาจัง เด่วเอา ฝาถังมันไปทำก่อนได้ป่าว

ตลกจัง น้องบ่าวพี่ไม่รู้ซุ้มมำอะไรอยู่เหลา เงียบๆพันนี้นิน่ากลัว :P

ตลกจัง น้องบ่าวพี่ไม่รู้ซุ้มมำอะไรอยู่เหลา เงียบๆพันนี้นิน่ากลัว :P

สงสัยอยากได้ 16 อิอิ :)