Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

หมดงบแล้วแหละเอาไปลงที่่ ฟอรจูนเนอรซะเต็มลำเลย ล้อ20 นิ เครื่องเสียงงี้ ถอดตะใส่ของเดิมหว่าช่วงนี้ของเดิมๆกำลังมาแรง

ม่ายไหรทำ สักนิดสักหน่อย พอกล้อมแกล้ม

โหดตลอดคันนี้ ว่างๆ มาถ่ายรูปหมู่บ้างนะครับ

ขออนุญาตินำรูปตัวแข่งสีน้ำเงินงามๆมาลงหน่อย.....

...........มุมนี้สวยจัง..ภาพจากทางเพื่อนมาเลเซีย

..........รถเบาะเดิม+โช็คเดิม.......

............นิดนึงนะ....ขอลงรถบ้าน..DBN หน่อย.... :)

.......เจอกันอย่าลืมทักบ้างนะครับ.......

ขออนุญาติตามไปด้วยครับ ผมคิดอยู่นานเลยว่าจะเข้ากันรึป่าวฝาหลังคาร์บอน สวยจนอยากเอามาใส่เลยครับ ทำผมเกิดกิเลสอยากได้มาซะแล้ว

ฝากชาวใต้คับ ก่อนงาน bkk auto salon เห็นแล้วอยากทำแก้ม ประตูหลังเดิมเลยimage-16.jpgimage-17.jpg

คัน ไทาอาร DBN กำลังจะจัดเร็วนี้ๆได้เห็นสไตลแบบนี้ในรถโซนใต้แน่ๆ

โหดตลอดคันนี้ ว่างๆ มาถ่ายรูปหมู่บ้างนะครับ

เดี๊ยวพร้อมเพียงกันวันไหนแล้วจะแจ้งให้ทราบนะครับ ตอนนี้รอมารดำแปรงร่างเป็นขาวนางฟ้าเสร็จก่อน

ขออนุญาตินำรูปตัวแข่งสีน้ำเงินงามๆมาลงหน่อย.....

...........มุมนี้สวยจัง..ภาพจากทางเพื่อนมาเลเซีย

..........รถเบาะเดิม+โช็คเดิม.......

สีน้ำเงินหล่อมากๆๆ ดังข้ามประเทศเลยครับ DBN

ขออนุญาติตามไปด้วยครับ ผมคิดอยู่นานเลยว่าจะเข้ากันรึป่าวฝาหลังคาร์บอน สวยจนอยากเอามาใส่เลยครับ ทำผมเกิดกิเลสอยากได้มาซะแล้ว

หล่อเลยครับอาจราย ฝาแ้ท้หุ้มลาย 2 ของเดิมมันงามพันนี้แหละ

............นิดนึงนะ....ขอลงรถบ้าน..DBN หน่อย.... :)

.......เจอกันอย่าลืมทักบ้างนะครับ.......

คันนี้คุ้นๆนะ รถคุณพีค จอดหน้านิสสันหาดใหญ่ในบ่อยๆใช่ไหมครับ

หล่อเลยครับอาจราย ฝาแ้ท้หุ้มลาย 2 ของเดิมมันงามพันนี้แหละ

ขอตามไปด้วยอีกคนนะครับ อิอิ

มันมีเสน่ห์จริงๆ บั้นท้ายดำดุ

"กูท้ายคาร์บอน" เอามั่งๆ

สวยโหด ดุดัน ทั้งสองคันเลย

ชอบจริงๆเลยครับ Wing สไตล์นี้

สวยโหด ดุดัน ทั้งสองคันเลย

ชอบจริงๆเลยครับ Wing สไตล์นี้

ขอบคุณครับ เห็นว่าคันสีน้ำเงินจะทำเดิมๆแล้ว สนใจชิ้นไหนสอบถามได้เลยครับ กันเองแ่นอนครับ

ขอบคุณครับ เห็นว่าคันสีน้ำเงินจะทำเดิมๆแล้ว สนใจชิ้นไหนสอบถามได้เลยครับ กันเองแ่นอนครับ

.............DBN เริ่มจะกลับไปทำเดิมกันแล้ว.........