Jump to content

อยากเห็น FD สวยๆใน southen zone คับ

Recommended Posts

• Replies 2.7k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

Popular Posts

Tonycotton

ตีความหมายผิดนะครับ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ อาจจะขอโทดช้าไปมาก   ยังไงผมก็ยังยืนยันรถแต่ละคันภาคใต้สวยๆทั้งนั้น และผมยังยืนยันคำเดิม ว่ารถแต่ละคันโหดครับ สวยซะผมสู้ไม่ได้   เข้าใจผิดนะครับ ผมจะไ

Tonycotton

ขอโทดด้วยนะครับ ประโยคที่ผมพิมพ์ไปนั่นยังยืนยันเหมือนเดิมครับ ผมไม่ได้ดูหมิ่นหรือเหยียดยามอะไรในการแต่งรถเลย   ผมเองว่ารถตัวเองสวรถท่านอื่นไม่ได้ด้วยซ้ำ ยังไงผมขอโทดด้วยนะครับ ถ้าทำไม่พอใจ

kitsanu

สวัสดีคับ .. รถเด็กในหม๋อง จาก อ.ปลายพระยา จ.กระบี่   ชื่อ ไผ่ คับ ยินดีที่รู้จักทุกคนค๊าบ ..   ปล. รถผมยังไม่เสดเลย เห็นรูปรถคนอื่นมาเต็มทั้งนั้นอิจฉาๆ แอบอายตัวเองนิสหน่อย :P . แต่อยากลงเผื่อ

อยากได้แผงประตูดำๆราคามาแล้ว 35000 อยากหล่อแต่ม้ายเบี้ย ขอคำแนะนำหน่อยครับ

เห็นรูปแล้วม้ายคับ :)

อยากได้แผงประตูดำๆราคามาแล้ว 35000 อยากหล่อแต่ม้ายเบี้ย ขอคำแนะนำหน่อยครับ

จำนำรถ ซื้อแผงประตูก่อนครับ

พอได้แผงประตู ค่อยเอาไปขาย เอาเบี้ยเอารถออก

พอเอารถออกมา...

อ้าว แผงประตู ขายเสียแล้ว

แนะนำให้จัดเลยจะได้หายกลุ้ม

ขอบคุณทุกคำแนะนำ ติดตรงที่แต่งตามเงินเดือนนี้แหละแย่เลย

ฝนๆแบบนี้เด็กบ้านนอไม่พักหวยไปไหนแล้ว

ฝนๆแบบนี้เด็กบ้านนอไม่พักหวยไปไหนแล้ว

ยางre11 เพิ่งจะผ่อนได้แค่เดือนเดียวคงต้องนิ่งๆไปก่อน โอทีก็ไม่มีเหมือนคนทำงานในเล เดือนละแสน

ยางre11 เพิ่งจะผ่อนได้แค่เดือนเดียวคงต้องนิ่งๆไปก่อน โอทีก็ไม่มีเหมือนคนทำงานในเล เดือนละแสน

เด่วผมสอบถามทาง visa ให้ว่ายอดปิดเท่าไหร่นะครับ

แต่งไปเรื่อยครับ ถ้าเงินไม่พร้อมก็ต้องทำจัยว่าคงไม่ใช่เนื้อคู่กัน จะไปใส่อย่างอื่นก็ไม่รู้อิใส่อะไรเต็มหมดแล้ว เครื่องคงไม่มีปัญญาได้แค่ทำให้ภายนอกหล่อใกล้เคียงรถแท้ก็สุขจัย

แต่งไปเรื่อยครับ ถ้าเงินไม่พร้อมก็ต้องทำจัยว่าคงไม่ใช่เนื้อคู่กัน จะไปใส่อย่างอื่นก็ไม่รู้อิใส่อะไรเต็มหมดแล้ว เครื่องคงไม่มีปัญญาได้แค่ทำให้ภายนอกหล่อใกล้เคียงรถแท้ก็สุขจัย

โดนเลย