Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

รถที่ปรึกษานี้นำเข้ามาด้วยใช่เปล่า เห็นในข่าวรถหรูๆที่นำเข้ามาเค้าต้องติดแก๊สทุกคันก่อนถึงจะขึ้นทะเบียนที่ขนส่งได้ ช่วยชี้แจงหน่อยครับ

ของผม นำเข้ามาจาก 0 ลพบุรีราเมศวร์ ติดแก๊สที่ 30เมตร ว่าจะเอาขึ้นสไลด์ออน ไปจดทะเบียนที่อีสาน กลัวไฟลุกเลยไม่จดดีกว่า เด่วเป็นข่าว สรยุทร

ซื้อแล้วไปเปล่ียนท่ี 0 เหรอคับพ่ีหน่ึง

......ตอบแทนพี่ 1 เลยแระกัน...ใช่ครับ บอกว่าน้ำมันเครื่องเอามาเอง....บอกได้ตอนเค้ามารับรถ......

หวัดดีครับ คนใต้ รายงานตัวครับ

ยินดีที่ได้รุ้จักคับ

ชื่อพรื่อ อยู่แห่งหนตำบลใด ได้ยิกชนถูก 555+

ผมน้องต่อครับ น้องสุดท้องในที่นี้ครับ อุอิ อิอุ

ยินดีที่ได้รุ้จักคับ

ชื่อพรื่อ อยู่แห่งหนตำบลใด ได้ยิกชนถูก 555+

ผมน้องต่อครับ น้องสุดท้องในที่นี้ครับ อุอิ อิอุ

หวัดดีครับ  ผมรายงานตัวครับ บ้านเกิดชุมพร แฟนสงขลา ทำงานนครปฐม พักกรุงเทพครับ

หวัดดีครับ  ผมรายงานตัวครับ บ้านเกิดชุมพร แฟนสงขลา ทำงานนครปฐม พักกรุงเทพครับ

พี่กะยุ่ให้ครบ 77 จังหวัดเลยไหมคับ

(ล่อเล่นนะ อิอิ)

พี่กะยุ่ให้ครบ 77 จังหวัดเลยไหมคับ

(ล่อเล่นนะ อิอิ)

+555 เดี๋ยวจะมี 78 อีกละครับ

ยินดีต้อนรับสู่บ้านภาคใต้คับ ว่าแต่อยู่หลายที่จังเลยคับ ผมก็บ้านเกิดสงขลา ได้แฟน กทม เลย ไปๆมาๆ :)

ยินดีต้อนรับสู่บ้านภาคใต้คับ ว่าแต่อยู่หลายที่จังเลยคับ ผมก็บ้านเกิดสงขลา ได้แฟน กทม เลย ไปๆมาๆ :)

เกิดอำเภออะไรอะครับ ผมเคยไปเรียน ปวส ที่ราชมงคล สงขลา (มทร.ปัจจุบัน) ตอนปี 2536 ครับ ผมชื่อหมีนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ บอกตามตรงอยากกลับไปอยู่สงขลามากเลยละ. ตอนนี่อยู่สงขลา หรือกทมอะครับ

เกิดอำเภออะไรอะครับ ผมเคยไปเรียน ปวส ที่ราชมงคล สงขลา (มทร.ปัจจุบัน) ตอนปี 2536 ครับ ผมชื่อหมีนะครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ บอกตามตรงอยากกลับไปอยู่สงขลามากเลยละ. ตอนนี่อยู่สงขลา หรือกทมอะครับ

อำเภอ เมืองเลยคับ ตอนนี้อยู่ทะเลคับ กลับไปสงขลาวันที่ 24 คับ แล้วไป กทม 27 คับ ไปดู civic club เค้ารวมตัวกันหน่อย :)

คุณเจมส์คับไม่ทราบได้ jazz ยังคับ ของผมได้เดือนหน้าแน่นอนแล้วคับ ไม่ทราบคุณเจมส์จะทำอะไรกับรถบ้างมั้ยคับ หรือตามโรงงานเลยคับ

คุณเจมส์คับไม่ทราบได้ jazz ยังคับ ของผมได้เดือนหน้าแน่นอนแล้วคับ ไม่ทราบคุณเจมส์จะทำอะไรกับรถบ้างมั้ยคับ หรือตามโรงงานเลยคับ

ได้แล้วครับ สองเดือนแล้ว วันนี้ไปรับป้ายขาวแล้วคับ แต่งกำลังเล็ง TE37V หรือไม่ก็ Rays RF1 คับ

อำเภอ เมืองเลยคับ ตอนนี้อยู่ทะเลคับ กลับไปสงขลาวันที่ 24 คับ แล้วไป กทม 27 คับ ไปดู civic club เค้ารวมตัวกันหน่อย :)

ทำงานที่แท่นขุดเจาะหรือครับ มากรุงเทพกี่วันอะครับ

ทำงานที่แท่นขุดเจาะหรือครับ มากรุงเทพกี่วันอะครับ

ทำงานสามอาทิตย์ครับ พักสามอาทิตย์ ไปอยู่ กทม สองอาทิตย์คับ

ได้แล้วครับ สองเดือนแล้ว วันนี้ไปรับป้ายขาวแล้วคับ แต่งกำลังเล็ง TE37V หรือไม่ก็ Rays RF1 คับ

ผมเล็ง te37v ไว้เช่นกันคับ ต้องหาก่ีน้ิว สเป็คไหนคับ ถึงจะสวย

ได้แล้วครับ สองเดือนแล้ว วันนี้ไปรับป้ายขาวแล้วคับ แต่งกำลังเล็ง TE37V หรือไม่ก็ Rays RF1 คับ

Feel's ไม่พอ ไป Jazz หล่าวโด้ เหลือเฟือจริงๆ คนขุดมัน อิจฉาๆ

ผมเล็ง te37v ไว้เช่นกันคับ ต้องหาก่ีน้ิว สเป็คไหนคับ ถึงจะสวย

ที่เค้าหากันต้อง ขอบ 15 กว้าง 7 off 28 คับ เต็มสวยพอดีขับขี่ง่ายด้วย

Feel's ไม่พอ ไป Jazz หล่าวโด้ เหลือเฟือจริงๆ คนขุดมัน อิจฉาๆ

อันนี้ไม่มีชุดแต่ง feel นะ มีแต่ mugen เดิมๆ

หวัดดีครับ คนใต้ รายงานตัวครับ

ยินดีต้อนรับชาวใต้ครับผม ไม่ทราบว่าอยู่แถวไหนครับเผื่อว่าผ่านไปมาได้พบปะทักทายกันบ้าง

มาสงขลาบ่อยมั๊ยครับ มาวันไหนอีกส่งข่าวบ้างนะครับจะได้ไปต้อนรับ คนสงขลาเหมือนกัน

ทำงานสามอาทิตย์ครับ พักสามอาทิตย์ ไปอยู่ กทม สองอาทิตย์คับ

ตอนทำงานนี่ทำวันละกี่ชั่วโมงอะครับ....อาหารการกินในที่ทำงานฟรีทุกอย่างไหมครับ เคยมีเพื่อนเรียนตอนประถม-และจบราชมงคล สงขลาด้วยกัน(ช่างกลเกษตร) ไปทำงานอยู่เหมือนกันครับ ตอนนั้นเขารับสมัครที่ในราชมงคลเลยครับ ผมยังแอบอิจฉาเงินเดือนอยู่จนทุกวันนี้เลยละครับ  แล้วอยู่กทม.ในส่วนไหนอะครับ ผมอยู่ย่านบางปะกอก

มาสงขลาบ่อยมั๊ยครับ มาวันไหนอีกส่งข่าวบ้างนะครับจะได้ไปต้อนรับ คนสงขลาเหมือนกัน

ยินดีที่รู้จักคนสงขลาด้วยครับ ผมไม่ค่อยได้ไปอะครับตั้งแต่มีรถมาเคยไปครั้งเดียว ขับจาก กทม.-สงขลา ถ้าไม่ได้ครู๊ซช่วยผมน่วมละครับ เมื่อ 2 ปีที่แล้วไปนัดพบเพื่อนเลี้ยงรุ่นกันที่เกาะยออะครับ พักที่โฮมสเตย์เลย ยอมรับว่า สงขลาน่าเป็นจังหวัดที่น่าพักอาศัยอยู่มากเลยอะครับ สมัยเรียน ปวส. ชอบเดินหาของกินแถววชิรา และตลาดทรัพย์สิน ตอนนี้เป็นไงบ้างก็ไม่รู้ จบมานานละไม่ได้ไปย้อนอดีตเลย 

เดี๋ยวไปจะส่งข่าวนะครับ  ขอบคุณมาก

หวัดดีครับ ผมรายงานตัวครับ บ้านเกิดชุมพร แฟนสงขลา ทำงานนครปฐม พักกรุงเทพครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมติ่งครับ เดิมเป็นคนเหนือ ได้แฟน สงขลา เลยอยู่ใต้มา18ปีกลายเป็นคนใต้ไปแล้ว

ได้แล้วครับ สองเดือนแล้ว วันนี้ไปรับป้ายขาวแล้วคับ แต่งกำลังเล็ง TE37V หรือไม่ก็ Rays RF1 คับ

รถขนส่งของให้DBN ใน กทมหลอยอย่างแรง ใส่ 37v เลย rpf เห็นพี่1 ใส่แล้วไม่โดน ปล.ขอ off 0 เลยนะ