Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

ช่วงนี้งดล้างรถครับ พี่หมี

ของผม 2 สัปดาห์ละครับ แถมเมื่อเช้าแฟนเอาไปชนกับมอเตอร์ไซด์ฉลอง เริ่มประกันเจ้าใหม่ไปได้ 7 วัน เซ็งเลยครับ

ของผม 2 สัปดาห์ละครับ แถมเมื่อเช้าแฟนเอาไปชนกับมอเตอร์ไซด์ฉลอง เริ่มประกันเจ้าใหม่ไปได้ 7 วัน เซ็งเลยครับ

หายไวๆคับ

ไม่ชนไม่เซียนหรอกต้องชนถึงจะเซียน

ขอบคุ

หายไวๆคับ

ขอบคุณครับ

ไม่ชนไม่เซียนหรอกต้องชนถึงจะเซียน

เอางั้นเลยหรือครับ เซียนต้องจ่ายประกันเพิ่มปีหน้าอิกซิครับ

เอางั้นเลยเหรอ เดี๋ยวประกันปวดหัดอีกหรอก

เพิ่งจะเปลี่ยนมาใช้ของคุ้มภัยได้ 7 วันพอดีเลย ปีที่แล้วเป็นเซียนถอยไปชนเขา ของกรุงเทพขึ้นมาโหดมากตั้ง 7000 รวมพรบ

ขอถามหน่อยครับว่าถ้ากันชนด้านข้างตรงล้อฉีกแยกออก ประกันศูนย์จะเปลี่ยนใหม่ให้ไหมครับ หรือต้องต่อรองให้เปลี่ยนให้ครับ รูปถ่ายผมลงให้ดูพรุ่งนี้นะครับ

ไม่เป็นไรครับพี่ รถพังซ่อมใหม่ได้แต่ถ้าแฟนเจ็บอันนี้แย่เลยนะครับกว่าจะหาย

ขอบคุขอบคุณครับ

เอางั้นเลยหรือครับ เซียนต้องจ่ายประกันเพิ่มปีหน้าอิกซิครับ

เพิ่งจะเปลี่ยนมาใช้ของคุ้มภัยได้ 7 วันพอดีเลย ปีที่แล้วเป็นเซียนถอยไปชนเขา ของกรุงเทพขึ้นมาโหดมากตั้ง 7000 รวมพรบ

ขอถามหน่อยครับว่าถ้ากันชนด้านข้างตรงล้อฉีกแยกออก ประกันศูนย์จะเปลี่ยนใหม่ให้ไหมครับ หรือต้องต่อรองให้เปลี่ยนให้ครับ รูปถ่ายผมลงให้ดูพรุ่งนี้นะครับ

ดึงให้หูขาดเยอะๆเด่วประกันก็เปลี่ยนให้ครับเพราะราคาของใหม่ก็ไม่กี่บาทที

ไม่เป็นไรครับพี่ รถพังซ่อมใหม่ได้แต่ถ้าแฟนเจ็บอันนี้แย่เลยนะครับกว่าจะหาย

แฟนไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมาก

ดึงให้หูขาดเยอะๆเด่วประกันก็เปลี่ยนให้ครับเพราะราคาของใหม่ก็ไม่กี่บาทที

แบบนี้ประกันศูนย์มันเปลี่ยนให้ไหมครับ เอาไปให้ศูนย์ดูเมื่อวานแล้ว แต่ผมยังไม่เห้นรถ เพราะแฟนจอดไว้ที่ทำงานครับ รบกวนขอคำแนะนำนิดนะครับ จะได้ต่อรองกับศูนย์

แฟนไม่เป็นไรครับ ขอบคุณมาก

แบบนี้ประกันศูนย์มันเปลี่ยนให้ไหมครับ เอาไปให้ศูนย์ดูเมื่อวานแล้ว แต่ผมยังไม่เห้นรถ เพราะแฟนจอดไว้ที่ทำงานครับ รบกวนขอคำแนะนำนิดนะครับ จะได้ต่อรองกับศูนย์

......กรณีนี้ผมเคยเจอครับพี่หมี..หูกันชนขาดตรงมุมเหมือนกัน เค้าจะเปลี่ยนกันชนใหม่ให้เลย...แต่เดี่ยวนี้เค้ามีแบบเชื่อมพลาสติกออกมาเนียนๆได้...ผมว่าบอกที่ 0 ให้เสนอประกันให้เปลี่ยนอันใหม่เลยดีกว่า เพื่อความสบายใจ...

ยังไงก็เปลี่ยนครับ ประกันปีนึงหลายบาท เปลี่ยนเหอะครับเพื่อความสบายจัย คุกะทาง 0 เค้าเปลี่ยนให้อยู่แล้ว

......กรณีนี้ผมเคยเจอครับพี่หมี..หูกันชนขาดตรงมุมเหมือนกัน เค้าจะเปลี่ยนกันชนใหม่ให้เลย...แต่เดี่ยวนี้เค้ามีแบบเชื่อมพลาสติกออกมาเนียนๆได้...ผมว่าบอกที่ 0 ให้เสนอประกันให้เปลี่ยนอันใหม่เลยดีกว่า เพื่อความสบายใจ...

ยังไงก็เปลี่ยนครับ ประกันปีนึงหลายบาท เปลี่ยนเหอะครับเพื่อความสบายจัย คุกะทาง 0 เค้าเปลี่ยนให้อยู่แล้ว

ขอบคุณมากๆนะครับ

งั้นผมไปขอต่อรองใหม่ละครับ

ซ่อมเสร็จไว ๆ นะครับ พี่หมี

ขอบคุณครับเสี่ยเอ ศูนย์ดาวคะนองได้คิววันที่ 11 ก.ค. เลยละครับ นานมาก แต่ก็ดีสุดในย่านที่ผมอยู่ละครับ เพี้ยนน้อยสุดละ

หรือจะจัด type R แท้เลยดีมั้ย

สงสัยจะไม่ไหวนะครับ กรอบเกรียมเลยช่วงนี้ เจอประกันเข้าไป เจอภาษีเข้าไป เพิ่งจะเสียค่าเทอมลูกสาว และประกันชีวิต......ยังน่วมอยู่เลยครับคุณติ่ง

ยังไล่ตามหายารักษาโรคทรัพย์จางอยู่เลยครับ ป๋ม

ข่าวดีก็คือรอลุ้นว่าประกันที่เพิ่งจะเปลี่ยนใหม่มาใช้ประกันคุ้มภัยได้ 7 วันจะอนุมัติให้เปลี่ยนอันให้อะป่าว เพราะว่าศูนย์ทำเรื่องเปลี่ยนใหม่ให้ครับ (จริงๆตอนป้ายแดงก็ใช้มาได้ 1 ปี) แล้วเปลี่ยนเพราะทุนลดลงมากครับ

ได้เปลี่ยนอยู่แล้วครับถ้าประกันไม่งี่เง่า

หวังว่าไม่นะครับ

ขอให้ได้เปลี่ยนนะครับเพราะราคาไม่กี่บาทอย่าทำให้เราเสียอารมณ์เลย

ขอบคุณครับ ลุ้นต่อ

พ่ีต่ิงคับ พ่ีติ่งใส่ล้อหน้ากว้างเท่าไหร่ เหรอคับ ล้อล้นออกมาขนาดสวยเลยคับ

แล้วมีพ่ีน้องท่านใดรองสเปเซอร์ หรืออแดปเตอร์บ้างมั้ยคับ ขอความคิดเห็นนิดคับ อยากล้นสักนิ๊ดดดด

ผมว่าเค้าเปลี่ยนให้นะคับ ส่วนใหญ่ไม่ซ่อมให้หรอก

เพิ่งจะเห็นรถครับแตกตรงมุมติดกันชนเลยครับ ขอบคุณครับ

พ่ีต่ิงคับ พ่ีติ่งใส่ล้อหน้ากว้างเท่าไหร่ เหรอคับ ล้อล้นออกมาขนาดสวยเลยคับ

ของผม หน้า 8.5 หลัง9.5 ครับ

แล้วมีพ่ีน้องท่านใดรองสเปเซอร์ หรืออแดปเตอร์บ้างมั้ยคับ ขอความคิดเห็นนิดคับ อยากล้นสักนิ๊ดดดด

อันนี้ต้องถามป๋าหนึ่งเลย