Jump to content

สวัสดีครับ ขับ FD ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

Recommended Posts

เหมือนของผมเลย ตอนนี้รถแฟน แม็ค 20" เครื่องเสียงเต็มท้าย ชุดแต่งรอบคัน ช่วงล่าง+เบรค up ใหม่หมด เชื่อม้ายว่ารถผู้หญิงขับ

กี่หลุมลงหมดใช่ไหมครับ หักหลบไม่เป็น

..........ฝากเรื่องในกระทู้เพื่อนติ่งเลยแล้วกัน....จากที่ได้คุยๆกันกับพี่1 ...เรามาสรุปเรื่อง สติกเกอร์ DBN กันสักทีไหมครับ..ในรูปแบบที่เพื่อนๆช่วยกันออกแบบ....

..........อีกอันนึง พี่1 อยากให้มีคำแบบกวนๆ หรือประโยคกวนๆ ติดกันเล่นๆเบาๆชวนหัวเราะ...ทายรถกัน อันนี้ใครมีไอเดียร์เด็ดโทรหาแกเลย....ช่วงนี้ไม่ค่อยมีไรทำกันเลยมาทำสติกเกอร์กันดีกว่า..........

เสนอคอนเซ็ปพี่หนึึ่งเลย " หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเยอะ" รับรองสาวติดเกลียว

..........ฝากเรื่องในกระทู้เพื่อนติ่งเลยแล้วกัน....จากที่ได้คุยๆกันกับพี่1 ...เรามาสรุปเรื่อง สติกเกอร์ DBN กันสักทีไหมครับ..ในรูปแบบที่เพื่อนๆช่วยกันออกแบบ....

..........อีกอันนึง พี่1 อยากให้มีคำแบบกวนๆ หรือประโยคกวนๆ ติดกันเล่นๆเบาๆชวนหัวเราะ...ทายรถกัน อันนี้ใครมีไอเดียร์เด็ดโทรหาแกเลย....ช่วงนี้ไม่ค่อยมีไรทำกันเลยมาทำสติกเกอร์กันดีกว่า..........

ให้ออกแบบสติ๊กเกอร์เหรอครับ ขอรายละเอียดได้ไหมครับ ว่าเขียนคำว่าอะไรบ้าง

ขอเสนอ.. ผมว่าถ้าทำเสื้อด้วย เวิร์คเลยครับ เอาลายเดียวกับสติ๊กเกอร์เลย

ส่วนประโยคกวนๆช่วยกันโพสเล่นๆวันละประโยค เด๋วก็ได้ที่มันถูกใจแน่นอน โพสเอาฮาเด๋วมุขกวนๆก็จะออกมาเองโดยมิได้ตั้งใจ อิอิ

เสนอคอนเซ็ปพี่หนึึ่งเลย " หล่อไม่มาก แต่ท่ายากเยอะ" รับรองสาวติดเกลียว

ไม้พ้นเรื่องนี้เลยหนา วันนี้วันพระขอเว้นวันนึง

ไม้พ้นเรื่องนี้เลยหนา วันนี้วันพระขอเว้นวันนึง

เผื่อใครมีไอเดียร์เด็ดๆโทรบอกพี่1เลย

เผื่อใครมีไอเดียร์เด็ดๆโทรบอกพี่1เลย

โทรไปชวนเที่ยวตลอดเลยไม่อยากโทร ช่วงนี้สุขภาพไม่ค่อยดี

กระทู้ ฝั่ง southern zone นี่อัพเดททุกวันเลย มากกว่าใคร

เหนียวแน่นมาก

มีกันไม่กี่คนแต่เราใช้จัยคบกันครับ

งานบุญ งานกุศล อะไรได้หมด ขอให้จริงจัยก็พอ

จัดไปครับ ทำบุญบ้านเด็ก 18+ มอ ทักษิน ราชภัช พานิช

ขอคำแนะนำเร่ืองฟิล์มหน่อยคับ ฟิล์มใสเน่ียต้อง เจ้าคูลๆ ย่ีห้อเดียวเลยป่าวคับ หรือมีย่ีห้อไหนราคาไม่แรงบ้างคับ หรือใครจะแนะนำให้ผมติดฟิล์มสีอะไรคับกับรถสีแดงงงงงง

ขอคำแนะนำเร่ืองฟิล์มหน่อยคับ ฟิล์มใสเน่ียต้อง เจ้าคูลๆ ย่ีห้อเดียวเลยป่าวคับ หรือมีย่ีห้อไหนราคาไม่แรงบ้างคับ หรือใครจะแนะนำให้ผมติดฟิล์มสีอะไรคับกับรถสีแดงงงงงง

ตอนนี้คันแดงติด 3 m สีควันบุหรี่คับ หน้า 40 หลัง 60 พอไปวัดไปวาได้คับ แต่กำลังจะเอาไปติดสามบานหน้าใหม่เป็นเขียว สมาร์ทเทคคับ ออกแนวยุ่นหน่อย อีกอย่างราคาไม่แรง(เหมือนคัน fd ทีติดอยู่)