Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

เสี่ยก้อครับ ทุกถ้วยเกิน 5 ปี หมดแล้วจ้า :ph34r:

โอเคคับ รอบนี้จัดเต็ม

ปล.พี่ชุณพอรู้จักหมอเก่งเรื่องเอ็นมั้ยคับ เอ็นฉีกมา 2เดือนแล้ว ยังไม่หายสักที T T

มีเรื่องรบกวนเพื่อนๆอีกเรื่อง เรื่องชุดที่ใช้ในการแข่งขันครั้งนี้ อยากให้ช่วยออกแบบสกรีนกันหน่อย เบื้องต้นมีคุยกับก้อ และต้นไว้ว่า จะทำชุด

ก้อเสนอว่าอยากทำ 2 ชุด เฉพาะเสื้อก้อพอ ผมว่าก้อโอเคนะ กางเกงไม่ต้องหรอกเนอะ อยากให้่ช่วยเลือกสีเสื้อ ช่วยๆกันนะครับคราวนี้ผมอยากให้ออกมาดีจิงๆ

เพราะที่เคยทำมาไม่เคยได้ใจเรย 555 เพื่อนๆว่าไงกันบ้างครับ

เสนอเสื้อสีส้มกับน้ำเงินคับ

ส่วนแบบสกรีนกำลังติดต่อสถาปนึกอยู่คับ

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

โอเคคับ รอบนี้จัดเต็ม

ปล.พี่ชุณพอรู้จักหมอเก่งเรื่องเอ็นมั้ยคับ เอ็นฉีกมา 2เดือนแล้ว ยังไม่หายสักที T T

เสนอเสื้อสีส้มกับน้ำเงินคับ

ส่วนแบบสกรีนกำลังติดต่อสถาปนึกอยู่คับ

ออกแบบมาดูกันโหน่ยสิเคอะ

น้องใหม่ แวะมาทักทาย ใช้ Civic แต่ดู Vios นะ :D

เอาไว้พบกันในสนาม

ไรว้า...ขับ CIVIC แท้ๆ น้าหมี อิอิ

รายงานตัวด้วยคนครับ ^_^

ยังมีที่เหลือว่างรึปล่าวครับพี่เอ๋

มีแน่นอนครับบั๊ม ว่าแต่มีสนามไว้ฟอร์มทีมกันหน่อยมั้ย แล้วก้อร้านทำเสื้อบาส อยากใ้ห้ช่วยออกแบบสกรีนเสื้อกันโหน่ยครับ

มีแน่นอนครับบั๊ม ว่าแต่มีสนามไว้ฟอร์มทีมกันหน่อยมั้ย แล้วก้อร้านทำเสื้อบาส อยากใ้ห้ช่วยออกแบบสกรีนเสื้อกันโหน่ยครับ

ย่อง มาดู รู้สึกช่วงนี้ คึกคักกานน หุหุ :rolleyes:

ฟิตไว้ๆ...

เอ็นอะไรคร้าบบบ???

จะได้จัดหมอถูก :P

เอ็นส่วนล่างป่าววว พี่ มานตึ่งไป อุอุ

ฟิตไว้ๆ...

เอ็นอะไรคร้าบบบ???

จะได้จัดหมอถูก :P

เอ็นส่วนล่างป่าววว พี่ มานตึ่งไป อุอุ

เอ็นข้อเท้าคับ

เอ็นข้อเท้าคับ

แถวแยกบางคูวัต เส้น345

มีหมอจุฬามาเปิดคลีนิค

ชาวบาสไปหากันเยอะ..รวมพี่ด้วย

ผลเป็นที่น่าพอใจมาก

จะลองดูมั้ย B)

แถวแยกบางคูวัต เส้น345

มีหมอจุฬามาเปิดคลีนิค

ชาวบาสไปหากันเยอะ..รวมพี่ด้วย

ผลเป็นที่น่าพอใจมาก

จะลองดูมั้ย B)

หมอชื่ออะไรคับ

เคยได้ยินว่ามีหมอนวดเทวดาไรนี่แหละ พวกเมพไฟฟ้าไปนวดประจำ จากวิ่งไม่ค่อยได้ หายเป็นปลิดทิ้ง วิ่งปร๋อออเร้ย

สนามไว้ฟอร์มทีมไม่มีอ่ะครับ แต่จะหาทีมลงให้พร้อมสนาม รายละเอียดค่อยว่ากันหลังไมค์ก่อนก็ได้ครับ ^^

เคยได้ยินว่ามีหมอนวดเทวดาไรนี่แหละ พวกเมพไฟฟ้าไปนวดประจำ จากวิ่งไม่ค่อยได้ หายเป็นปลิดทิ้ง วิ่งปร๋อออเร้ย

โอ้ว...น่าสน

สนามไว้ฟอร์มทีมไม่มีอ่ะครับ แต่จะหาทีมลงให้พร้อมสนาม รายละเอียดค่อยว่ากันหลังไมค์ก่อนก็ได้ครับ ^^

เคร เออ....ออกแบบเสร็จแล้ว ลงรูปในนี้เรยก้อได้นะ

โอ้ว...น่าสน

คอนเฟิร์มเพราะน้องที่เล่นอยู่ไฟฟ้าที่รู้จักกันไปนวดมาแหล่มๆแน่นอน

แถวรัชดา เยอะเลย หุหุ

อันนั้นนวดกระปู๋ ฮู้ฮู

มีการบ้านจากทางการแข่งขันให้แต่ละทีมตั้งฉายาตัวเอง เพื่อนๆช่วยกันคิดหน่อยนะฮ๊าฟฟฟฟ

แถวรัชดา เยอะเลย หุหุ

ไอนี่ถ้าจะไปบ่อย มีเมมเบอร์ที่ไหนป่ะ

มีการบ้านจากทางการแข่งขันให้แต่ละทีมตั้งฉายาตัวเอง เพื่อนๆช่วยกันคิดหน่อยนะฮ๊าฟฟฟฟ

อืมมมมมม....

เอาลงในนี้ก็ได้คับ ช่วยๆ กันดู สวยไม่สวยอีกเรื่องนึงคับ

ตามนั้นครับบั๊มช่วยๆกันดูจ้า