Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

เห็นด้วยครับ เอาลูกบาสออก

ส่วนรองเท้ามันใส่เบอร์ 9 แล้วก็มีหลายสิบคู่เลยแหละ อิอิ...

อดเลยไซส์ไม่ได้

เสนอให้เอาลูกบาสออกคับ

รองเท้ารึปลาทู

ปล.ไซส์ไรบ้างอ่ะ

โอเค เด๋วจัดให้ครับ

เห็นด้วยครับ เอาลูกบาสออก

ส่วนรองเท้ามันใส่เบอร์ 9 แล้วก็มีหลายสิบคู่เลยแหละ อิอิ...

ตามนั้น

แบบ นี้ ดีไหม อะ ช่วยๆ กานดู http://www.u-basketb...hp?topic=8994.0

อันนนี้ แบบ กางเกง

http://www.facebook....04925054&type=3

กางเกงอีกอัน http://supremebasket...hirt-lecture-ch

อันนี้ อยู่ใกล้บ้านพี่เลย พี่เอ๋ แถวแสมดำ หุหุ :0102:

ฝากต้นกับปิงจัดการไปเลยครับ

ส่งเอกสารทางอีแมวแล้วนะเฮียเอ๋

ตรวจสอบด้วยนะฮะ...

ได้รับแล้วครับ

อดเลยไซส์ไม่ได้

ว้าาาา

สำหรับน้องบอยอีกคน ถ้าจะเล่นต้องรบกวนส่งเอกสารให้พี่ด้วยภายในวันนี้ แต่เอาชื่อจิงนามสกุลจิงมาก่อนครับ โพสบอกในนี้เลยครับ

อัพเดตแบบที่เราจะทำชุดกันอีกทีนะครับ เด๋วจะส่งเมลล์แบบให้พี่ชุณไปจัดการเรื่องเสื้อครับ ส่วนกางเกงก้อให้ต้นจัดการครับ

พี่ เอ๋ ครับ มี บอย ที่พึ่งมาอีกนะ มาน เบอร์ 11

ขอชื่อ นามสกุล ด้วยครับ พี่จะส่งรายชื่อภายในวันนี้แล้วครับ ใครรู้จักตามได้ ตามด่วนๆครับ

สรุปรายละเอียดต่างๆที่ต้องจบภายในวันศุกร์นี้นะครับ(UPDATE 31/8/2012)

1.นายธนากร มุกดาวิลาส(เอ๋) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 7 เสื้อ SIZE XXL

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์(ก้อ) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 8 เสื้อ SIZE XL

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์(ชุณ) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 14 เสื้อ SIZE XXL

4.นายอภิชาติ มาศธนวัฒนกุล(ต้น) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 13 เสื้อ SIZE XL

5.นายอธิน บุญทวี(บั๊ม) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 15 เสื้อ SIZE XXL

6.นายอิทธิ แย้มศรี(ช๊อป) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 12 เสื้อ SIZE XXL

7.นายไกรรัตน์ พยัฆศิริ(ปอง) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 6 เสื้อ SIZE XL

8.นายพิทัก โนรา(ปิง) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 9 เสื้อ SIZE XXL

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 10 เสื้อ SIZE XXL

10.นายนัฐพล ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต) -->เอกสารส่งแล้ว ใส่เบอร์ 4 เสื้อ SIZE XXL

11.บอยพฤกษา -->เอกสารยังไม่ส่ง ใส่เบอร์ 11 เสื้อ SIZE ไรครับ

12.เบอร์ 14 SIZE 3XL(ใหญ่สุด) -->ของน้องที่รู้จักกันอยากได้ครับ

13.เบอร์ 8 SIZE L -->ของน้องก้อ

**เอกสารเหลือบอยพฤกษาครับ**

พี่ชุณเอ่ส่งไฟล์ไปให้แ้ล้วนะครับ

สรุปการจัดการเรื่องชุดครับ

1.เสื้อ+บล็อค

เสื้อ 160 x 32 ตัว = 5120 บาท

บล็อค 300 x 2 = 600 บาท

รวม = (5,720/32) = 179 บาท/ตัว ดังนั้น คนละ 2 ตัว เลขกลมๆ = 360

2.กางเกงแยกต่างหาก 350

- รวมแล้วแต่ละคนที่สั่งจะต้องโอนค่าใช้จ่ายให้คนดำเนินการ -->360+350=710 แต่ผมให้โอน 750 เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายอื่นๆ เช่น ค่าน้ำ ที่ใช้ในตอนแข่งขันครับ(สำหรับคนในทีมเท่านั้น)

3.ใครที่สั่งเพิ่มก้อเสียเพิ่มตัวละ 180ครับ

ส่วนเรื่องการโอนพี่ชุณ กับต้น ก้อโพสเลขที่บัญชีไว้ได้เลยครับ

ตอนนี้จะแบ่งค่าใช้จ่ายเป็น 3 ส่วนนะครับ

- เสื้อจะเป็นส่วนของพี่ชุณ ดังนั้น ค่าเสื้อจะทำการโอนไปให้พี่ชุณนะครับ

- กางเกงจะเป็นส่วนของต้น กับปิง ค่ากางเกงจะทำการโอนไปให้ใคร ให้เจ้าตัวมาโพสบอกนะครับ

- ค่าสมัครเข้าทำการแข่งขัน ให้โอนมาที่ผมได้เลยตั้งแต่บัดเดี๋ยวนี้ ผมให้เวลาไม่เกินวันศุกร์หน้า เพราะค่าใช้จ่ายจะต้องไปจ่ายค่าสนามด้วยยอดทั้งหมดนะครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน คนละ 400 บาท ตอนนี้ที่คอนเฟิร์มมี 10 คน ก้อจะได้ 4000 เป๊ะ ถ้าบอยมาอีกคนก้อมีจะเงินกองกลาง 400 บาทไว้ซื้อน้ำเวลาแข่งนะครับ

โอนค่าสมัครมาที่ ธนาคารกสิกรไทย ออมทรัพย์ นายธนากร มุกดาวิลาส 733-2-38190-8 แล้วโพสบอกผมด้วยนะครับ จะได้เช็คว่าใครจ่ายแล้วบ้างครับ

พี่ชุณเอ่ส่งไฟล์ไปให้แ้ล้วนะครับ

สรุปการจัดการเรื่องชุดครับ

1.เสื้อ+บล็อค

เสื้อ 160 x 32 ตัว = 5120 บาท

บล็อค 300 x 2 = 600 บาท

รวม = (5,720/32) = 179 บาท/ตัว ดังนั้น คนละ 2 ตัว เลขกลมๆ = 360

2.กางเกงแยกต่างหาก 350

- รวมแล้วแต่ละคนที่สั่งจะต้องโอนค่าใช้จ่ายให้คนดำเนินการ -->360+350=710 แต่ผมให้โอน 750 เพื่อเป็นค่าใช้จ่ายอื่นๆ เช่น ค่าน้ำ ที่ใช้ในตอนแข่งขันครับ(สำหรับคนในทีมเท่านั้น)

3.ใครที่สั่งเพิ่มก้อเสียเพิ่มตัวละ 180ครับ

ส่วนเรื่องการโอนพี่ชุณ กับต้น ก้อโพสเลขที่บัญชีไว้ได้เลยครับ

ok.เอ๋ ได้รับเมล์แล้ว

1.สกรีนสั่งบล็อคไปแล้ว

2.สรุปเรื่องชุดแล้วแจ้งด้วยละกัน

3.โอนเงิน เป้นที่ต้น/เอ๋ ละกัน แล้วค่อยมาเคลียกันครับ

ตอนนี้จะแบ่งค่าใช้จ่ายเป็น 3 ส่วนนะครับ

- เสื้อจะเป็นส่วนของพี่ชุณ ดังนั้น ค่าเสื้อจะทำการโอนไปให้พี่ชุณนะครับ

- กางเกงจะเป็นส่วนของต้น กับปิง ค่ากางเกงจะทำการโอนไปให้ใคร ให้เจ้าตัวมาโพสบอกนะครับ

- ค่าสมัครเข้าทำการแข่งขัน ให้โอนมาที่ผมได้เลยตั้งแต่บัดเดี๋ยวนี้ ผมให้เวลาไม่เกินวันศุกร์หน้า เพราะค่าใช้จ่ายจะต้องไปจ่ายค่าสนามด้วยยอดทั้งหมดนะครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน คนละ 400 บาท ตอนนี้ที่คอนเฟิร์มมี 10 คน ก้อจะได้ 4000 เป๊ะ ถ้าบอยมาอีกคนก้อมีจะเงินกองกลาง 400 บาทไว้ซื้อน้ำเวลาแข่งนะครับ

โอนค่าสมัครมาที่ ธนาคารกสิกรไทย ออมทรัพย์ นายธนากร มุกดาวิลาส 733-2-38190-8 แล้วโพสบอกผมด้วยนะครับ จะได้เช็คว่าใครจ่ายแล้วบ้างครับ

โอนแล้วครับเอ๋(400บาท)

โอนแล้วครับเอ๋(400บาท)

ได้รับเรียบร้อยครับพี่ชุณ ฝาเรื่องเสื้อด้วยนะพี่ ขอบคุณมากๆ

ค่าสมัครการแข่งขัน CAR CLUB#3

1.นายธนากร มุกดาวิลาส(เอ๋) ใส่เบอร์ 7 -->จ่ายแล้ว

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์(ก้อ) ใส่เบอร์ 8

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์(ชุณ) ใส่เบอร์ 14 -->จ่ายแล้ว

4.นายอภิชาติ มาศธนวัฒนกุล(ต้น) ใส่เบอร์ 13

5.นายอธิน บุญทวี(บั๊ม) ใส่เบอร์ 15

6.นายอิทธิ แย้มศรี(ช๊อป) ใส่เบอร์ 12

7.นายไกรรัตน์ พยัฆศิริ(ปอง) ใส่เบอร์ 6

8.นายพิทัก โนรา(ปิง) ใส่เบอร์ 9

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย) ใส่เบอร์ 10

10.นายนัฐพล ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต) ใส่เบอร์ 4

11.บอยพฤกษา(บอย) ใส่เบอร์ 11

ได้รับเรียบร้อยครับพี่ชุณ ฝาเรื่องเสื้อด้วยนะพี่ ขอบคุณมากๆ

โอเค ตามนั้นครับ

ส่วนเรื่องเงินค่าเสื้อ วันที่นัดซ้อม/แข่ง ค่อยมาจ่ายที่พี่่ครับ

ค่าสมัครการแข่งขัน CAR CLUB#3

1.นายธนากร มุกดาวิลาส(เอ๋) ใส่เบอร์ 7 -->จ่ายแล้ว

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์(ก้อ) ใส่เบอร์ 8

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์(ชุณ) ใส่เบอร์ 14 -->จ่ายแล้ว

4.นายอภิชาติ มาศธนวัฒนกุล(ต้น) ใส่เบอร์ 13

5.นายอธิน บุญทวี(บั๊ม) ใส่เบอร์ 15 -->จ่ายแล้ว

6.นายอิทธิ แย้มศรี(ช๊อป) ใส่เบอร์ 12

7.นายไกรรัตน์ พยัฆศิริ(ปอง) ใส่เบอร์ 6

8.นายพิทัก โนรา(ปิง) ใส่เบอร์ 9

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย) ใส่เบอร์ 10

10.นายนัฐพล ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต) ใส่เบอร์ 4

11.นายวิชัย ธรรมนิยม(บอย) ใส่เบอร์ 11