Jump to content

+ + CCTH Basketball Club + +

RabbittZ

Recommended Posts

• Replies 1.5k
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

บอยโอนค่าชุดตอน 18:45 ค่ากางเกงตอน 18:48 ครับ

โอนมาให้พี่ป่าวครับ ถ้าใช่อันนี้ค่่าสมัครครับ ค่าเสื้อค่อยให้พี่ชุณ ส่วนค่ากางเกงให้ปิงน่าจะถูกแล้วครับ

1.นายธนากร มุกดาวิลาส(เอ๋)   ใส่เบอร์ 7   -->จ่ายแล้ว

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์(ก้อ)  ใส่เบอร์ 8  -->จ่ายแล้ว

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์(ชุณ)  ใส่เบอร์ 14  -->จ่ายแล้ว

4.นายอภิชาติ  มาศธนวัฒนกุล(ต้น)   ใส่เบอร์ 13  

5.นายอธิน บุญทวี(บั๊ม)   ใส่เบอร์ 15  -->จ่ายแล้ว

6.นายอิทธิ แย้มศรี(ช๊อป)  ใส่เบอร์ 12  

7.นายไกรรัตน์ พยัฆศิริ(ปอง)  ใส่เบอร์ 6  

8.นายพิทัก โนรา(ปิง)   ใส่เบอร์ 9  -->จ่ายแล้ว

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย)   ใส่เบอร์ 10  

10.นายนัฐพล  ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต)  ใส่เบอร์ 4

11.นายวิชัย ธรรมนิยม(บอย) ใส่เบอร์ 11

12.ก้อง ใส่เบอร์ 5 --->รบกวนส่งเอกสารด่วนๆนะครับ ส่วนตอนนี้ขอชื่อ นามสกุล จิงด้วยครับ

มีสองยอดเข้าตอน 12:51 กับ 18:45 ของใครแสดงตัวด้วยครับผม

ถ้ายังทันรบกวนโทรมาบอกด้วยนะคับพี่เอ๋ ไม่ได้เข้าเวปเลยช่วงนี้ เสียดายจิงๆ-_-

ตามนั้นคับเดียร์

สรุปเรื่องชุด

-เสื้อสีน้ำเงินพร้อมสกรีน LOGO พร้อมเบอร์

SIZE XXL 7 ตัว สกรีนเบอร์ 4,7,9,10,12,14,15

SIZE XL 3 ตัว สกรีนเบอร์ 5,6,8,11,13

SIZE L 1 ตัว สกรีนเบอร์ 8

SIZE XXXL 1 ตัว สกรีนเบอร์ 14

-เสื้อสีส้มพร้อมสกรีน LOGO พร้อมเบอร์

SIZE XXL 7 ตัว สกรีนเบอร์ 4,7,9,10,12,14,15

SIZE XL 3 ตัว สกรีนเบอร์ 5,6,8,11,13

SIZE L 1 ตัว สกรีนเบอร์ 8

SIZE XXXL 1 ตัว สกรีนเบอร์ 14

สรุปเรื่องเสื้อล่าสุดเมื่อกี้กะเอ๋ ตามนี้นะครับ

มีเงินโอนเข้า KBNK xxx261737x ผ่านกรุงศรีATM 350.15บ จาก 0800595322

เบอร์ใครครับ

พี่ว่าน่าจะเป็นของบอยเพื่อนบั๊มนะ

1.นายธนากร มุกดาวิลาส(เอ๋) ใส่เบอร์ 7 -->จ่ายแล้ว

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์(ก้อ) ใส่เบอร์ 8 -->จ่ายแล้ว

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์(ชุณ) ใส่เบอร์ 14 -->จ่ายแล้ว

4.นายอภิชาติ มาศธนวัฒนกุล(ต้น) ใส่เบอร์ 13

5.นายอธิน บุญทวี(บั๊ม) ใส่เบอร์ 15 -->จ่ายแล้ว

6.นายอิทธิ แย้มศรี(ช๊อป) ใส่เบอร์ 12

7.นายไกรรัตน์ พยัฆศิริ(ปอง) ใส่เบอร์ 6

8.นายพิทัก โนรา(ปิง) ใส่เบอร์ 9 -->จ่ายแล้ว

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย) ใส่เบอร์ 10

10.นายนัฐพล ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต) ใส่เบอร์ 4

11.นายวิชัย ธรรมนิยม(บอย) ใส่เบอร์ 11

12.ก้อง ใส่เบอร์ 5 --->รบกวนส่งเอกสารด่วนๆนะครับ ส่วนตอนนี้ขอชื่อ นามสกุล จิงด้วยครับ

มีสองยอดเข้าตอน 12:51 กับ 18:45 ของใครแสดงตัวด้วยครับผม

โอนไป 400 บาท ตอน 12:51 น. ค้าบ

1.นายธนากร มุกดาวิลาส(เอ๋) ใส่เบอร์ 7 -->จ่ายแล้ว

2.นายธวัช จิรวัฒนาพันธ์(ก้อ) ใส่เบอร์ 8 -->จ่ายแล้ว

3.นายธีระชุณ บุญสิทธิ์(ชุณ) ใส่เบอร์ 14 -->จ่ายแล้ว

4.นายอภิชาติ มาศธนวัฒนกุล(ต้น) ใส่เบอร์ 13

5.นายอธิน บุญทวี(บั๊ม) ใส่เบอร์ 15 -->จ่ายแล้ว

6.นายอิทธิ แย้มศรี(ช๊อป) ใส่เบอร์ 12

7.นายไกรรัตน์ พยัฆศิริ(ปอง) ใส่เบอร์ 6

8.นายพิทัก โนรา(ปิง) ใส่เบอร์ 9 -->จ่ายแล้ว

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย) ใส่เบอร์ 10 -->จ่ายแล้ว

10.นายนัฐพล ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต) ใส่เบอร์ 4 -->จ่ายแล้ว

12.นายกัณณพนต์ บุญช่วย(ก้อง) ใส่เบอร์ 5

UPDATE!!...เอกสารครบหมดแล้วครับ เยี่ยมมาก

ค่ากางเกงนะครับ คนที่จ่ายแล้ว

9.นายวงศ์วริศ มีศรีธัญญโชติ(บอย) ใส่เบอร์ 10 -->จ่ายแล้ว

10.นายนัฐพล ศุภวิวรรธน์(โอ๊ต) ใส่เบอร์ 4

12.นายกัณณพนต์ บุญช่วย(ก้อง) ใส่เบอร์ 5

พี่แกตัวใหญ่นะเฮียเอ๋ เสื้อน่าจะ XXL หรือ XXXL นี่แหละ...

ถึงเพื่อนๆชาว CCTH นะครับ แจ้งให้ทราบว่าน้องบอยพฤกษาไม่สามารถเล่นได้ในทัวนาเม้นท์นี้นะครับ

เนื่องจากหลักฐานไม่สามารถระบุได้ว่าเป็นบุพการีนะครับผม เป็นมติของคณะกรรมการ การแข่งขันครับผม

และด้วยสาเหตุนี้ จึงทำให้น้องเดียร์เข้ามาร่วมแทนครับ

พี่แกตัวใหญ่นะเฮียเอ๋ เสื้อน่าจะ XXL หรือ XXXL นี่แหละ...

จัดการเรียบร้อยครับผม