Jump to content

@~~เฉาก๊วย & Black FD~~@

Recommended Posts

รอชมตะแกรงหน้าแท้ 3 ช่อง นะครับอาจารย์   :0023:

นั่นไง ซุ่มเงียบนี่เองงงงงงงงง อิอิ รอชมด้วยคนคับ ^^

:0201:  :0201:  :0201:  :0201:

เงียบเหงา ไม่มีไรอัพกะเค้า

รอชมตะแกรงหน้าแท้ 3 ช่อง นะครับอาจารย์   :0023:

น่านไงมีซุ่มๆ อีกครับ รอชมๆครับจารย์

อ้าววว  เห็นคิวแรกเขายกเลิกพอดี เลยคิดว่าอาจารย์ได้  ราคาแบบนั้นหายากมาก ตำหนินิดหน่อยซ่อมได้ไม่ใช่ปัญหา

ไว้รอชุดใหม่ครับอาจารย์เดี๋ยวช่วยๆดูให้ครับ  ;)

เงียบจัง  ดูของเดิมๆ จะเบื่อไหมนะ  :P

( เหมือน...จะขาดอะไรไปสิน่ะ )

คิ้ว!!!!!!!!!!!!!!!!! ^^ ครับผม

• 2 weeks later...

มาเที่ยวห้องเฉาก๊วยบ้าง  

แต่งตามยถาตังส์ และดวงชะตาฟ้าลิขิต

ก่อนนั้นเคยอยากได้ RR มาก แต่มะมีตังส์  ถึงขึ้นประมูลท่อคู่สมัย RR จากงานสร้างพระ หรืองานเด็กวัดสระแก้ว จำไม่ได้  ได้มาเก็บไว้เมื่อ หลายปีก่อน ไม่คิดว่า .......จะได้มาแนว RR  55555 

รอบคัน RR หน้า/ หลัง /ข้าง งาน PP ของใหม่  ได้มาจาก มีคนเอามาออกเบอร์ ในเฟซบุค  เลยซื้อเล่นๆไป 2 เบอร์ @ ละ 250  หมดไป 500 บาท หวยเลขสองตัวบนธันวา 57  ดันฟลุคถูก เลยได้ชุดแต่ง RR มาซะงั้น 

ยังใส่ข้างเดิมๆ อยู่  ข้าง RR  ปีกหลังยาวที่ได้มา ยังไม่ได้ใส่  ส่วนท่อคู่ ใส่มะได้ เพราะติดที่เติมแก๊ส   ยังไม่ได้แก้

ล้อคู่หน้า Buddy club P1 QF แท้ ฟอร์ช 17/7+35 ได้มา 3 วง  แม๊กรุ่นนี้ เบาโหวงหนัก 5 กิโลกว่า  แต่เลิกผลิดไปแร่ะ ตอนนี้มีแต่รุ่น SF เจ้าของเดิมแตกไปวงหาไม่ได้เลยขายทิ้งถูกๆ    3 วง 5,000 อีกวงเลยไว้ทำอะไหล่ ซะ 

ล้อคู่หลัง Vossen CV3  18/8+38  เจ้าของเดิมใช้มาเดือนเดียว ขาย 2วง 3,000  เพราะเค้าไป ใส่เป็นหน้า 9 หลัง 9

ช่วงล่าง โช็คคายาบ้า G หน้า/หลัง  มือสอง  ใช้มาแล้วสามเดือนตามบิลที่เจ้าของมาโชว์  โชว์หน้าทำสตัทปรับเกลียว แถมสปริง รุ่น 2.0 หน้า+หลังมาด้วย ราคา 4500

จานและฝักเบรคเบรคโอดิซี่ ขนาด300 สภาพสวย จานหนาๆ ไม่ต้องซ่อม ทำสีมาให้เสร็จ ได้มาจากหมอเนศ ห้องออกทะเล  2,500 

หาง RR อะพี่ ครบ ๆ 

ช่ายเลยจารย์ หรึว่าพี่ป๊อปมีซุ่มไว้อยู่แล้ววววว...รอชมๆ