Jump to content

@~~เฉาก๊วย & Black FD~~@

Recommended Posts

3ช่องของจารมาตรแน่ๆที่เห็นข่าว อิอิ

ของคุณพี่ก็เห็นแว๊ปๆว่ามีกันชนหน้าแท้แล้วด้วย  ซุ่มตลอดดดดดด   :ph34r:

ห๊ะ !! พาดพุง พาดพุง !! เอาอารายมาจากไหน ??

:0201:  :0201:  :0201:  ผมเห็นนะ อิอิ

3ช่องของจารมาตรแน่ๆที่เห็นข่าว อิอิ

:0115:  น่าจะเห็นที่เดียวกันครับ อิอิ

ของคุณพี่ก็เห็นแว๊ปๆว่ามีกันชนหน้าแท้แล้วด้วย  ซุ่มตลอดดดดดด   :ph34r:

โอ้วววววว สักวันจะไปของแท้กับเขาบ้าง  :0027:

ไม่ใช่แหละ ถามให้เฟิร์สตะหาก 555+ 

:0201:  :0201:  :0201:  ผมเห็นนะ อิอิ

:0115:  น่าจะเห็นที่เดียวกันครับ อิอิ

โอ้วววววว สักวันจะไปของแท้กับเขาบ้าง  :0027:

สรุป ได้ตะแกรง 3 ช่องมือ 2 มางับ ใส่ศุกร์นี้ ส่วนกระจังเปิดตู้เดือนหน้า ให้กระเป๋าได้พักบ้าง 5555

กันชนแท้ จริง ๆ ก็อยากได้นะครับ แต่เหตุผลหลักคืองบ เหตุผลรองคือ กลัวหูขาดเหมือนกันชน MC ไว้จัดกันชนพร้อมแก้ม FD2 ไปเลย ฮ่า (ล้อเล่น)

ใครสนใจกระจังคาร์บอน งาน showcase บอกนะครับ

ภายนอกยังไม่มีปัญญาทำครับ นั่งกินเกลือกับน้ำอยู่ช่วงนี้ 

จริงรึพี่ตั้ม  ผมเห็นพี่ปุ้ยบอกว่าจะซื้อไปเก็บอีกอันรึ  แสดงว่าพี่ต้องมีของอยู่แล้วแน่ๆ

และอีกอย่างที่ว่าภายนอกยังไม่ทำ  ผมเห็นแว๊ปถามราคาคิ้ว type r แท้สีขาวที่มีคนมาโพสขายอยู่นะครับ   :0182:

สรุป ได้ตะแกรง 3 ช่องมือ 2 มางับ ใส่ศุกร์นี้ ส่วนกระจังเปิดตู้เดือนหน้า ให้กระเป๋าได้พักบ้าง 5555

กันชนแท้ จริง ๆ ก็อยากได้นะครับ แต่เหตุผลหลักคืองบ เหตุผลรองคือ กลัวหูขาดเหมือนกันชน MC ไว้จัดกันชนพร้อมแก้ม FD2 ไปเลย ฮ่า (ล้อเล่น)

ใครสนใจกระจังคาร์บอน งาน showcase บอกนะครับ

กันชนแท้ผมแซวพี่ตั้มอะครับอาจารย์ 5555++

ส่วนเรื่องหูกันชนขาดนี่ไม่ต้องกลัวเลยครับ

แค่ซ่อมโดยเชื่อมพลาสติกก็อยู่แล้ว  ขนาดผมซ่อมเองมั่วๆครั้งแรก ก็ยังแข็งแรงเลย ไม่ต้องถอดกันชนออกด้วย  :D

และจริงๆ ถ้าไม่เฉี่ยวไม่ชนก็ไม่ขาดครับ

11026096_454033808103404_861746421890151

ตามรูป

ชนรถมอเตอร์ไซด์ที่ข้ามตัดหน้าครับ  ตอนแรกคิดว่าพังเยอะแน่ แต่แค่ทำสีใหม่กับเชื่อมหูกันชนก็จบแล้ว  

ถ้าเป็นไฟเบอร์โดนแบบนี้ผมว่ายังไงก็กระจายครับ   :0027:

ผมตอนนี้ไม่มีอัพไรใหม่เลย แผน NH0 คงต้องพักก่อน ^^

สิ้นเดือนคงต้องฟิตช่วงล่างหน่อย รุ้สึกหลวมเต็มทีแระ

ผมตอนนี้ไม่มีอัพไรใหม่เลย แผน NH0 คงต้องพักก่อน ^^

สิ้นเดือนคงต้องฟิตช่วงล่างหน่อย รุ้สึกหลวมเต็มทีแระ

อยากทำมั่งจัง   :ph34r:

ช่ายแระ ยาง ประกัน ไล่ ๆ กันมา

ผมก็เพิ่งโดนไปครับ ประกัน พรบ. ภาษี (-_-)

แผนผมว่าจะ Fit ช่อวงล่างเหมือนกันครับ วิ่งมา 134,XXX ละครับ รู้สึกไม่แน่นละ ของพี่เติร์กใช้มาเท่าไหร่ละครับ

135000 km ครับ ตอนนี้รุ้สึกได้ว่าหลวมสุดๆเลย ยิ่งผมใส่ล้อ 18 ยิ่งชัดเลยคับ ไหนจะลูกปืนอีกเกมยาวแน่เรย ^^

135000 km ครับ ตอนนี้รุ้สึกได้ว่าหลวมสุดๆเลย ยิ่งผมใส่ล้อ 18 ยิ่งชัดเลยคับ ไหนจะลูกปืนอีกเกมยาวแน่เรย ^^

ไปเปลี่ยนยางต้องให้ร้านดูหน่อย เสียงเริ่มดังกุก ๆ กัก ๆ ละ

• 3 weeks later...

ซ่อมช่วงล่างมาเรียบร้อยแระ วิ่งดีขึ้นเยอะเลยค้าบ เสียงกุกๆกักๆหายเรียบ ^^

ซ่อมช่วงล่างมาเรียบร้อยแระ วิ่งดีขึ้นเยอะเลยค้าบ เสียงกุกๆกักๆหายเรียบ ^^

ทำบ่อเลี้ยงปลาด้วย อิอิ

• 3 months later...