Jump to content

ฝาก CIVIC FD07 modulo black original R18a HOME !! คันนึงครับ

Recommended Posts

สวัสดีพี่ๆ CCTH ทุกคนครับ

ชื่อ ป๊อป ครับ

เป็นพาร์ทโมดุโล่เดิมจากโรงงานครับ :0032:

286565_234493183344626_692158122_o.jpg291274_234493153344629_957029331_o.jpg

ล้อสวยค้าฟ

ขอบคุณครับ

เดิมๆแค่เปลี่ยนล้อก็แหล่มแล้วครับ....น้องป๊อป :D

ขอบคุณครับ คงได้แค่ล้ออย่างเดียวล่ะคับบ

สีดำเหมือนกันคับ เดิม เปลี่ยนแค่ล้อก็หล่อ โหด ได้คับ...หาหางใส่สักอันสิคับ

ขอบคุณครับ ก็อยากใส่หางอยู่ แต่มันเกินงบมากๆๆ

รถดำ ดุ นะเนี้ย *-* เงา มากครับ

ขอบคุณครับ ถ่าบกลางแจ้ง ได้แสงแดดมาช่วยยครับ

สวย ดุ ครับ ปล.ชื่อเดียวกัน รถสีเดียวกัน เล๊ยย

ผมไปส่องรถพี่มาละ ดุกว่าผมอีกก

หล่อๆมาเรยคับ

ขอบคุณครับ หล่อแบบโรงงานครับ :0099:

รถสีดำดูแลรถให้ดำเงาๆ ก็หล่อดุแล้ว ยิ่งล้อสวยๆ แบบนี้ด้วย งามล่ะครับ แต่ถ้าได้หางด้วยจะโหดเลยครับ เชียร์ๆ :lol:

ปล ใส่สปริงโหลดรึเปล่าครับ เหมือนจะต่ำกว่ารถผมนะเนี่ย B)

รถสีดำดูแลรถให้ดำเงาๆ ก็หล่อดุแล้ว ยิ่งล้อสวยๆ แบบนี้ด้วย งามล่ะครับ แต่ถ้าได้หางด้วยจะโหดเลยครับ เชียร์ๆ :lol:

ปล ใส่สปริงโหลดรึเปล่าครับ เหมือนจะต่ำกว่ารถผมนะเนี่ย B)

ขอบคุณครับ หางหลังถ้าที่บ้านอนุมัติ + มีงบประมาณ ก็จะใส่ครับ

ใส่ครับ Teinขดทอง เตี้ยกว่าเดิมประมาณ 1" ครับ :0214:

• 2 weeks later...

อัพเดทนิดหน่อยครับ หลังจากที่ไม่มีพักปลายมาเป็นเวลานาน

ได้ไปพบกับพักปลาย J's ก๊อปปี้ ผมก็ไม่ทราบเหมือนกันว่ามันรุ่นไหน เห็นแล้วมันถูกใจ+กับราคาสบายกระเป๋ามากครับ

ก่อนหน้านี้ยิงสด ไม่มีพักปลายเลยหรอครับ โหดแท้ :o

มันก็ไม่เท่าไหร่หลอกครับ เพราะยังเฮดเดิมอยู่คับ

โหดมาก!! ทั้งรถทั้งท่อก้าบ

ขอบคุณครับ ไม่โหดแล้วครับ มันนุ่มเงียบ

โหดมาเลยครับ

ขอบคุณครับ ตอนนี้เงียบๆ ความโหดหายหมด

โหดมาก ยิงตรงเป็นไงบ้างคร้าบบ

ครับพี่เกรียง

เฮดเดิม ยิงตรง แถวๆ5พันเป็นต้นไป มันกวาดช้าลงอะครับ แถมหนวกหูด้วยคับ

• 2 weeks later...