Jump to content

Recommended Posts

• Replies 540
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

คันนี้สุดยอดเลย อะ

ขอบคุณครับผม  เดียวรอชมตอนเสร็จอีกทีนะครับ แต่เดียวระหว่างนี้ก็จะมีอัพเดท อยู่เรื่อยๆครับ  :)  ขอบคุณที่แวะมาครับ

• 2 weeks later...

ลาก่อนนะ เจ้าลูกชาย !!!

:( :( :(

คืนแรกก็เหงาแล้ว

หายไปนาน  เอารูป MINI MEETING @ Samakee Road    อู่มาสเตอร์พีช

มีใครมั้งมารายงานตัวมั้งนะ

ทำให้อยากแล้วจากไป

ของใครเอย

อัพเดท 29-30 /1/2556

ได้กอดแก้ม Feel แล้วจ้า  :D :D เบามากมาย   Thx   P'tum  ClubPerForMance เอามาส่งให้ถึงอู่เลย

ขอเอารูป เพื่อนๆ ของ ลูกชายที่พึ่งมาสมัครเรียน ที่ อู่มาสเตอร์พีชมาลงหน่อยนะครับ  

โป้งหลังอย่าง  รุ่นพี่สีเหลือง ตัวแข่ง Super2000  อยู่ยาวๆเหมือนกัน  โป้งหน้า Feel เหมือนกันแล้วครับ

และ คันต่อมา สีเทาโพลิเมทัล ตัว Circuit เหมือนกัน

แผ่นใต้กันชน ตามในรูปพรุ่งนี้เสร็จละ เดียวรับชมได้นะ :D

ส่วนแผ่นติดต่อชายเสกิต์ส่งทำสีที่อู่เหมือนกัน  รับชมงานสีได้เร็วๆนี้ครับ

ถ่ายภาพก่อนออกจากอู่

ระยะการทำ 3-4อาทิตย์  ครับ Step นี้ คงจะมีลิ้น Type X มาเพื่ม นไม่ช้าเพื่อให้ เหมือนตัว one make race H-drive ให้มากที่สุดครับ

ตอนนี้ ได้ท่อ ยิงสดงานพี่หนั่น  จากพี่หนึ่งมาครับ  ขอบคุณพี่หนึ่งนะครับ :D

ว้าว ปูดรอโป่ง 55 ติดตามชมนะครับบบ บูม :)

ล้อปูด ล้อ หรอพี่ หนึ่ง ^ ^ พรุ่งนี้มาเต็มแน่ ตัวต่อชายตัว แรก ลิ้น Type X รอหาเงินอีกนิดเดียวเรียกมาติดกับตัวต่อใต้กันชนนี้ละครับ

ตัวต่อด้านหน้าใส่กับหน้า JS ไม่ได้อ่ะดิ เซงเลยครับ  :D

สำหรับ ตัวกันชนหน้า ที่เป็น J's Type S ไม่ได้ครับเพราะว่าตัวกันชนออกแบบมาลงในสนามอยู่แล้วครับ  นี้เลยเป็นสาเหตุว่าทำไมดิฟ กันชนหน้า ใหญ่มาก

ดังนั้น ตัวอื่น อย่าง Type R หรือ Type R ที่ใส่ลิ้น ทุกตัวใส่เสริมได้ครับ และกันชน int+1 ที่ของใครที่ไม่มี ไฟเบอร์ต่อไปถึง ใต้กันชน สามารถติดตั้งได้นะครับ ;) ;)

เพิ่งเข้ามาชมตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบัน เติมแต่งเปลี่ยนแปลงสวยงามครับน้องชาย อนาคตยังติดตามครับผม

เพิ่งเข้ามาชมตั้งแต่ต้นจนถึงปัจจุบัน เติมแต่งเปลี่ยนแปลงสวยงามครับน้องชาย อนาคตยังติดตามครับผม

ขอบคุณครับพี่ Jack  ถ้าชายต่อเสกิต์ข้างเสร็จแล้ว ส่งรูปมาให้ดูหน่อยนะพี่  ของผมเอง เข้าทำสี พึ่งถอดออกจากตัวรถวันนี้เหมือนกัน

โบ้ทหล่อกว่า   จนรถ พี่ตามมะทัน ต่างหากละ Te37 โหดๆ

ต้องจัดโช๊ค Type R ด้วย จะได้ตามทัน ฮ่าๆๆๆ