Jump to content

Recommended Posts

• Replies 540
  • Created
  • Last Reply

Top Posters In This Topic

Top Posters In This Topic

หล่อ โหดๆ เลย

ขอบคุณครับ ยังเหลืออีกเยอะอ่ะครับ ถึงจะโหด

แถวนี้ เค้าหล่อกันทั้งคนทั้งรถ

-*- พี่อยู่แถวไหน หรอครับ เดียวแวะ ไปเลี้ยงข้าวเลย :P

8/11/55

พร้อมกันหรือยัง 17 นี้เจอกันครับ ช่วงผ่านทุกวันเลย เอารูปมาฝาก หน่อยนะ โล่งมากมาย

ตกบ่าย มานั่งร้านเล่น รถใครหว่า .....

พอกลางคืน 3 ทุ่ม P'arm จัด กล้องมือถือ ซัมซุง s3 ชัดโคตร ป่ม iphone4 โยนทิ้งเลย -*-

- วันนี้ ผมต้องขอบคุณ กอล์ฟ ที่แวะมา แถวนี้ และ รอที่ร้านล้างรถ + กะ พี่อาร์ม บ้านระแวกเดียว ขอบคุณ ที่ไว้ใจในผลงาน ของผม เมื่อก่อน ครับ

นั่ง เล่นเว็บ seach google คำว่า Type R ตัวแข่ง เจอ อันนี้ :

http://www.hinsin.com/showthread.php?375-%26%233616%3B%26%233634%3B%26%233614%3B-civic-fd-TypeR-%26%233605%3B%26%233633%3B%26%233623%3B%26%233649%3B%26%233586%3B%26%233656%3B%26%233591%3B

จะดีใจ หรือ ยังไงดี -*- ไง ไป ในนี้ได้

วันที่ 17 เปิดตัว หาง ใหม่ ที่ยืมพี่ มาใส่ ติดตามตอนต่อไป อิๆ :D แต่ยังไงก็หนีไม่พ้น

สุดท้าย น่าเสียดายตะแกง 3 ช่องมาไม่ทัน :wacko: :wacko:

วันนี้บังเอิญ ได้สัมผัส และยืนจ้องตาเป็นมัน (อิจฉานั่นเอง 555)

ได้มีโอกาส นั่งคันนี้

มันแหล่มมากๆ ครับน้องบูม :P

ขอบคุณน้องบูม มากๆครับ ที่ให้คำปรึกษา

พี่คงจะตามไปแนวนี้เหมือนกันล่ะ 555

วันนี้บังเอิญ ได้สัมผัส และยืนจ้องตาเป็นมัน (อิจฉานั่นเอง 555)

ได้มีโอกาส นั่งคันนี้

มันแหล่มมากๆ ครับน้องบูม :P

ขอบคุณน้องบูม มากๆครับ ที่ให้คำปรึกษา

พี่คงจะตามไปแนวนี้เหมือนกันล่ะ 555

ขอบคุณครับ ว่างๆ ก็ แวะมา นั่งกินกาแฟร้าน นั้นอีกนะพี่ 55+

สวยๆๆๆๆๆ

ขอบคุณจ้าป้อง ในงานพี่มีกล้องตามไป อีก 1 ตัว

นี้ๆ เดียวต้องวางแผน กันหน่อย ชมรม ก๊ง ริม ทะเลสาบ *-*

ประมาณ ไม่โชว์ภายใน เพราะว่ามีแต่ถังน้ำเเข็งและอื่นๆ

ตอนนี้ เอา เรด 1 ลิตรไป ขวดละ

โค้กอีกสัก โหล โซดา อีกสักหน่อย

น้ำเปล่า ประมาณ 3 แพ็ค ของพี่ นะ

วันนี้ตื่นเช้า ไปรับน้องใหม่มาประจำ ที่บ้าน นั่งรถไปรษณีย์ จากเชียงใหม่มา เจ้าาา!

เลย ตัดดำกันชน หน้ารถนิดหน่อย ทำเอง ยังไม่ได้ลอก เทปตัดดำออก เท่านั้นเอง ตามรูป สีเลอะเทปกาว ตอนพ่น หุ้มด้วยผ้าคลุมรถ หมดห่วงละอองสี

สุดท้าย เหลือรอ สติกเกอร์กันชนหน้า ข้าง / หาง วันศุกร์ / ตะแกง 3 ช่อง ยังไม่มา ไม่ทันแล้ว -*-

1 ปี +นิดหน่อย กับการตาม ฝัน ว่าอยากจะตามรถ คันนี้มาก [ขอบคุณครับพี่โอมOmomaru ที่จุดประกายให้น้อง ชอบ+รัก Type R ตัวแข่งครับ]

สติกเกอร์ ตามนี้ครับแต่ ด้านข้าง งบไม่ถึงครับเอาหน้า ฝา ข้างประตูก่อนนะครับ รอ พี่เค้า Confirm ครับ

-- ฝันดีนะ กอล์ฟ มานั่งเล่นที่บ้านถึง ค่ำเลย 55+ กลับบ้านดีๆครับ

รถสวยมากครับพี่บูม

รถกอล์ฟ ก็สวย รอ พรุ่งนี้ ตื่นเต้นๆ อยากเห็นรถ ดุ สีขาวอีกคัน พี่กลับมา ไป7-11 สั้งขนมไว้ละ 40 ชิ้น เหล้าค่อยซื้อเบียร์เดียวดูก่อนรองบ มาเสริมแปป วันเสาร์จะได้นั่งกินกัน

อัพเดทก่อนนอนนะครับ 17/11/2555 มีเยอะ แต่ ที่ทำ นี้ เล่นๆ ครับง่วงมาก

ขอขอบคุณ พี่ทุกคน ใน Civicclubthailand / พี่ โบ้ และพี่หลายๆคน ขอโทดทีนะพี่ดูรถแข่งเพลิน ออกมา ไม่เห็นใครเลย [Red ก็เลยอยู่...จบเลย]

สุดท้าย ผมมีความสุข มากครับ กับความเป็นกันเองของพี่ๆ และการ ต้อนรับแบบอบอุ่น แม้ จะหนาวบ้าง ฝนตก บ่อย -*-

ฝันดีนะครับพี่ๆทุกคน

ขอบคุณครับ

กำลังออกไปนะพี่ เจอกันที่ร้านล้างรถนะ ^^

อ่าวเห้ย! ไปล้างรถกันหรอ ถ้าบอกว่าล้างรถออกไปแล้วเนี่ย รถยังไม่ได้ล้าง T___T

อ่าวเห้ย! ไปล้างรถกันหรอ ถ้าบอกว่าล้างรถออกไปแล้วเนี่ย รถยังไม่ได้ล้าง T___T

P'Arm บูม กอล์ฟ :D :D :D

เรามาเจอกันโดยไม่ได้นัดหมาย 55+

ขอโทษทีนะน้องชายมะวานไม่ค่อยได้คุยด้วยเลย พอดี คนเยอะ มัวแต่เดินไปเดินมา

ไม่เป็นไร ครับพี่ ผมก็เหมือนกัน เหล้าก็อยู่ท้ายรถ ดู รถแข่ง เพลินไปพี่