Jump to content

Recommended Posts

พี่น้องราดรีวันเสาร์ไปงานป่าวครับ

ยังไม่ไดคุยกันเลยครับท่าน...แต่คิดว่าไมาน่ามีใครไปอะครับ

ติดงาน ติดภาระกิจกันหมด รวมทั้งตัวผมเองด้วยอะ :0148::0148::0148::0148: แต่อยากไปนะ ติดที่ว่าต้องไปย้ายข้าว ย้ายของ ย้ายที่ทำงานใหม่ วุ่นเลยทีเนี่ยะ

สวัสดีชาวโอ่งครับ :lol:

หวัดดีึเช่นกันครับ ไม่ได้เจอกันเลยอะ สบายดีนะครับ :lol::lol::lol:

• 1 month later...
  • 2 weeks later...
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ขอฝากตัวด้วยครับ อยู่โพธารามครับ

สวัสดีเช่นกันครับ

ผม GOLF อยู่บ้านโป่ง  เข้ามาคุยกันบ่อยครับ

:0166:   :0166:   :0166:

โซนราชบุรี มีมิตติ้งกันบ้างมั้ยครับ

อยากเจอกันครับ  :0174:

อีกไม่นานครับ...กำลังหารือกันอยู่เลย  เดี๋ยวได้กำหนดแล้วเวลาผมจะแจ้งให้ทราบนะครับ

อีกไม่นานครับ...กำลังหารือกันอยู่เลย เดี๋ยวได้กำหนดแล้วเวลาผมจะแจ้งให้ทราบนะครับ

แวะมาทักทายครับ สงสัยต้องไปแจมกับพี่ๆราดรีซะแล้ว เตรียมพบกับกิจกรรมต่อไปของคลับเร็วๆนี้ครับ

Edited by omaga

แวะมาทักทายครับ สงสัยต้องไปแจมกับพี่ๆราดรีซะแล้ว เตรียมพบกับกิจกรรมต่อไปของคลับเร็วๆนี้ครับ

ได้เลยครับ เสี่ยเมืองเพชรบุรีมาทั้งที จะให้เสียหน้าได้อย่างไร   :0080:   :0080:   :0080:

ได้เลยครับ เสี่ยเมืองเพชรบุรีมาทั้งที จะให้เสียหน้าได้อย่างไร :0080::0080::0080:

ขอบคุณมากครับ แล้วกิจกรรมอ่างทองไปป่าวครับ

ขอบคุณมากครับ แล้วกิจกรรมอ่างทองไปป่าวครับ

ผมไปไม่ได้ครับ  ติดกิจกรรมกับทางบริษัทอะดิ  เซ็งเบย   :0208:   :0208:

• 4 weeks later...
หวัดดีคับ ผมอยู่บ้านโป่งคับ :0145:

คนบ้านโป่งเหมือนกัน  "Golf ครับ"  อยู่ ต.ปากแรต    :0080:   :0080:   :0080:

คนบ้านโป่งเหมือนกัน  "Golf ครับ"  อยู่ ต.ปากแรต    :0080:   :0080:   :0080:

ผมไม่อยากจะบอกว่าผมก็ชื่อ กอล์ฟ เหมือนกันคับ :0069: 555

อั๊ย.............ชื่อนี้  ส่วนมากมักหน้าตาดี  (ยกเว้นผม)  อิ อิ อิ    :0183:   :0183:

• 3 months later...
  • 3 weeks later...

อยู่ราชบุรีเหมือนกันครับ แต่ตอนนี้มาทำงานเป็นเซล์ฮอนด้าที่ นครปฐมฮอนด้าออโตโมบิล ครับ

สนใจรุ่นไหน ติดต่อสอบถามได้เลยครับ ใจดีครับ ฮ่าๆๆ

• 3 weeks later...

น่าจะได้ฤกษ์แล้วนะครับ ผมว่าเราห่างหายจากการพบปะกันนานเกินไปแล้ว

ลองดูครับว่าท่านทั้งหลายที่เป็นสมาชิกอยู่ในห้องนี้ ลองนัดหาวันว่างเจอกันสักหน่อยดีมั้ย.........

รับทราบ  ............... ช่วยกระจายข่าว ครับ   :0082:    :0082:    :0082:    :0082:

ตอนนี้ทุกคน รับทราบแล้วครับ รอแต่วันเวลาที่เหมาะสมอยู่เลย

เฮียโก้ เสนอเวลามาเลยครับ  ผมประสานงานให้อีกที  

:0207:    ไปส่งข่าว.........   :0060:  บอกสมาชิกก่อน (พื้นที่ใกล้เคียงด้วย)..

• 2 weeks later...

กิจกรรม One day trip ....... By Ratchaburi  ใกล้คลอดแล้วนะครับ      :0082:     :0082:    :0082: