Jump to content

ขอถามความเห็นค่ะ

Recommended Posts

ไม่รู้พวกแอบ กายเป็นชาย แต่ใจเป็น ญ หรือเปล่า

ถึงต้องเอารูปสาวๆ มาแอบอ้าง สงสัยกลัวลงรูปตัวเองใส่กระโปรง

แล้วจะไม่มีคนคุยด้วย 5555

โดนง่ะ ^ ^

สมัยนี้ เวปคลับมีผลประโยชน์เยอะ

พอจะมีรถรุ่นใหม่ออก ก็จะมีคนไปเปิดเวปคลับรอต้อนรับกันเต็มไปหมด

กลายเป็นการแย่งสมาชิกกันไป ไม่แปลกที่จะมีการแข่งขันกัน โปรโมทกัน

สำหรับ จขกท. คงไม่มีใครว่าอะไร เพียงแต่สงสัยที่่ว่า สมัครเวป Civic ปุ๊ป โพสต์ถามปั๊ปทันที

ไม่เคยสื่อสารกับสมาชิกในนี้เลย แต่เลือกมาถามในนี้ ก็แปลกดี

เดี๋ยวว่าจะไม่ตอบคำถาม คือ เราไม่รู้อะไรของคุณเลย มาถามลอยๆแบบนี้ ก็ไม่รู้จะตอบยังไง

ถ้าชอบ เงินมี ก็เอาไปเถอะครับ รถยังไม่ทันขาย ยังไม่เคยลองขับ ผมก็ไม่รู้จะตอบความคุ้มค่าให้ยัง

สนุก ๆ นะครับ ทำไมเจ๊หน้าเปลี่ยนไปเยอะ ขับ BMW เหมือนเดิมดีแล้วนะ

หน้าเข้าเปลี่ยนเร็ว สงสัย จะเข้า ยัน.... มา 5555+

ไม่รู้พวกแอบ กายเป็นชาย แต่ใจเป็น ญ หรือเปล่า

ถึงต้องเอารูปสาวๆ มาแอบอ้าง สงสัยกลัวลงรูปตัวเองใส่กระโปรง

แล้วจะไม่มีคนคุยด้วย 5555

ฮา ตรงนี้ "กลัวไม่มีคนคุยด้วย" 555+

ขอมาดราม่าด้วยคน เดี้ยนชอบเหลือหลายก๊ะ

ว่าแต่คุณ jojoecung เช็ค IP ในโพสต์แต่ละเว็บที่คุณอ้างว่าน่าจะคนเดียวกันได้หรือเปล่าค่ะ ถึงบอกว่าเขาเป็นคนเดียวกัน

อีกอย่างเราว่า จขกท จะโปรโมทหรือไม่ก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรใครนะเพราะกฏที่นี่ก็ให้โปรโมทได้ อีกอย่างคุณก็ไม่ต้องเข้าไปเว็บนั้นสิ ก็จบละ จริงมั้ย?

เขาไม่ได้มาขายของ เขาไม่ได้มีกลุ่มเป้าหมายเดียวกับเว็บเรา คือ Civic ใช่...ถ้าเว็บนั้นเป็นเว็บซีวิคเหมือนกับเรา มาแอบโปรโมทนี่สิน่าคิด

คันปากเหลือเกิ๊นนน เกลียดพวกชอบจับผิดคนอื่น

ต้องขอโทษด้วยจริงๆครับ

.

.

.

.

ที่ทำให้ต้องเสียเวลาสมัคร ID ใหม่ สมัคร

16:27 น.โพส 16:39 น.

:D :D

ต้องขอโืทษด้วยจริงๆครับ

.

.

.

.

ที่ทำให้ต้องเสียเวลาสมัคร ID ใหม่ สมัคร

16:27 น.โพส 16:39 น.

:D :D

จริงครับ ไม่เข้าใจว่าจะสมัคร ใหม่ทำไมหว่า สงสัยนึกว่าพวกพี่ๆจะไม่รู้ว่าเป็นคนๆเดียวกัน :rolleyes: :rolleyes:

ขอมาดราม่าด้วยคน เดี้ยนชอบเหลือหลายก๊ะ

ว่าแต่คุณ jojoecung เช็ค IP ในโพสต์แต่ละเว็บที่คุณอ้างว่าน่าจะคนเดียวกันได้หรือเปล่าค่ะ ถึงบอกว่าเขาเป็นคนเดียวกัน

อีกอย่างเราว่า จขกท จะโปรโมทหรือไม่ก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไรใครนะเพราะกฏที่นี่ก็ให้โปรโมทได้ อีกอย่างคุณก็ไม่ต้องเข้าไปเว็บนั้นสิ ก็จบละ จริงมั้ย?

เขาไม่ได้มาขายของ เขาไม่ได้มีกลุ่มเป้าหมายเดียวกับเว็บเรา คือ Civic ใช่...ถ้าเว็บนั้นเป็นเว็บซีวิคเหมือนกับเรา มาแอบโปรโมทนี่สิน่าคิด

คันปากเหลือเกิ๊นนน เกลียดพวกชอบจับผิดคนอื่น

คันหูด้วยเปล่า หาแถวๆนี้ ช่วยปั่นให้ก็ได้นะ จะได้ไม่มีเวลาว่าง มาฟุ้งซ่าน.....5555+

จริงๆแล้วที่ CCTH ไม่ได้มีนโยบายจะจับผิดใครหรอกครับ เพียงแต่ว่าถ้ามีอะไรที่ไม่ชอบมาพากล พวกเราก็จะตรวจสอบกันก็เท่านั้นเอง เพราะฉะนั้นถ้ามั่นใจว่ามาถูกต้องเข้าตามตรอกออกทางประตูก็ไม่ต้องกลัวอะไรครับ ที่นี่เปิดกว้างในสิ่งที่ถูกต้องครับ

จริงๆแล้วที่ CCTH ไม่ได้มีนโยบายจะจับผิดใครหรอกครับ เพียงแต่ว่าถ้ามีอะไรที่ไม่ชอบมาพากล พวกเราก็จะตรวจสอบกันก็เท่านั้นเอง เพราะฉะนั้นถ้ามั่นใจว่ามาถูกต้องเข้าตามตรอกออกทางประตูก็ไม่ต้องกลัวอะไรครับ ที่นี่เปิดกว้างในสิ่งที่ถูกต้องครับ

กด LIKE เลยพี่ การจับผิดไม่ใช่งาน และหน้าที่ของพวกเรา แต่เป็นความร่วมมือที่สมาชิกร่วมกันปฏิบัติเพื่อบ้านหลังนี้

เพื่ออะไร??? คุณลองคิดดูนะครับ

ถ้าวันใดอยู่ดีๆก็มีคนมาเคาะ "หน้าต่าง" บ้านคุณ ชื่ออะไรเราก็ไม่รู้ หน้าตาก็ไม่เคยเห็น แล้วมาถามว่า

คุณ?(เพราะไม่รู้จัก) : "พี่ๆ หนู/ผม จะออกรถรุ่นนี้..... พี่ว่าดีมั๊ยคะ/ครับ"

คนในบ้าน1 : คุณเป็นใคร อยู่ดีๆมาถามผม

คนในบ้าน2 : รถรุ่นอะไรอ่ะ ไม่ค่อยได้ดูโฆษณา

คนในบ้าน1 : ถ้าเงินพอจัดเลยครับ รถเรา เงินเรา

คนในบ้าน2 : เค้าจะชวนทำขายตรงป่าว

.........คุณ?(เพราะไม่รู้จัก) หายตัวไป ฟิ้วววว......

ปลอมตัว ใส่หนวดมายาวๆ จอนจัดๆ :ph34r: :ph34r:

คุณ?2 (เพราะไม่รู้จัก) : อ ีนี่มาด่าเพื่อนผมทำมาย (มาแนวแขก) คุณรู้มั๊ยเพื่อนผมอยู่ไหน บ้านเลขที่อะไร

คนในบ้าน2 : แล้วชั้นจะไปรู้ได้ไง (เพื่อนเมิงยังไม่รู้ แล้วมาถามตู) :o:blink:

คุณ?2 (เพราะไม่รู้จัก) : !@#$%^&*( จัดชุดใหญ่ให้คนในบ้าน

เป็นคุณจะทำไงอ่ะ เป็นผมปิดประตูฟาดหน้าไปล่ะครับ

"วุฒิภาวะไม่ได้อยู่ที่อายุ มันอยู่ที่การกระืทำ"

:0025: :0025: :0025: :0025:

ขำตรงที่ว่า... ต้องเสียเวลาสมัครสมาชิกใหม่นี่ละ ฮ่าๆ

เขาก็มีความพยายามดีนะ.... ในการโปรโมทเว๊ป ป่านนี้คงไม่เข้ามาอ่านละครับ

แต่เห็นภาพแล้ว ขับ BMW ไปเถอะครับ จะเอา Brio มาขับไปซื้อของที่ 7-11 เหรอครับ

แต่มีเงินขนาดนั้น... ซื้อไปเหอะ

5555+จัดกันไปยาวๆ

แต่ที่สงสัย คือ รูปใคร ?