Jump to content

ห้อง Daruma (DRM) Driving pleasure...performance needs...

Recommended Posts

ทางเว็บมีกิจกรรมสร้างพระวันที่ 8 กันยายน 2555 ที่ จ.เพชรบุรี ใกล้ๆ ชะอำ

ถ้าใครว่างขอเชิญไปร่วมทำบุญด้วยกัน จะได้เจอกันบนบูรพา และ วงแหวนกันทุกชาติไป !!!

สำหรับคนที่จะไป รบกวนลงชื่อด้วย

เนื่องจากทางเว็บมีเสื้อแจกให้

S - รอบ อก 32 นิ้ว

M - รอบ อก 36 นิ้ว

L - รอบ อก 40 นิ้ว

XL - รอบอก 44 นิ้ว

2XL - รอบอก 48 นิ้ว

3XL - รอบอก 52 นิ้ว

4XL - รอบอก 56 นิ้ว

ปิดรับไซต์เสื้อ 19 สิงหาคม นี้นะครับ

1. ponsit(L) + คนที่อยากให้ไปด้วย(S)
  2. natthapark(4XL)
  3. โบ้(XL) + อัม(L)
  4. หนึ่ง(XL) + เด็กล้างรถ(S)
  5. อั๋น(2XL)
  6. โอม Asahi BoY (2XL)
  7. ต้น หลอนตลอดเว (2XL) + ทาสผู้น่ารัก (L)
  8. ดี รถบ้่าน (XL)
  9. 6.5" แคลสิค (XL) + 99 (S)
  10. เหมา ปูนแดง (L)
  11. กอล์ฟ (XL) + ดาว (M) DRM
  12. Ake Seeker (XL)
  13. ป้อง L + มะ เมีย M
  14. เดช L
  15. ราชาแห่งท้องถนน XL + ราชินี M
  16. ต้อม เมืองคลัง L + น้องหรั้ง M
  17. ........
  18. ........
  19. ........

สร้างพระได้บุญมากมายนะ กินเหล้ากันมา

หลายงานแล้ว ทำบุญกันบ้างครับ

ต้องโอนเงินค่าเสื้อ หรือ ต้องทำไรบ้างยังไงบ้างคราบบบ

เสื้อเค้าแจกนะต้น

ต้องโอนเงินค่าเสื้อ หรือ ต้องทำไรบ้างยังไงบ้างคราบบบ

จ่ายพี่ก็ได้ ราคาเท่าเสื้อ Lacoste เอง ไม่แพง

Meeting DRM วันนี้ 25/8/2555 เวลา 1 ทุ่มเป็นต้นไป สถานที่ Max Valu สาขาหลักสี่ พบปะ พูดคุย และ วางแผนงาน Civic FD Drag Racing งานนี้ไม่จำกัดว่าจะต้องเป็นคนในกลุ่ม ( แต่คนในกลุ่มควรมาทุกคนนะครับ) คนนอกมาร่วมแจมได้ครับ ทำความรู้จักกันครับผม

เงียบเหงาจังเลยครับ DRM

นั้นดิ :0176:

กระทู้นิ่งมาก ช่างต่างจากกรุ๊ปใน line จิงๆ วิ่ง 24 ชม. 5555555

เหนื่อยแทน จะคุยอะไรกันเยอะแยะ 55555555

ท่านราชา หายไปนะเพ่

ช่วงนี้หลายเร่ืองต้องรีบเคลียร์ แต่ยังอยู่แถวนี้แหละ ไม่ไปไหนแน่นอนน้องชายยยยย

ช่วงนี้หลายเร่ืองต้องรีบเคลียร์ แต่ยังอยู่แถวนี้แหละ ไม่ไปไหนแน่นอนน้องชายยยยย

เหนอยู่แต่ใน instagram :P olo

ทางเว็บมีกิจกรรมสร้างพระวันที่ 8 กันยายน 2555 ที่ จ.เพชรบุรี ใกล้ๆ ชะอำ

ถ้าใครว่างขอเชิญไปร่วมทำบุญด้วยกัน จะได้เจอกันบนบูรพา และ วงแหวนกันทุกชาติไป !!!

สำหรับคนที่จะไป รบกวนลงชื่อด้วย

เนื่องจากทางเว็บมีเสื้อแจกให้

S - รอบ อก 32 นิ้ว

M - รอบ อก 36 นิ้ว

L - รอบ อก 40 นิ้ว

XL - รอบอก 44 นิ้ว

2XL - รอบอก 48 นิ้ว

3XL - รอบอก 52 นิ้ว

4XL - รอบอก 56 นิ้ว

ปิดรับไซต์เสื้อ 19 สิงหาคม นี้นะครับ

1. ponsit(L) + คนที่อยากให้ไปด้วย(S)
  2. natthapark(4XL)
  3. โบ้(XL) + อัม(L)
  4. หนึ่ง(XL) + เด็กล้างรถ(S)
  5. อั๋น(2XL)
  6. โอม Asahi BoY (2XL)
  7. ต้น หลอนตลอดเว (2XL) + ทาสผู้น่ารัก (L)
  8. ดี รถบ้่าน (XL)
  9. 6.5" แคลสิค (XL) + 99 (S)
  10. เหมา ปูนแดง (L) ขอถอนตัวครับ
  11. กอล์ฟ (XL) + ดาว (M) DRM
  12. Ake Seeker (XL)
  13. ป้อง L + มะ เมีย M
  14. เดช L
  15. ราชาแห่งท้องถนน XL + ราชินี M
  16. ........ต้อม เมืองคลัง L + น้องหรั้ง M
  17. ........
  18. ........
  19. ........
  20. ........

สร้างพระได้บุญมากมายนะ กินเหล้ากันมา

หลายงานแล้ว ทำบุญกันบ้างครับ

*****ขอถอนตัวในทริปนี้ครับ สาเหตุ.. ตารางการแข่งขันเพิ่งออกมาครับ ตรงกันวันที่ 8-9 กันยายนนี้ครับ*****

สำหรับสมาชิก DRM ที่จะบริจาคเงินร่วมสร้างพระ

ผมขอให้ลงรวมที่นี่นะครับ โดยให้ลงชื่อนามสกุล

และคนในครอบครับที่ต้องการจะให้เขียนลงแผ่นทอง

บรรจุใต้ฐานพระด้วยครับ

1. พลสิทธิ์ พูลศิริ และ ครอบครัว 300 บาท

สำหรับสมาชิก DRM ที่จะบริจาคเงินร่วมสร้างพระ

ผมขอให้ลงรวมที่นี่นะครับ โดยให้ลงชื่อนามสกุล

และคนในครอบครับที่ต้องการจะให้เขียนลงแผ่นทอง

1. พลสิทธิ์ พูลศิริ และ ครอบครัว 300 บาท
  2. อุกฤษ ศกุนตนาค และครอบครัว 500 บาท

2. อุกฤษ ศกุนตนาค และครอบครัว 500 บาท

โอนเงินที่ไหน ยังไงครับพี่โป่ง

พี่โป่งคับรบกวนขอดูคลิปบ้างได้มั้ยคับ

log in : oilgangster

YouTube ผมเพิ่มให้แล้วครับ

โอนเงินที่ไหน ยังไงครับพี่โป่ง

ลงชื่อเลยครับตู้ เดี๋ยวพี่ pm เบอร์บัญชีไปให้

ขอรวบรวมยอดทำบุญนิดนึงเน้อ เด๋วจะรีบแจ้งอีกที

ได้เลยคุณน้อง ขอก่อนวันอาทิตย์นะ