Jump to content

อีสเทิร์นซีบอร์ด สยามอีสเทิร์น อมตะซิตี่ สะพานสี่ ปากร่วม บ่อวิน

Recommended Posts

55555

ว่าแต่จะติดตรงไหนดี อันเก่าก้อสวยดีนะ โดยเฉพาะที่กระจกประตูหลัง

จะเอาออกก้อเสียดาย

55555555

ติดข้างๆกันเลยครับ อิอิ

ขอเข้าร่วมด้วยคนคับ อีสเทิร์นซีบอร์ดคับ

จัดไปครับ

มากันเยอะๆ

ครับบบบบบบบ

เมื่อคืนวันที่ 6-6-2012 รถรับส่งพนักงานโรงงาน AAT ประสบอุบัติเหตุขอแสดงความเสียใจกับท่านที่เสียชีวิตด้วยนะครับ

เมื่อคืนวันที่ 6-6-2012 รถรับส่งพนักงานโรงงาน AAT ประสบอุบัติเหตุขอแสดงความเสียใจกับท่านที่เสียชีวิตด้วยนะครับ

แสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ

สู่สุขติทุกดวงวิญญาณครับ

แสดงความเสียใจกับญาติผู้เสียชีวิตด้วยครับ

อุบัติเหตุอะไรครับพี่

http://www.chonburinews.com/Q1/thememenu.php?id=16675

ยังมีภาพอีกชุดที่หลายๆท่านคงได้ดูกันแล้ว ไม่อยากลง

ข่าวจากเพื่อนๆ ก็เห็นว่า มากกว่า 10 เลยน่ะครับ ที่โรงบาล

หดหู่ใจจริงๆกับข่าวที่เกิดขึ้น โชเฟอร์ขี้เมาตัวเองรอด

ขับผ่านจุดเกิดเหตุทุกเช้า เย็น แทบไม่อยากมองเลย

http://www.chonburin...nu.php?id=16675

ยังมีภาพอีกชุดที่หลายๆท่านคงได้ดูกันแล้ว ไม่อยากลง

ข่าวจากเพื่อนๆ ก็เห็นว่า มากกว่า 10 เลยน่ะครับ ที่โรงบาล

หดหู่ใจจริงๆกับข่าวที่เกิดขึ้น โชเฟอร์ขี้เมาตัวเองรอด

ขับผ่านจุดเกิดเหตุทุกเช้า เย็น แทบไม่อยากมองเลย

คนขับจับด้ายแล้วพี่ ขาหักไปทำแผลที่ระยอง เลยโดน รถบัสสังพนักงานทุกวันนี้มันแข่งกันยังกะรถเล็กเลยไม่ไหว่

มี Press Engineer มั่งไหม พี่ต้น

ได้ข่าวดึงทีมงานไปอีกคนแล้วนิ

ข่าวล่าสุดเห็นว่า สุดท้ายจะไปใส่เสื้อสีเดียวกะ โจ นะครับ

Press Engineer ที่นี่เรียกว่า Stamping ยังไม่รับคนเพิ่มเลยครับ

ปล. ทำบุญสร้างพระไปหรือเปล่าอ่ะ ถ้า โจ ไป ผมจะได้ไปด้วย ไม่งั้นไม่รู้จักใครเลย อยากทำบุญมั่กมว๊ากกกก ^^

Engineer up

ถนัด นิวโมเดลครับ

มีแนะนำได้ป่าวครับ

เห็นแว่บๆ ว่ามีรับอยู่นะครับ ทิ้ง อีเมล ไว้สิครับ เด๋วผมจะส่วตำแหน่งงานที่ว่างไปให้ ^^

design รับคนป่าวครับ

สมบูรณ์กรุ๊ป อมตะซิตี้ รายงานตัวครับ

Design ยังไม่เห็นมีตำแหน่งว่่างนะครับ ^^

เห็นแว่บๆ ว่ามีรับอยู่นะครับ ทิ้ง อีเมล ไว้สิครับ เด๋วผมจะส่วตำแหน่งงานที่ว่างไปให้ ^^

ssmarn@live.com

รบกวนด้วยครับ

ล่าสุด 28 มั๊งครับ รวมคนขับ...เศร้าจัง :(

ขอไว้อาลัยให้กับผู้เสียชีวิตทั้งหมดครับ

ล่าสุด 28 มั๊งครับ รวมคนขับ...เศร้าจัง :(

ขอไว้อาลัยให้กับผู้เสียชีวิตทั้งหมดครับ

เท่าที่รู้มีคนโคราช 2 ศพ อะครับ เผาไปเมื่่อวันเสาร์อะ พอดีพี่ๆที่อยู่บ่อวินเค้ามากัน ยังไงก็เสียใจด้วยครับ

ในข่าวบอกว่าคนขับบาดเจ็บครับแต่ยังหลบหนีได้ (น่าจะประมาณช้ำในมากกว่า)

แล้วไปรักษาตัว แต่ไม่ทันครับ เสียชีวิตในเวลาต่อมาครับ