Jump to content

meeting ภาคใต้, พบปะ สังสรรค์ พูดคุยกันได้นะครับ

Recommended Posts

เดือนนี้จัดไรดี

หาของดำๆเพิ่มในรถให้หน่อย ส่งเครื่องบินเหมือนเดิมนะน้อง ขอบจัยล่วงหน้าเลย

หาของดำๆเพิ่มในรถให้หน่อย ส่งเครื่องบินเหมือนเดิมนะน้อง ขอบจัยล่วงหน้าเลย

เอาแล้วหล่าวฤดูฝนยางตัดไม่ได้เพาๆบ้างก็ดีน่ะ

ขอโทดนะครับ ไม่ได้พิมพ์การ์ดเชิญ ไม่ว่างเลย

เสาร์นี้พลบค่ำ อู่เศียร เรซซิ่ง ช็อป ครับ

เรียนเชิญ DBN ทุกคนครับ

เบียร์ 1 ลัง เลี้ยงขอบคุณครับ จากผม คนหลังพวงมาลัย

ปล. ใครมีโลโก้ Type R เหลือๆ หยิบมาด้วยนะคับ ขอไปติดก่อน

ผมอยากได้ฝาวาวล์ 1.8 Japan ตังค์ไม่พอ

ขอโทดนะครับ ไม่ได้พิมพ์การ์ดเชิญ ไม่ว่างเลย

เสาร์นี้พลบค่ำ อู่เศียร เรซซิ่ง ช็อป ครับ

เรียนเชิญ DBN ทุกคนครับ

เบียร์ 1 ลัง เลี้ยงขอบคุณครับ จากผม คนหลังพวงมาลัย

ปล. ใครมีโลโก้ Type R เหลือๆ หยิบมาด้วยนะคับ ขอไปติดก่อน

ผมอยากได้ฝาวาวล์ 1.8 Japan ตังค์ไม่พอ

ว่างม้ายล่ะเนี้ย

รถสวยกันทั้งนั้น อยากเข้าร่วมมาเป็นสมาชิกบ้างจังคับ ไม่ทรายว่าจะมีกิจกรรมร่วมตัวเมื่อไรอีกคับ

ยินดีต้อนรับเลยครับ พวกเราเป็นกลุ่มเล็กๆมีกันไม่กี่คันครับ เสาร์นี้ถ้าว่างยังงัยเรามีมี้ตติ้งเล็กๆที่อู่ทำสีครับ มานั่งคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันได้นะครับ

แจมด้วยคนได้ม้ายคับ ว่าแต่ว่าอู่อยู่ตรงไหนเนี่ยคับ  :)

มาเลยน้องกันเองทั้งนั้น ได้พบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์กันบ้าง มีเพื่อนในสังคมมากอะดีผมชอบ วันเสาร์เจอกันนะครับ

รถสวยกันทั้งนั้น อยากเข้าร่วมมาเป็นสมาชิกบ้างจังคับ ไม่ทรายว่าจะมีกิจกรรมร่วมตัวเมื่อไรอีกคับ

รถนั้นไม่เท่าไรหรอกครับ พวกผมคบกันที่จัยมากกว่าอยู่กันแบบพี่น้อง ยินดีนะครับที่จะมีสมาชิกเพิ่มขึ้น มือถือ0817384424เอาไว้ช่วยเหลือกันครับ

รถนั้นไม่เท่าไรหรอกครับ พวกผมคบกันที่จัยมากกว่าอยู่กันแบบพี่น้อง ยินดีนะครับที่จะมีสมาชิกเพิ่มขึ้น มือถือ0817384424เอาไว้ช่วยเหลือกันครับ

เยี่ยมเลย กระทืบไลค์ให้เลยผู้ชายคนนี้

มาเลยนะครับ วันเสาร์

มาหนนี้ หนหน้าจะได้มาอีก ไม่ต้องเขิน เริ่มครั้งแรกจะได้มีครั้งต่อไปอีกครับ

จะรอสมาชิกใหม่นะครับ ^_^

มาเลยนะครับ วันเสาร์

มาหนนี้ หนหน้าจะได้มาอีก ไม่ต้องเขิน เริ่มครั้งแรกจะได้มีครั้งต่อไปอีกครับ

จะรอสมาชิกใหม่นะครับ ^_^

คับผม ผ่านเลย  :lol:

มาให้ได้นะครับ

คันนี้จอดแถวเขต 8 ปะครับ แถวเนื้อกระทะอิสลาม

เพื่งย้ายมาอยู่ หอชนะพล ซอยตรงข้าม ID wash เมื่อวานซื่นเองคับ พี่อยู่ตรงไหนคับ

ขอโทษด้วยน่ะคับพอดีพึ่งเข้ามาอ่านที่ว่าเจอกันที่อู่ทำสีที่ไหนเหรอคับ แล้วรถขอใครคับที่จอดยุแถวอิสลามกะทะร้อนขอข้อมูลคับ

ขอโทษด้วยน่ะคับพอดีพึ่งเข้ามาอ่านที่ว่าเจอกันที่อู่ทำสีที่ไหนเหรอคับ แล้วรถขอใครคับที่จอดยุแถวอิสลามกะทะร้อนขอข้อมูลคับ

อ้าวให้ไวเลยครับรถคัยจอดอยู่ ถ้าไม่ออกมาแสดงตนเราจะถอดล้นะครับ 555